Kamuhanda ni miongoni mwa wateule wa IGP Arusha bomu


H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Taarifa zilizothibitishwa ni kuwa miongoni mwa makamanda wa makao makuu ya polisi walioteuliwa na IGP Mwema kwenda kuchunguza Arusha Bomu lililolipuliwa kwenye mkutano wa Chadema naye yupo ndani ya timu hiyo ya kufanya uchunguzi.

Uteuzi wake umekuwa ukilalamikiwa na kupingwa chinichini ndani ya jeshi la polisi makao makuu na hasa kutokana na rekodi yake mbaya na Chadema ila hakuna anayesikiliza malalamiko hayo.

Aidha, taarifa ambazo bado nazifanyia kazi ni kuwa polisi wameomba msaada kutoka jeshini na kikosi kimoja kinaandaliwa usiku huu kutoka Monduli kuja huko Mjini kwa ajili ya kuimarisha ulinzi , nawapa taarifa tu za awali.

Ila la Uteuzi wa Kamuhanda limenishangaza sana kuhusiana na ujasiri wa IGP Mwema ,kwenye mazingira tata kama haya yaliyopo, hivi nani ataamini hiyo ripoti ya uchunguzi kama Kamuhanda ni miongoni mwa wachunguzi?
 
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
2,414
Likes
818
Points
280
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
2,414 818 280
The Mwangosi dude ama??? Asee
 
B

bato

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
2,892
Likes
1,347
Points
280
B

bato

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
2,892 1,347 280
Nyani kakabidhiwa shamba la mahindi!!!Atakimbia Arusha kabla ya kumaliza kazi
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,687
Likes
3,243
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,687 3,243 280
Naona huko makao makuu Wenye utumishi Ulio tukuka ndio hawa.
Yani piga ua hawa ndio vichwa wanao tegemewa.
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
Taarifa zilizothibitishwa ni kuwa miongoni mwa makamanda wa makao makuu ya polisi walioteuliwa na IGP Mwema kwenda kuchunguza Arusha Bomu lililolipuliwa kwenye mkutano wa Chadema naye yupo ndani ya timu hiyo ya kufanya uchunguzi.

Uteuzi wake umekuwa ukilalamikiwa na kupingwa chinichini ndani ya jeshi la polisi makao makuu na hasa kutokana na rekodi yake mbaya na Chadema ila hakuna anayesikiliza malalamiko hayo.

Aidha, taarifa ambazo bado nazifanyia kazi ni kuwa polisi wameomba msaada kutoka jeshini na kikosi kimoja kinaandaliwa usiku huu kutoka Monduli kuja huko Mjini kwa ajili ya kuimarisha ulinzi , nawapa taarifa tu za awali.

Ila la Uteuzi wa Kamuhanda limenishangaza sana kuhusiana na ujasiri wa IGP Mwema ,kwenye mazingira tata kama haya yaliyopo, hivi nani ataamini hiyo ripoti ya uchunguzi kama Kamuhanda ni miongoni mwa wachunguzi?
msingi na Lengo la uchunguzi ni kupata Ukweli sio idadi ya wataoamini na ambao hawataamini, kwa kufa Mwangosi basi asiende Arusha hata kama ana weledi wa kutosha. Kwa nini mnapenda kutumia Jina la mwangosi kupata umaarufu, mumpelekee Mrs Mwangozi malipo ya kutumia jina hilo bila ya Ridhaa yake, Wanyonge wanarushiwa Mabomu halafu Picha anarushiwa Slaa kuombea Misaada huko majuu!
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Wenye kumbukumbu mnaweza kukumbuka Chagonja alisema nini mara baada ya kuuwawa Mwangosi kupitia TBC kabla ya kuumbuliwa na picha, sasavweka Chagonja na Kamuhanda what a combination ........ripoti itakuwaje hapo
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Labda anatakiwa aeleze ni wapi walikosea hata wakatambulika kwa kuwa kama siyo mpiga picha wa Tanzania Daima Kamuhanda alishapona. Huyu ni mzoefu wa hizi shughuli. Nadhani kama nina kumbukumbu nzuri shughuli hii aliianzia Ruvuma kwa mafanikio makubwa kabla hajaenda Iringa. Ni mzoefu wa kudili na upinzani ndiyo maana ameteuliwa.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
msingi na Lengo la uchunguzi ni kupata Ukweli sio idadi ya wataoamini na ambao hawataamini, kwa kufa Mwangosi basi asiende Arusha hata kama ana weledi wa kutosha. Kwa nini mnapenda kutumia Jina la mwangosi kupata umaarufu, mumpelekee Mrs Mwangozi malipo ya kutumia jina hilo bila ya Ridhaa yake, Wanyonge wanarushiwa Mabomu halafu Picha anarushiwa Slaa kuombea Misaada huko majuu!
Kujibizana nawe ni matumizi mabaya ya muda .......
 
piper

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
3,255
Likes
12
Points
135
piper

piper

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
3,255 12 135
Taarifa zilizothibitishwa ni kuwa miongoni mwa makamanda wa makao makuu ya polisi walioteuliwa na IGP Mwema kwenda kuchunguza Arusha Bomu lililolipuliwa kwenye mkutano wa Chadema naye yupo ndani ya timu hiyo ya kufanya uchunguzi.

