Kampeni ya "Magufuli Baki" yaanzishwa. Yeyote atakae pinga atachukuliwa hatua | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni ya "Magufuli Baki" yaanzishwa. Yeyote atakae pinga atachukuliwa hatua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 17, 2017 at 2:07 PM.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2017 at 2:07 PM
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,852
    Likes Received: 4,417
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Rais John Pombe Magufuli ameendelea kupongezwa na wananchi pamoja na Taasisi za kiraia mbalimbali kutokana na misimamo yake na kazi kubwa anayoifanya ya kupigania rasilimali za nchi, kwa masilahi ya wanyonge na masikini.

    Pongezi hizo zimetolewa kwa nyakati tofauti leo, Julai 17, 2017 jijini Dar es Salaam na Mwenyekiti wa Bodi ya Wadhamini Masjid Ridhwaa, Alhaj Suleiman Seif Nassor na aliyekuwa mgombea wa CCM wa Ubunge Jimbo la Sengerema kupitia kura ya maoni, Laurence Mabawa.

    Wakati akizungumza na wanahabari, Alhaj Nassor amesema bodi hiyo imemamua kumpongea Dkt. Magufuli kutokana na kazi nzuri anayofanya tangu alipoingia madarakani.

    Kwa upande wake Mabawa, amesema licha ya kumpongeza Rais Magufuli, ameandaa kampeni kabambe inayojulikana kama ‘Magufuli Baki’ inayotarajiwa kufanyika hivi karibuni kwenye mikoa yote nchini, ambapo kupitia mikutano wananchi wenye nia njema watamuomba rais abaki katika msimamo wake wa kuwatetea wanyonge na masikini.

    “Kampeni ya Magufuli Baki itahusisha mikoa yote ya Tanzania kwa kuwafikia wananchi wakiwemo wanafunzi wa sekondari kwa kufanya mikutano yenye nia njma ya kumwomba Rais abaki kwenye msimamo wake, kampeni hii itawapa fursa wananchi kutoa maoni yao kuhusu utendaji kazi wake iwe kwa kupongeza au kukosoa,” amesema.

    Katika hatua nyingine, Mabawa amelaani baadhi ya wanasiasa na wananchi wanaotoa lugha za maudhi na kejeli kwa watu wanaojitokeza hadharani kumpongeza Rais Magufuli na serikali yake.

    “Niombe TCRA kuwachukulia hatua kali wote wanaotumia mitandao ya kijamii vibaya kwa kuwatolea maneno ya kejeli na kuudhi watu wanaojitokeza kumpongeza Rais,” amesema.
     
  2. Betri yenye chaji

    Betri yenye chaji JF-Expert Member

    #81
    Jul 17, 2017 at 8:46 PM
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 80
    hadi sasa juhudi za mh. zina athiri vipi maisha ya mnyonge na huyo wanayemwita masikini?
     
  3. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #82
    Jul 17, 2017 at 8:47 PM
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,269
    Likes Received: 905
    Trophy Points: 280
    MAGUFULI BAKI


    sent from my tecno torch using jf mobile app
     
  4. jimmyfoxxgongo

    jimmyfoxxgongo JF-Expert Member

    #83
    Jul 17, 2017 at 9:06 PM
    Joined: Jan 23, 2013
    Messages: 1,983
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    "Magufuli back" wap sasa chato au
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #84
    Jul 17, 2017 at 9:13 PM
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,009
    Likes Received: 1,885
    Trophy Points: 280
    Sasa mtu mwenyewe anaitwa mabawa mnadhani kichwani zitakuwemo kweli?
     
  6. utandu

    utandu JF-Expert Member

    #85
    Jul 17, 2017 at 9:13 PM
    Joined: Mar 6, 2014
    Messages: 870
    Likes Received: 1,057
    Trophy Points: 180
    Yani kungekuwa hakuna sheria hapa Jf ningetoa tusi kali hilo tusi lenyewe ni ********** Eeh hilo hilo
     
  7. msumeno

    msumeno JF-Expert Member

    #86
    Jul 17, 2017 at 9:43 PM
    Joined: Aug 3, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Magu baki, nitaongezea .... wenye wivu wajinyongeeeee
     
  8. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #87
    Jul 17, 2017 at 9:52 PM
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    serikali ya magu wakikubali ujinga huu, nitajua rais wetu ni mkabila namba moja. na mimi nitanzisha kampeni za kabila langu.
     
