Kampeni ya "Magufuli Baki" yaanzishwa. Yeyote atakae pinga atachukuliwa hatua | Page 7 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni ya "Magufuli Baki" yaanzishwa. Yeyote atakae pinga atachukuliwa hatua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 17, 2017.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,862
    Likes Received: 4,473
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Rais John Pombe Magufuli ameendelea kupongezwa na wananchi pamoja na Taasisi za kiraia mbalimbali kutokana na misimamo yake na kazi kubwa anayoifanya ya kupigania rasilimali za nchi, kwa masilahi ya wanyonge na masikini.

    Pongezi hizo zimetolewa kwa nyakati tofauti leo, Julai 17, 2017 jijini Dar es Salaam na Mwenyekiti wa Bodi ya Wadhamini Masjid Ridhwaa, Alhaj Suleiman Seif Nassor na aliyekuwa mgombea wa CCM wa Ubunge Jimbo la Sengerema kupitia kura ya maoni, Laurence Mabawa.

    Wakati akizungumza na wanahabari, Alhaj Nassor amesema bodi hiyo imemamua kumpongea Dkt. Magufuli kutokana na kazi nzuri anayofanya tangu alipoingia madarakani.

    Kwa upande wake Mabawa, amesema licha ya kumpongeza Rais Magufuli, ameandaa kampeni kabambe inayojulikana kama ‘Magufuli Baki’ inayotarajiwa kufanyika hivi karibuni kwenye mikoa yote nchini, ambapo kupitia mikutano wananchi wenye nia njema watamuomba rais abaki katika msimamo wake wa kuwatetea wanyonge na masikini.

    “Kampeni ya Magufuli Baki itahusisha mikoa yote ya Tanzania kwa kuwafikia wananchi wakiwemo wanafunzi wa sekondari kwa kufanya mikutano yenye nia njma ya kumwomba Rais abaki kwenye msimamo wake, kampeni hii itawapa fursa wananchi kutoa maoni yao kuhusu utendaji kazi wake iwe kwa kupongeza au kukosoa,” amesema.

    Katika hatua nyingine, Mabawa amelaani baadhi ya wanasiasa na wananchi wanaotoa lugha za maudhi na kejeli kwa watu wanaojitokeza hadharani kumpongeza Rais Magufuli na serikali yake.

    “Niombe TCRA kuwachukulia hatua kali wote wanaotumia mitandao ya kijamii vibaya kwa kuwatolea maneno ya kejeli na kuudhi watu wanaojitokeza kumpongeza Rais,” amesema.
     
  2. I

    Ilitarakimura JF-Expert Member

    #121
    Jul 18, 2017
    Joined: Feb 7, 2016
    Messages: 1,305
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Rejea takwimu ya Twaweza mkuu,hiyo ndiyo sample yake

    Sent from my TECNO H5 using JamiiForums mobile app
     
  3. MasterP.

    MasterP. JF-Expert Member

    #122
    Jul 18, 2017
    Joined: Jun 5, 2013
    Messages: 3,497
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Njaa mbaya jamani..
     
  4. Ngumu kumeza

    Ngumu kumeza JF-Expert Member

    #123
    Jul 18, 2017
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 421
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    Huwa inaanzaaga hivi mwisho wa siku kama yule swahiba wake, hizi chokochoko si bure mazingira yanaandaliwa. Jamani vuteni muda kidogo miaka yenyewe kwenye uongozi ndio inakaribia nusu msimu kwa ile katiba ya kijani zamani. Halafu 5+5=10 au kuna mwenye swali.
     
  5. kluger

    kluger JF-Expert Member

    #124
    Jul 18, 2017
    Joined: Jun 16, 2016
    Messages: 964
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 180
    Siku nikija kuwa Rais, watu kama Mabawa nafunga gerezani miaka 10, fimbo sita wakati wa kuingia na sita wakati anatoka, adhabu zote hizo zikiambatana na kazi ngumu . Huu ni muda wa kufanya kazi na si Siasa wala kampeni.

    Sent from my GT-N5100 using JamiiForums mobile app
     
  6. M

    Mtarban JF-Expert Member

    #125
    Jul 18, 2017
    Joined: Jan 14, 2015
    Messages: 2,466
    Likes Received: 2,321
    Trophy Points: 280
    Asubiri hawa watu wamalize Magufuli Baki, najuwa itafanikiwa, ingawa siyo katika maeneo yote

    Lakini naamini hii ya kwangu kama haitapata upinzani Wa dola itapata wafuasi wengi. inaitwa Pombe Ondoka
    kaeni mkao Wa kula
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #126
    Jul 18, 2017
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,964
    Likes Received: 37,585
    Trophy Points: 280
    Wana wasiwasi mkubwa hata 2020 MACCM wenzie wanaweza kumpiga chini kwa ushahidi wa kutosha kabisa kwamba nchi imemshinda kabaki na sera za kukurupuka na chuki za kutisha na vitisho kila leo na kicheko chake cha kinafiki. Sijui hizi chuki za kutisha alizonazo huyu zinasababishwa na nini hasa.

     
  8. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #127
    Jul 18, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 19,915
    Likes Received: 21,792
    Trophy Points: 280
    Inashangaza sana..
     
  9. MANSA MUSSA

    MANSA MUSSA Senior Member

    #128
    Jul 18, 2017
    Joined: Feb 11, 2017
    Messages: 184
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 80
  10. c

    chikundi JF-Expert Member

    #129
    Jul 18, 2017
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 5,707
    Likes Received: 1,470
    Trophy Points: 280
    Nchi imemshinda Kwa vigezo gani?

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  11. Freyzem

    Freyzem JF-Expert Member

    #130
    Jul 18, 2017
    Joined: Jun 29, 2013
    Messages: 4,782
    Likes Received: 9,791
    Trophy Points: 280
    Aondoke haraka sana, atuachie nchi yetu tuiongoze kwa kufuata katiba yetu japokuwa ni mbovu...
    Huyu dikteta uchwara hana hati miliki ya hili taifa, kwa mambo anayofanya ni haki kabisa apingwe kila kona!

    Sent from my Diamond Crypto using JamiiForums mobile app
     
  12. Mwifwa

    Mwifwa JF-Expert Member

    #131
    Jul 18, 2017
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 4,934
    Likes Received: 12,795
    Trophy Points: 280
    Mkuu na hii kauli yako lazima 'utakata umeme'
     
  13. Mwifwa

    Mwifwa JF-Expert Member

    #132
    Jul 18, 2017
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 4,934
    Likes Received: 12,795
    Trophy Points: 280
    Daahh, inuma sana tusubiri na sisi tuanzishe "Pombe ondoka" tuone ipi itakuwa na meno makali.
     
  14. jimmyfoxxgongo

    jimmyfoxxgongo JF-Expert Member

    #133
    Jul 18, 2017
    Joined: Jan 23, 2013
    Messages: 2,005
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280


    Kwahiyo isipokuwa kanda ya ziwa tu kanda zingine nazo ziwe nchi sio,

    Halafu hizo zikiwa nchi na akatokea kiongozi kama yuleyule kila wilaya katika kanda hiyo inakuwa nchi tena au ?
     
  15. k

    konyola JF-Expert Member

    #134
    Jul 18, 2017
    Joined: Dec 13, 2016
    Messages: 439
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 80
    Hii pombe chama cha makinikia walijua soda kumbe ni jamii ya CHANG'AA, GONGO, MTUKURU Sasa wanaanzisha ngonjera ATI GONGO IBAKI tutawakata m.a.g.ov.i
     
  16. k

    kotelyimola JF-Expert Member

    #135
    Jul 18, 2017
    Joined: Oct 9, 2015
    Messages: 987
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 180
    Twaweza siyo scientific study by all means with due respect. DHS ni scientific study world wide! Ajiongeze
     
  17. Mzee wa Masauti

    Mzee wa Masauti JF-Expert Member

    #136
    Jul 18, 2017
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 1,541
    Likes Received: 994
    Trophy Points: 280
    Nyerere amefanya mazuri mengi sana kwa nchi take zaidi ya JPM lakini hakuwahi kufanya UPUUZI huu unaoendelea sasa
     
  18. b

    blasted masawe Senior Member

    #137
    Jul 18, 2017
    Joined: Dec 22, 2016
    Messages: 171
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
  19. M

    Mkumbwa Jr JF-Expert Member

    #138
    Jul 18, 2017
    Joined: Mar 23, 2016
    Messages: 684
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 80
    Maskini nchi yangu,

    Mbona watu wanashinikiza katiba ivunjwe hawaambiwi ni wachochezi wala sio Raisi au mamlaka yoyote ya serikali inayopiga marufuku uasi huu?
    Inamaana wanaohisika kweli hawajadhani kwamba zinaweza zikajitokeza vurugu hata ndani ya chama dola?
    Kwanini mnashinikiza abaki? Hebu tuambieni
    Mbona Nyerere hamkumshinikiza?
    Pia ninamkubali Magufuli LAKINI kwa hili la kusema ABAKI MADARAKANI ATAKAVYO sio demokrasia.

    Nyie mnaosema hivyo nendeni mkaishi Zimbabwe yupo wakudumu kule
     
  20. Akajasembamba-

    Akajasembamba- JF-Expert Member

    #139
    Jul 18, 2017
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 4,898
    Likes Received: 2,748
    Trophy Points: 280
    sawa kabisa mkuu umenena

    nitakuunga mkono pale utakapoacha chuki, ubaguzi na visasi
     
  21. M

    MENGELENI KWETU JF-Expert Member

    #140
    Jul 18, 2017
    Joined: Oct 23, 2013
    Messages: 4,430
    Likes Received: 7,402
    Trophy Points: 280
    Rais ambae hawezi kuisimamia na kulinda Katiba ya Nchi HATUFAI.
     
Loading...