Uteuzi wake umekuwa ukilalamikiwa na kupingwa chinichini ndani ya jeshi la polisi makao makuu na hasa kutokana na rekodi yake mbaya na Chadema ila hakuna anayesikiliza malalamiko hayo.

Aidha, taarifa ambazo bado nazifanyia kazi ni kuwa polisi wameomba msaada kutoka jeshini na kikosi kimoja kinaandaliwa usiku huu kutoka Monduli kuja huko Mjini kwa ajili ya kuimarisha ulinzi , nawapa taarifa tu za awali.

Ila la Uteuzi wa Kamuhanda limenishangaza sana kuhusiana na ujasiri wa IGP Mwema ,kwenye mazingira tata kama haya yaliyopo, hivi nani ataamini hiyo ripoti ya uchunguzi kama Kamuhanda ni miongoni mwa wachunguzi?
Ama kwel ukstaajabu ya musa..........
 
mukandarasi

mukandarasi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2012
Messages
926
Likes
158
Points
60
mukandarasi

mukandarasi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2012
926 158 60
msingi na Lengo la uchunguzi ni kupata Ukweli sio idadi ya wataoamini na ambao hawataamini, kwa kufa Mwangosi basi asiende Arusha hata kama ana weledi wa kutosha. Kwa nini mnapenda kutumia Jina la mwangosi kupata umaarufu, mumpelekee Mrs Mwangozi malipo ya kutumia jina hilo bila ya Ridhaa yake, Wanyonge wanarushiwa Mabomu halafu Picha anarushiwa Slaa kuombea Misaada huko majuu!
Subiri yakupate wewe au nduguyo,KISHA JITOKEZE MBELE ZA WATUUUUU.......!!!
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,457
Likes
74,123
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,457 74,123 280
Ushemeji wake na mkuu wa kaya unaligharimu taifa!
 
UJANJAUJANJA

UJANJAUJANJA

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
217
Likes
16
Points
35
UJANJAUJANJA

UJANJAUJANJA

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2012
217 16 35
The way things are being done by the Tanzania Police Force it is as if it has no people who are well trained in law. May be they went to do their law degrees with a concetration of finishing their studies with a view of getting promotions at their places of work and thus they did not bother to practise what they learnt. The number one accused person is the recent Arusha is the police force, how can the poor IGP form a task force to investigate on something which the investigator is the accused number one? Is it not the abbrogation of the principles of natural justice "Nemo Judex in causa Sua" That is you should not be a judge in your own cause? has Mwema forgotten this unforgettable principle to all lawyers?

Taarifa zilizothibitishwa ni kuwa miongoni mwa makamanda wa makao makuu ya polisi walioteuliwa na IGP Mwema kwenda kuchunguza Arusha Bomu lililolipuliwa kwenye mkutano wa Chadema naye yupo ndani ya timu hiyo ya kufanya uchunguzi.

Uteuzi wake umekuwa ukilalamikiwa na kupingwa chinichini ndani ya jeshi la polisi makao makuu na hasa kutokana na rekodi yake mbaya na Chadema ila hakuna anayesikiliza malalamiko hayo.

Aidha, taarifa ambazo bado nazifanyia kazi ni kuwa polisi wameomba msaada kutoka jeshini na kikosi kimoja kinaandaliwa usiku huu kutoka Monduli kuja huko Mjini kwa ajili ya kuimarisha ulinzi , nawapa taarifa tu za awali.

Ila la Uteuzi wa Kamuhanda limenishangaza sana kuhusiana na ujasiri wa IGP Mwema ,kwenye mazingira tata kama haya yaliyopo, hivi nani ataamini hiyo ripoti ya uchunguzi kama Kamuhanda ni miongoni mwa wachunguzi?
 
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,268
Likes
96
Points
145
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,268 96 145
Sasa atafanya kazi gani makao makuu zaidi ya kupika majungu ili astaafu vizuri
 
LEO VII

LEO VII

Senior Member
Joined
Feb 7, 2013
Messages
118
Likes
2
Points
0
LEO VII

LEO VII

Senior Member
Joined Feb 7, 2013
118 2 0
"Ndugu,(???) Kamanda kamuhanda hawezi kukwepa kuhusika ktk kifo cha Mwandosi, Ushahidi upo wazi...Jina la Mwandosi haliwezi kusahaulika wakatiwoote ambaomkamuhanda atakuwa hai,picha yake pale alipouawa na damu ya Mwandosi bado inatusumbua, inatutia hasira,huzuni,simanzi na jazba na wakati mwengine hata hisia za kulipa kisasi...sisi watu wake wa karibu hatuachi kumkumbuka kila tunapomuona/kumsikia kamuhanda.. kama hukuguswa na tukio lile. Shutup.
 
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
1,507
Likes
66
Points
145
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
1,507 66 145
:shock::shock::shock::shock::shock::shock::shock::shock::shock::shock::shock::shock::shock::shock::yell::yell::disapointed:
 

Forum statistics

Threads 1,275,234
Members 490,947
Posts 30,536,365