  9. O

    Odili JF-Expert Member

    #88
    Jul 17, 2017 at 9:53 PM
    Joined: Feb 8, 2015
    Messages: 1,627
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    Hiki kibawa kijinga kweli, yani shida zilivyojazana mitaani kwa ajili ya visasi vya malaika mtakatifu hewa mmoja kenyewe kanakurupuka na kampeni matakataka gani sijui.
     
  10. T

    Targaryen JF-Expert Member

    #89
    Jul 17, 2017 at 10:00 PM
    Joined: Feb 20, 2017
    Messages: 331
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Magu aje ajichanganye kuruhusu movement za upinzani ndio atashangaa maana sasa ivi upinzani hawana ruhusa ya kufanya mikutano wala kuandamana afu CCM wanajiona wanakubalika bila kufahamu wenzao wamefungwa midomo, hii ni sawa unapambana na mtu analiyefungwa mikono afu unajiona mshindi, magu asitumie pesa za wananchi kuzuia upinzania ajipime kukubalika kwake
     
  11. mushii

    mushii Senior Member

    #90
    Jul 17, 2017 at 10:02 PM
    Joined: Feb 15, 2017
    Messages: 116
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 60
    Mkuu.. Sisi watu wa kaskazini ivi soon tutadai uhuru wetu tuwe nchi kamili.

    Subiri uone... Kodi zetu zinaendeshea kampeni zakipumbavu zinamlisha bashite zinajenga makanisa na misikiti chato.


    Sent from my D6503 using JamiiForums mobile app
     
  12. mysterio

    mysterio JF-Expert Member

    #91
    Jul 17, 2017 at 10:04 PM
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 803
    Likes Received: 788
    Trophy Points: 180
    Wasukuma mna vituko!!!
     
  13. A

    Allineando JF-Expert Member

    #92
    Jul 17, 2017 at 10:09 PM
    Joined: Aug 7, 2016
    Messages: 979
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 80
    Duuu huyu mleta huu uzi sio mzima kabisa naona.... Akapimwe akili

    Sent from my C6833 using JamiiForums mobile app
     
  14. kadagala1

    kadagala1 JF-Expert Member

    #93
    Jul 17, 2017 at 10:10 PM
    Joined: Nov 23, 2016
    Messages: 1,655
    Likes Received: 1,561
    Trophy Points: 280
  15. Varbo

    Varbo JF-Expert Member

    #94
    Jul 17, 2017 at 10:12 PM
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 936
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Tanzania Kuna waislam wawili tu wanajielewa yule kijana alimnasa mwinyi makofi na Sheikh Ponda wengine wote wanawalamba Miguu ccm! Huyo alhaji sijui wa wapi nae!!
     
  16. titimunda

    titimunda JF-Expert Member

    #95
    Jul 17, 2017 at 10:18 PM
    Joined: Nov 26, 2014
    Messages: 2,964
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    poliTRICKS & poliFIX
     
  17. Cannabis

    Cannabis JF-Expert Member

    #96
    Jul 17, 2017 at 10:21 PM
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 538
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 180
    Hizi ni gia za kumfanya "ABAKI" madarakani baada ya muda wake kupita
     
  18. swalehe shiza

    swalehe shiza JF-Expert Member

    #97
    Jul 17, 2017 at 10:21 PM
    Joined: Jun 3, 2016
    Messages: 958
    Likes Received: 1,465
    Trophy Points: 180
  19. titimunda

    titimunda JF-Expert Member

    #98
    Jul 17, 2017 at 10:24 PM
    Joined: Nov 26, 2014
    Messages: 2,964
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    mkuu ukimwangalia anko pogbery unamuona ana mwonekano wa kuwa raisi,?sema ukweli tu mkuu.
     
  20. J C

    J C JF-Expert Member

    #99
    Jul 17, 2017 at 10:29 PM
    Joined: Dec 12, 2013
    Messages: 1,914
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Kuku maji si ni bata au nimekosea

    Sent from my Z5 using JamiiForums mobile app
     
  21. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #100
    Jul 17, 2017 at 10:30 PM
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 39,471
    Likes Received: 16,457
    Trophy Points: 280
    Habari za Geita mkuu .
     
Loading...