Kampeni ya upandaji miti ilenge kwenye vyanzo vya mkaa

Jacobus

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
4,158
2,000
Wakuu, Tabora wanapanda miti katika kampeni aliyoizindua mkuu wa mkoa, ni jambo jema ila nionavo mie zoezi hili lingepanuliwa zaidi kwa kupanda miti kule kunakopatikana mkaa.

Wengi hivi sasa wanapanda miti mijini tu na kuacha pembeni ya miji ambako ndo mkaa unakotoka.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom