Kandambili za Kisasa made in Ferry Kigamboni

Sikonge

JF-Expert Member
Jan 19, 2008
11,540
2,000
Hizo siyo tishio bana..........

Za Makonde ndiyo kiboko yao......




Hapa vipi lakini????
 

Mabel

JF-Expert Member
Sep 1, 2010
1,124
1,500
Hizo siyo tishio bana..........

Za Makonde ndiyo kiboko yao......




Hapa vipi lakini????

Hizi zingefaa sana kipinde kile tunashinikiza kutangazwa matokeo ya uchaguzi au kutembelea sehemu zenye misongamano kama Congo na kwenye mechi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom