Kanali Mjengwa alia na demokrasia


B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Points
2,000
Age
34
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 2,000
mwananchi-png.444633

Mbarali. Mkuu wa wilaya mstaafu, Kanali Edmund Mjengwa amesikitishwa kuminywa demokrasia nchini.

Kanali Mjengwa amesema hafurahishwi na namna upinzani unavyominywa tangu Serikali ya Awamu ya Tano iingie madarakani.

Amesema mfumo wa demokrasia ya vyama vingi nchini uliridhiwa na Serikali ya CCM yenyewe miaka ya 1990, hivyo haiwezekani Serikali hiyohiyo inayoongozwa na CCM ikasema siasa hadi mwaka 2020.

“Mimi ni mwanaCCM haswa, niliyelelewa na kukulia ndani ya CCM tangu tunapata uhuru mwaka 1961, hivyo ninakifahamu vyema kabisa chama changu na hapa najiuliza hivi chama changu ndicho kilichoiamuru Serikali iminye upinzani au ni Serikali yenyewe? Nasema hivi, upinzani hautendewi haki kabisa,” amesema.


Chanzo: Mwananchi
 
M

Modibo

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
426
Points
1,000
M

Modibo

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
426 1,000
huyu si alijiunga na chadema huyu, -amerudi lini ccm!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
mbona sioni machozi?
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Points
2,000
Age
34
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 2,000
Mzee ameona mbali tukiacha ushabiki wa kisiasa.
 
Mwasita Moja

Mwasita Moja

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
2,908
Points
2,000
Age
49
Mwasita Moja

Mwasita Moja

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
2,908 2,000
Watu hawawezi kula democrasia.

Mnawashindisha juani watoto wa watu kuwahubiria upuuzi na mabadiliko hewa alafu nyie baada ya hapo mnajilipa posho nono kwa kuhutubia mkutano wa hadhara!!!

Siyo vyama vya upinzani tu hata ccm wenyewe wamezuiwa kufanya hayo.

Hata hivyo mmiliki wa chadema Lowasa amempongeza rais kwa kuruhusu mikutano ya ndani tu.
 
DEPETERO

DEPETERO

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2016
Messages
820
Points
1,000
DEPETERO

DEPETERO

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2016
820 1,000
Aisee ilitakiwa akiwa jeshini ausaidie upinzani,lkn sasa naona haina effects
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Points
2,000
Age
34
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 2,000
Kwani wanalazimishwa kwenda kusikiliza?
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,703
Points
2,000
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,703 2,000
CCM ina watu makini CCM ina watu wenye uthubutu wa kuhoji sioni nani mwenye uwezo wa kujibu hoja nzito kama hizi.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Points
2,000
Age
34
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 2,000
Hata Kinana anatamani sana mikutano ya hadhara sema anaogopa kuongea, JK alishasema.
 
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
4,651
Points
2,000
Age
43
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
4,651 2,000
Watu hawawezi kula democrasia.

Mnawashindisha juani watoto wa watu kuwahubiria upuuzi na mabadiliko hewa alafu nyie baada ya hapo mnajilipa posho nono kwa kuhutubia mkutano wa hadhara!!!

Siyo vyama vya upinzani tu hata ccm wenyewe wamezuiwa kufanya hayo.

Hata hivyo mmiliki wa chadema Lowasa amempongeza rais kwa kuruhusu mikutano ya ndani tu.
unaweza ukaweka Mikataba ya kuuziana chama kati ya Mbowe na Lowassa?

Chama cha mapinduzi kama kitaendelea kuwa na wanachama sampuli yenu basi ni janga kwa taifa hili.
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,666
Points
2,000
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,666 2,000
Mzee ameona mbali tukiacha ushabiki wa kisiasa.
Kanali yupo sahihi

Kama taratibu za kufanya siasa zinabadilishwa ingekuwa vyema wadau wangeshirikishwa kabla.

tume ya uchaguzi, msajiri wa vyama, polisi na wanasiasa wangejadili utaratibu wa utendaji wa vikao vya ndani, mikutano ya nje, umuhimu wa kalenda ya mwaka, matumizi ya ruzuku nk... hapo demokrasia ingefana.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Points
2,000
Age
34
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 2,000
Kanali yupo sahihi

Kama taratibu za kufanya siasa zinabadilishwa ingekuwa vyema wadau wangeshirikishwa kabla.

tume ya uchaguzi, msajiri wa vyama, polisi na wanasiasa wangejadili utaratibu wa utendaji wa vikao vya ndani, mikutano ya nje, umuhimu wa kalenda ya mwaka, matumizi ya ruzuku nk... hapo demokrasia ingefana.
Umewaza vizuri
 
M

Mnyirani

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
889
Points
500
Age
30
M

Mnyirani

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
889 500
Mpaka makanali wameanza kuona dhulma
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Points
2,000
Age
34
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 2,000
Viongozi wa dini wamshauri Mhe Rais aruhusu mikutano ya kisiasa.
 
M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2016
Messages
350
Points
500
Age
49
M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2016
350 500
Hivi viongozi wa ccm mfumo wa vyama vingi Mliuridhi wenyewe mbona mnaiogopa tens demokrasia?
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,755
Top