Kampuni gani ya kusafirisha mizigo kutoka Pakistan kuja Tanzania?

KeXMO

Member
Jul 25, 2021
20
20
Habari wakuu!

Kama title inavojieleza hapo juu napenda kufahamu ni kampuni gani ambazo zinajihusisha na kusafirisha mizigo kutoka Pakistan kuja Tanzania?

Na kama zipo wanatumia njia gani ya anga ama?
 

Waterloo

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
22,599
2,000
Inategemea na aina ya bidhaa unayotaka kusafirisha hebu sema nikusaidie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom