Kampuni kubwa la "USA" lafungasha virago Kenya na kukimbilia Zambia

joto la jiwe

JF-Expert Member
Sep 4, 2017
19,019
2,000

Alexander The Great

JF-Expert Member
Aug 28, 2018
4,101
2,000
Acha uongo na uzandiki. Lini Tanzania tulitengwa na mataifa ya magharibi??? Halafu unavijua vikwazo wewe??? Muulize Zimbabwe atakueleza vizuri nini maana ya vikwazo.

Serekali hii ndio wanalazimisha tuchezee kibano kwa nguvu zote.
 

Richard irakunda

JF-Expert Member
Oct 23, 2018
3,535
2,000
Acha uongo na uzandiki. Lini Tanzania tulitengwa na mataifa ya magharibi??? Halafu unavijua vikwazo wewe??? Muulize Zimbabwe atakueleza vizuri nini maana ya vikwazo.

Serekali hii ndio wanalazimisha tuchezee kibano kwa nguvu zote.
Tanzania iliwekewa vikwazo vya chini kwa chini (miaka hiyo Tz ilikuwa ina nguvu kweli kweli ya ushawishi)

Watu wanaposema Tz ni sleeping giant huwa wanamaanisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Tony254

JF-Expert Member
May 11, 2017
11,499
2,000

Ndachuwa

JF-Expert Member
Mar 8, 2006
6,275
2,000

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom