Kampuni ya simu tigo na infinity na wizi na unyanyasaji wa wafanyakazi,mfanyakazi

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,761
2,000
Kampuni nyingi hapa nchini zinajifanyia kazi kijanjajanja tu maana hakuna mamlaka inayowafuatilia na rushwa imeshika kasi sana nyakati hizi!!
 

hyusuph

JF-Expert Member
Dec 5, 2013
1,656
2,000
Sio hao tuu wapo wengi tuu na serokali inajua khs ilo ila haina habari kabisaaa
 

Bavaria

JF-Expert Member
Jun 14, 2011
48,421
2,000
Ukiona kampuni inafanya shughli zake kilaghai jua ni ya mkubwa tu, kwasababu ana uhakika wa back up ya IKULU
 

Usoka.one

JF-Expert Member
Nov 20, 2013
773
250
Kampuni nyingi hapa nchini zinajifanyia kazi kijanjajanja tu maana hakuna mamlaka inayowafuatilia na rushwa imeshika kasi sana nyakati hizi!!

Mimi nashangaa Takukuru wanavyojenga majengo mazuri na wao kujifungia humo ndani!!Takukuru kwenye ofisi zao wameweka namba za ttcl kwa ajili ya mawasiliano ukipiga hata hazipatikani na hazipo!!hii inadhihirisha hawana lengo la kupambana na rushwa kabisa bali kitengo wala kodi zetu bure.
 

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Apr 2, 2011
7,481
2,000
Hi I kampuni ni ya wale ndugu wawili walikuwa na kesi za EPA ( Jackson I ba janson ) naweza kukosea spelling za majina. Ila kuhusu kibao bango Lao mbona lipo pale getini na ni kubwa tu. Hivi dorini ------ makubwa bado yuko pale HR office? Mwalu je ? Siku zote kufanya kazi kwenye kampuni iliyokuwa outsourced ni shida kwani jasho lako ndio linaiendesha kampuni. Mshahara wako huenda ni 2000000 ila itakayofika kwako ni 1200000.
 

KOLOKOLONI

JF-Expert Member
Mar 7, 2014
1,777
2,000
Je wewe ni muaminifu? Au kwakuwa hukioni boriti la jicho lako na unaona kibanzi cha jicho mwenzako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom