Kampeni ya "Magufuli Baki" yaanzishwa. Yeyote atakae pinga atachukuliwa hatua | Page 6 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni ya "Magufuli Baki" yaanzishwa. Yeyote atakae pinga atachukuliwa hatua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 17, 2017.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,862
    Likes Received: 4,473
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Rais John Pombe Magufuli ameendelea kupongezwa na wananchi pamoja na Taasisi za kiraia mbalimbali kutokana na misimamo yake na kazi kubwa anayoifanya ya kupigania rasilimali za nchi, kwa masilahi ya wanyonge na masikini.

    Pongezi hizo zimetolewa kwa nyakati tofauti leo, Julai 17, 2017 jijini Dar es Salaam na Mwenyekiti wa Bodi ya Wadhamini Masjid Ridhwaa, Alhaj Suleiman Seif Nassor na aliyekuwa mgombea wa CCM wa Ubunge Jimbo la Sengerema kupitia kura ya maoni, Laurence Mabawa.

    Wakati akizungumza na wanahabari, Alhaj Nassor amesema bodi hiyo imemamua kumpongea Dkt. Magufuli kutokana na kazi nzuri anayofanya tangu alipoingia madarakani.

    Kwa upande wake Mabawa, amesema licha ya kumpongeza Rais Magufuli, ameandaa kampeni kabambe inayojulikana kama ‘Magufuli Baki’ inayotarajiwa kufanyika hivi karibuni kwenye mikoa yote nchini, ambapo kupitia mikutano wananchi wenye nia njema watamuomba rais abaki katika msimamo wake wa kuwatetea wanyonge na masikini.

    “Kampeni ya Magufuli Baki itahusisha mikoa yote ya Tanzania kwa kuwafikia wananchi wakiwemo wanafunzi wa sekondari kwa kufanya mikutano yenye nia njma ya kumwomba Rais abaki kwenye msimamo wake, kampeni hii itawapa fursa wananchi kutoa maoni yao kuhusu utendaji kazi wake iwe kwa kupongeza au kukosoa,” amesema.

    Katika hatua nyingine, Mabawa amelaani baadhi ya wanasiasa na wananchi wanaotoa lugha za maudhi na kejeli kwa watu wanaojitokeza hadharani kumpongeza Rais Magufuli na serikali yake.

    “Niombe TCRA kuwachukulia hatua kali wote wanaotumia mitandao ya kijamii vibaya kwa kuwatolea maneno ya kejeli na kuudhi watu wanaojitokeza kumpongeza Rais,” amesema.
     
  2. m

    mafarisayoo JF-Expert Member

    #101
    Jul 17, 2017
    Joined: Oct 7, 2016
    Messages: 411
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #102
    Jul 17, 2017
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,523
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    Abaki wapi? Well... Ulitegemea mtu km huyo aseme nini? Halafu watu hawaelewi.... Yaani TCRA iwachukulie hatua? Kama wanamuunga mkono na wanapewa nafasi.... Kwanini wasiomuunga mkono nao wasipewe equal nafasi?
     
  4. ECONOMY

    ECONOMY JF-Expert Member

    #103
    Jul 17, 2017
    Joined: Apr 10, 2017
    Messages: 283
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
  5. bily

    bily JF-Expert Member

    #104
    Jul 17, 2017
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 7,443
    Likes Received: 2,131
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa kwamba jamaa aendelee. Mpaka ?? The dude should go people are fed up..
     
  6. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #105
    Jul 17, 2017
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,339
    Likes Received: 1,694
    Trophy Points: 280
    Wasisahau kumtafuta Mungu awape...mkataba...wa...kumpa...maisha....kadiri ya hitajio lao

    Sent from my HUAWEI P8max using JamiiForums mobile app
     
  7. jibril beder

    jibril beder Member

    #106
    Jul 17, 2017
    Joined: Mar 22, 2014
    Messages: 95
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 25
    Bora hasara ya makinikia kuliko hii ya magufool
     
