Kampeni za udiwani Manchira - Serengeti: CCM waendeleza mipango michafu


USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Likes
6
Points
135
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 6 135
CHAMA CHA MAPINDUZI WILAYA YA SERENGETI KWA KUSHIRIKIANA NA UONGOZI WA CCM MKOA NA MAKATIBU WOTE WA CCM WATOKANAO NA ccm MKOA WA MARA
baada ya kuonekana kuyumba na kutokubalika vyema kwa wananchi katika kampeni za kugombea udiwani zinazoelekea ukingoni hivi sasa wamepanga yafuatayo
1 kutafuta kiwango cha fedha kinachoweza kukubalika na mgombea wa CHADEMA ndg DANIEL NYAMORONGA ili ajitoe KITU AMBACHO KIMETHIBITISHWA LEO NA MGOMBEA katika mkutano wa hadhara kijiji cha bwitengi
2 wanapanga ugawaji fedha kwa kiwango kikubwa na mpaka sasa gari nyingine inasemekana iko njiani kutoka MWANZA kuja kwa kazi maalum ya ugawaji fedha
3 wanapanga utekaji nyara mgombea wa chadema

4 mpaka sasa wamejihusisha zaidi na mfumo wa kufanya mitambiko kwa kuchinja wanyama kama kafara na kuwalisha wananchi wa kata ya manchira
5 wameweza kukaa vikao na kutafiti namna ya kuongeza kura kwenye DAFTRAI la kudumu kwa kutumia majina ya watu waliokufa na waliohama ili kunusuru upepo mbovu wa mgombea wao aliyewahi kuwa diwani na badae kushindwa bingwa wa kesi za kubambikiza wenzake na uporaji wa ardhi NDG MICHAEL SHAWESHI
CHADEMA KWA UPANDE WETU TUNAMTANGULIZA MUNGU ZAIDI TUKIWA JOPO LA VIJANA KAMA
ALPHONCE MAWAZO
MWL CHACHA HECHE
DIWANI RYOBA
KAMANDA MAKURU
NZEMO
MWL MAKIMA
MAMA TECLA KUTOKA TARIME
DIWANI JOSEPHINE
tunamtumainia mungu kauli mbiu yetu ni kuwa hii ni vita kati ya wezi dhidi ya wapenda haki tunaomba mtuunge mkono wote wana jamvi wenye mawazo na kila namna KUFANIKISHA AZMA YETU NA YA CHADEMA YA KUKOMBOA WANYONGE
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
Mungu awatangulie na hao wenye Tabia chafu washindwe na mungu awaumbue mchana kweupee.
Siku ya kura jitahidini kuangalia mamluki watakaoletwa na magari special toka maeneo ya jirani Pia bila kusahau wale wanaopiga wanaoingia kupiga kura huku wakiwa na Karatasi za kura zaidi ya moja.
Kwa nini Tendwa asivifute vyama vyote vya upinzani ili wasiwe wanahangaika hivi.
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,192
Likes
435
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,192 435 180
CHAMA CHA MAPINDUZI WILAYA YA SERENGETI KWA KUSHIRIKIANA NA UONGOZI WA CCM MKOA NA MAKATIBU WOTE WA CCM WATOKANAO NA ccm MKOA WA MARA
baada ya kuonekana kuyumba na kutokubalika vyema kwa wananchi katika kampeni za kugombea udiwani zinazoelekea ukingoni hivi sasa wamepanga yafuatayo
1 kutafuta kiwango cha fedha kinachoweza kukubalika na mgombea wa CHADEMA ndg DANIEL NYAMORONGA ili ajitoe KITU AMBACHO KIMETHIBITISHWA LEO NA MGOMBEA katika mkutano wa hadhara kijiji cha bwitengi
2 wanapanga ugawaji fedha kwa kiwango kikubwa na mpaka sasa gari nyingine inasemekana iko njiani kutoka MWANZA kuja kwa kazi maalum ya ugawaji fedha
3 wanapanga utekaji nyara mgombea wa chadema

