TANZIA Kanali Mstaafu, Edmund Mjengwa afariki dunia Hospitali ya Benjamin Mkapa jijini Dodoma

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
5,416
2,000
Mbunge wa Mbarali mstaafu,mkuu wa wilaya mstaafu Col Edmund Mjengwa ambaye ni baba mlezi wa Catherine Magige(Mbunge wa Viti Maalum mkoa wa Arusha) kafariki dunia Hospitali ya Benjamin Mkapa, Dodoma.

Kwa mujibu wa maggid, amesema kuwa Kanali Edmund Mjengwa ameugua kwa muda mrefu kabla ya mauti kumkuta.

Mjengwa.jpg


 

ki2c

JF-Expert Member
Jan 17, 2016
2,969
2,000
Vyanzo vya vifo inaonekana kipindi hiki,havitajwi.Juzi nimekutana na magari ya JWTZ,yamebeba mwili na baadhi yao wamejihadhari kwa kuvaa barakoa.Sijajua kama ni huu ugonjwa wa kisasa zaidi,kwasababu wengi wetu hujibu kwakusema 'si kila kifo ni UVIKO'.
R.I.P.
Kadri siku zinavyosonga,nazidisha tahadhari.
 

Nguseroh

JF-Expert Member
Jan 18, 2020
1,599
2,000
Mbunge wa Mbarali mstaafu,mkuu wa wilaya mstaafu Col Edmund Mjengwa ambaye ni baba mlezi wa Catherine Magige(Mbunge wa Viti Maalum mkoa wa Arusha) kafariki dunia Hospitali ya Benjamin Mkapa, Dodoma.

Kwa mujibu wa maggid, amesema kuwa Kanali Edmund Mjengwa ameugua kwa muda mrefu kabla ya mauti kumkuta.

Dah wagalatia huu ugonjwa unatuondoa sana aisee.

JESUS please help us
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom