Kampeni za CCM zakithiri kwa kujaza watoto ambao sio wapiga kuara Igunga


Dullo

Dullo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2009
Messages
252
Likes
0
Points
0
Dullo

Dullo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2009
252 0 0
[TABLE="align: center"]
[TR]
[TD]
IMG_0948.JPG
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Katibu wa Taifa wa Uchumi na Fedha wa CCM, Mwigulu Nchemba, akihutubia wananchi wa kijiji cha Simbo jimboni Igunga katika mkutano wa kampeni uliofanyika[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

mwisi.jpg

Mgombea ubunge jimbo la Igunga mkoani Tabora, kwa tiketi ya CCM, Dk Dalaly Peter Kafumu akihutubia mkutano wa kampeni jana katika kata ya Mwisi jimboni humo.
NOTE: Hapa ninaona ni watoto tu waliokusanyika ambao hawana sifa ya kupiga kura, na hapa wanatafura njia ya kuja kufanya uharamia wao kwa kigezo kwamba walikuwa wanapata watu wengi. Wajitazame upya na kujipima maana wanaelekea kuanguka vibaya kwa kutumia watoto katika kampeni
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
pilao na kipindi hiki cha njaa hata vichaa wasioruhusiwa kupiga kura ni wengi sana hapo.
lakini ndiyo furaha ya magamba ili wakitaka kuchakachua watadai hukuona mikutano yetu ilivyojaza watanzania?
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,215
Likes
7,684
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,215 7,684 280
Hivi huyu changono Mwigulu bado yuko kwenye timu ya kampeni ya huyo fisadi Kafumu? Kweli magamba wameishiwa.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Tupe na side ya pili tupate ulinganifu kamili.Mbona habari butu?? Pls.
 
Idimulwa

Idimulwa

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
3,384
Likes
14
Points
135
Idimulwa

Idimulwa

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
3,384 14 135
aah!masikini ccm na hapo ni dr wa ukweli slaa kwa upande wa cdm wanahangaika , so sipati picha kuanzia kesho kwani makamanda halima mdee,zito,lema,wenje na wengineo wamelipotiwa kuwasili igunga leo.pleziiiiiiiiiiiiii
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Kweli CCM kwishney! Huku ndiko kufa kwenyewe. Mwisho kabisa wataenda wodi za wazazi kuwakusanya vichanga waje kuwasikiliza maana hata hawa watoto wa shule watakuwa wameshachoshwa kila siku kusikiliza Nyimbo za John Komba zinazowapelekaga kwenye mikutano ya Magamba. Hawataenda tena!
 
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
1,726
Likes
1,763
Points
280
Age
36
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
1,726 1,763 280
[TABLE="align: center"]
[TR]
[TD]
IMG_0948.JPG
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Katibu wa Taifa wa Uchumi na Fedha wa CCM, Mwigulu Nchemba, akihutubia wananchi wa kijiji cha Simbo jimboni Igunga katika mkutano wa kampeni uliofanyika[/TD]
[/TR]
[/TABLE]


mwisi.jpg

Mgombea ubunge jimbo la Igunga mkoani Tabora, kwa tiketi ya CCM, Dk Dalaly Peter Kafumu akihutubia mkutano wa kampeni jana katika kata ya Mwisi jimboni humo.
NOTE: Hapa ninaona ni watoto tu waliokusanyika ambao hawana sifa ya kupiga kura, na hapa wanatafura njia ya kuja kufanya uharamia wao kwa kigezo kwamba walikuwa wanapata watu wengi. Wajitazame upya na kujipima maana wanaelekea kuanguka vibaya kwa kutumia watoto katika kampeni
Ama kweli ukubwa noma, mwanamume mzima mwenye mke na watoto kuvalishwa kanga kama shoga. hii kali
 
mpiganiahaki

mpiganiahaki

Senior Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
158
Likes
34
Points
45
mpiganiahaki

mpiganiahaki

Senior Member
Joined Apr 28, 2011
158 34 45
Hivi huyu kafumu yuko timamu kweli? Jiumme zima linavishwa kanga halaf linachekelea tu! Kweli dogo janja hakukosea aliposema wa ''watoto wa mama leo tunawavisha kanga'', ccmagamba tumewavisha khanga Igunga
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Ccm inafikia ukingoni. Naanza kugawa kadi cha cdm kwa wanachama wapya kutoka ccm. Mnakaribishwa sana.
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,945
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,945 25 145
Makubwa..Mbona kikwete au Pinda na Magamba wengine hawakuvaa kanga?? Ni aibu lakini...Daaaa
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
137
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 137 160
Hii Ndiyo tofauti ya mikuano ya kampeni za CCM kujaza watoto na kampeni za Chadema kujaza wakubwa ambao ndio wapiga kura.
IMG_0948.JPG

Picha ya juu mkutano wa Kampeni za CCM Igunga ambao umejaza watoto wengi ambao si wapiga kura

Picha ya chini mkutano wa kampeni za Chadema ambao umejaza watu wazima ambao ndio wapiga kura
attachment.php?attachmentid=37545&d=1316448734
 
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
463
Likes
4
Points
35
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
463 4 35
Watoto wanasubiria mpunga tu hao wasepe zao
 

Forum statistics

Threads 1,237,332
Members 475,533
Posts 29,284,739