4 mpaka sasa wamejihusisha zaidi na mfumo wa kufanya mitambiko kwa kuchinja wanyama kama kafara na kuwalisha wananchi wa kata ya manchira
5 wameweza kukaa vikao na kutafiti namna ya kuongeza kura kwenye DAFTRAI la kudumu kwa kutumia majina ya watu waliokufa na waliohama ili kunusuru upepo mbovu wa mgombea wao aliyewahi kuwa diwani na badae kushindwa bingwa wa kesi za kubambikiza wenzake na uporaji wa ardhi NDG MICHAEL SHAWESHI
CHADEMA KWA UPANDE WETU TUNAMTANGULIZA MUNGU ZAIDI TUKIWA JOPO LA VIJANA KAMA
ALPHONCE MAWAZO
MWL CHACHA HECHE
DIWANI RYOBA
KAMANDA MAKURU
NZEMO
MWL MAKIMA
MAMA TECLA KUTOKA TARIME
DIWANI JOSEPHINE
tunamtumainia mungu kauli mbiu yetu ni kuwa hii ni vita kati ya wezi dhidi ya wapenda haki tunaomba mtuunge mkono wote wana jamvi wenye mawazo na kila namna KUFANIKISHA AZMA YETU NA YA CHADEMA YA KUKOMBOA WANYONGE
Mkuu siku ya uchaguzi hakikisheni kila kituo mnaweka walinzi wasiopungua sita. Mbinu ni kwamba wanakuwepo kama wapiga kura kwenye foleni lakini kila wakikaribia mbele wanarudi tena nyuma kuanza kupanga foleni upya. Gari zote ngeni na za hao mafisadi iliotaja, hakikisheni mnazifutilia nyuma kwa pikipiki kuanzia sasa na zaidi siku ya uchaguzi ili kudhbiti zisitumike kusambaza mipango michafu. Mnatakiwa mkabe hadi penati...
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Ccm inakubalika sana hapa tanzania
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Mkuu siku ya uchaguzi hakikisheni kila kituo mnaweka walinzi wasiopungua sita. Mbinu ni kwamba wanakuwepo kama wapiga kura kwenye foleni lakini kila wakikaribia mbele wanarudi tena nyuma kuanza kupanga foleni upya. Gari zote ngeni na za hao mafisadi iliotaja, hakikisheni mnazifutilia nyuma kwa pikipiki kuanzia sasa na zaidi siku ya uchaguzi ili kudhbiti zisitumike kusambaza mipango michafu. Mnatakiwa mkabe hadi penati...
hivi we tuko huna kazi ingine ya kufanya? Mbona unatumika vibaya hivi? Tangu asubuhi uko jf hadi usiku wa manane...utatupwa kama ludovick we endelea kujipendekeza tu
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,192
Likes
435
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,192 435 180
hivi we tuko huna kazi ingine ya kufanya? Mbona unatumika vibaya hivi? Tangu asubuhi uko jf hadi usiku wa manane...utatupwa kama ludovick we endelea kujipendekeza tu
Huko uliko wewe ndio usiku wa manane... Niliko mimi ni saa mbili na dk 42 asubuhi. Dunia ni duara mkuu, au hujasoma "Jografia"?
 
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,298
Likes
3
Points
135
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,298 3 135
Huko uliko wewe ndio usiku wa manane... Niliko mimi ni saa mbili na dk 42 asubuhi. Dunia ni duara mkuu, au hujasoma "Jografia"?
Nimeipenda hii swaga.
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Komaeni dhidi ya hao magamba, ila mchukue tahadhari kuhakikisha tembo wa Serengeti hawang'olewi pembe wala meno kipindi chote cha uchaguzi!
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
7
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 7 0
Komaeni dhidi ya hao magamba, ila mchukue tahadhari kuhakikisha tembo wa Serengeti hawang'olewi pembe wala meno kipindi chote cha uchaguzi!
kweli maana watakuja kwa gia ya kampeni kumbe wamefata tembo wetu........muhudumu tafadhali kinana ya baridi kiasi nstaka kuzimua.....
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
120
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 120 160
Manchira ccm tumeshawazika rasmi, tunachosubiri ni kuanua matanga tu hiyo tarehe 16/06/13.
Mipango yote michafu mnayopanga tumeinasa na tumejipanga vizuri sana kuwadhibiti siku ya uchaguzi.
 
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Likes
6
Points
135
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 6 135
kweli maana watakuja kwa gia ya kampeni kumbe wamefata tembo wetu........muhudumu tafadhali kinana ya baridi kiasi nstaka kuzimua.....
hahaaa hawa jamaa bwana yaani kumbe ile tusker ama ndovu ndizo kinana bariiiiidi
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
41
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 41 145
CCM mtakoma kudadadeki zenu,subirini kupakatwa na CDM
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
120
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 120 160
Hadi sasa ccm wamepoteana kata ya Manchira wananchi wamempokea mgombea wa Chadema kwa mikono miwili.
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,023