  8. Akajasembamba-

    Akajasembamba- JF-Expert Member

    #107
    Jul 17, 2017
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 4,898
    Likes Received: 2,748
    Trophy Points: 280
    wanajitekenya kweli si kazuia mwenyewe mikutano na maandamano, sasa kupoteza pesa yetu ya kodi kutafuta kick maana yake nini

    nitakuunga mkono pale utakapoacha chuki, ubaguzi na visasi
     
  9. k

    konyola JF-Expert Member

    #108
    Jul 17, 2017
    Joined: Dec 13, 2016
    Messages: 439
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 80
    KWA VYOVYOTE HUYU ATAKUWA HAJAFANYIWA TOHARA WA PANDE ZA KOLU MI JEI
     
  10. k

    konyola JF-Expert Member

    #109
    Jul 17, 2017
    Joined: Dec 13, 2016
    Messages: 439
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 80
    Ukiona binadam anamsifu shetan jua nae ni shetani
     
  11. s

    singojr JF-Expert Member

    #110
    Jul 17, 2017
    Joined: Oct 28, 2014
    Messages: 1,112
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu anaogopa uchaguzi wa 2020
     
  12. yoga

    yoga JF-Expert Member

    #111
    Jul 17, 2017
    Joined: Jan 6, 2013
    Messages: 988
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 180
    Hahahahaha "magu baki"

    dark continent with dark people posessing dark mind with poor resoning!!!
     
  13. Hansss

    Hansss JF-Expert Member

    #112
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 17, 2015
    Messages: 2,236
    Likes Received: 2,250
    Trophy Points: 280
    Eti magu baki wapi labda Chato asirudi tena alikotoka yaan baadhi ya wabongo wanakera sana na jinsi haya yanavyoendelea mtakuja kushangaa 2020 wanasema uchaguz hakuna kwa kuwa watz wote wananikubali kumbe ni hofu ya kupigwa chini.

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  14. Hunyu

    Hunyu JF-Expert Member

    #113
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 19, 2014
    Messages: 2,888
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Dunia ina mambo
     
  15. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #114
    Jul 17, 2017
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 4,311
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Wengi tutachukuliwa hatua.
     
  16. Umba Tuku

    Umba Tuku JF-Expert Member

    #115
    Jul 17, 2017
    Joined: Feb 4, 2017
    Messages: 1,902
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    da michezo michaf loser wengi tz

    elim elim elim
     
  17. nkulikwa

    nkulikwa JF-Expert Member

    #116
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 21, 2015
    Messages: 420
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    Ukiruhusu hiyo movement ruhusu na movement ya wanaosema asibaki. Maana yake ni kwamba mnaanzisha kampeni badala ya kufanya kazi kwa bidii! Namna Nzuri ya kufanya magufuli abaki ni kujenga viwanda, kuinua hali ya wanyonge kwa kupunguza bei ya bidhaa kama sukari na kutenda haki kwa watanzania wote bila ubaguzi wa Dini, vyama au Kabila . Haya mengine ni kutafuta sifa na kujipendekeza kwake na kujiona bora kuliko wengine!
     
  18. U

    Usiempendakaja Member

    #117
    Jul 17, 2017
    Joined: May 19, 2017
    Messages: 21
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Huu ndio Mwanzo wa vita....mara baki kampeni....mara mkopo adi kadi la ccm.....tujiandae kuwa wakimbizi.....chokochoko za siasa haziachagi wananchi salama...
     
  19. mfate42

    mfate42 JF-Expert Member

    #118
    Jul 18, 2017
    Joined: Nov 16, 2014
    Messages: 550
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 80
  20. Geofrey Maseta

    Geofrey Maseta JF-Expert Member

    #119
    Jul 18, 2017
    Joined: Nov 24, 2015
    Messages: 1,088
    Likes Received: 826
    Trophy Points: 280
    Ndo ubaya wa Tusi Empire.. Lazima zipigwe ndo watu akili iwakae sawa

    Sent from my TECNO W5 Lite using JamiiForums mobile app
     
  21. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #120
    Jul 18, 2017
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 11,810
    Likes Received: 3,301
    Trophy Points: 280
    Hata akifanikisha hayo, Katiba izingatiwe. Kwani ni yeye tu ndiye anayefaa miongoni mwa watanzania milioni 50? Kwanza huyu sadist hakupaswa hata kuwa Rais; alipaswa kuwa jela sasa kama wanavyopaswa kuwa jela akina Kikwete, Mkapa, Lowassa, Sumaye na viongozi waandamizi wengi wa serikali za CCM!
     
Loading...