Kanda/mkoa gani uaongoza kwa kuibua maneno mapya ya kiswahili?

bryan2

JF-Expert Member
Jun 8, 2016
2,358
2,000
Hivi kwa hapa nchini ni kanda/mkoa gani unaongoza kwa kuibua maneno mapya ya kiswahili kama sijakosea kwa kiswahili sahihi ni misimu.

Kuna maneno yameibuka siku hizi niya kiswahili ila mtu/watu wakiongea sielewi chochote maneno kama arifu, mafekeche, kauzu, jefongo, kindezi nk.

Upi ndo mkoa/kanda maarufu kwa kuibua maneno hayo sio mbaya ukitupa na mfano wa maneno hayo.
 

mbombo mte

JF-Expert Member
Nov 25, 2014
707
250
Hivi kwa Hapa Nchini ni Kanda/Mkoa gani unaongoza kwa Kuibua Maneno Mapya ya Kiswahili Kama sijakosea kwa Kiswahili Sahihi ni Misimu.
Kuna Maneno Yameibuka siku hizi niya Kiswahili ila Mtu/Watu wakiongea Sielewi chochote Maneno Kama Arifuu,Mafekeche,Kauzu,Jefongo,Kindezi...nk

Upi Ndo Mkoa/Kanda Maarufu kwa Kuibua Maneno hayo Sio Mbaya ukitupa na mfano wa Maneno Hayo.
Ukanda wa pwani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom