Kampeni ya "Magufuli Baki" yaanzishwa. Yeyote atakae pinga atachukuliwa hatua | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni ya "Magufuli Baki" yaanzishwa. Yeyote atakae pinga atachukuliwa hatua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 17, 2017.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4,514
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Rais John Pombe Magufuli ameendelea kupongezwa na wananchi pamoja na Taasisi za kiraia mbalimbali kutokana na misimamo yake na kazi kubwa anayoifanya ya kupigania rasilimali za nchi, kwa masilahi ya wanyonge na masikini.

    Pongezi hizo zimetolewa kwa nyakati tofauti leo, Julai 17, 2017 jijini Dar es Salaam na Mwenyekiti wa Bodi ya Wadhamini Masjid Ridhwaa, Alhaj Suleiman Seif Nassor na aliyekuwa mgombea wa CCM wa Ubunge Jimbo la Sengerema kupitia kura ya maoni, Laurence Mabawa.

    Wakati akizungumza na wanahabari, Alhaj Nassor amesema bodi hiyo imemamua kumpongea Dkt. Magufuli kutokana na kazi nzuri anayofanya tangu alipoingia madarakani.

    Kwa upande wake Mabawa, amesema licha ya kumpongeza Rais Magufuli, ameandaa kampeni kabambe inayojulikana kama ‘Magufuli Baki’ inayotarajiwa kufanyika hivi karibuni kwenye mikoa yote nchini, ambapo kupitia mikutano wananchi wenye nia njema watamuomba rais abaki katika msimamo wake wa kuwatetea wanyonge na masikini.

    “Kampeni ya Magufuli Baki itahusisha mikoa yote ya Tanzania kwa kuwafikia wananchi wakiwemo wanafunzi wa sekondari kwa kufanya mikutano yenye nia njma ya kumwomba Rais abaki kwenye msimamo wake, kampeni hii itawapa fursa wananchi kutoa maoni yao kuhusu utendaji kazi wake iwe kwa kupongeza au kukosoa,” amesema.

    Katika hatua nyingine, Mabawa amelaani baadhi ya wanasiasa na wananchi wanaotoa lugha za maudhi na kejeli kwa watu wanaojitokeza hadharani kumpongeza Rais Magufuli na serikali yake.

    “Niombe TCRA kuwachukulia hatua kali wote wanaotumia mitandao ya kijamii vibaya kwa kuwatolea maneno ya kejeli na kuudhi watu wanaojitokeza kumpongeza Rais,” amesema.
     
  2. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2017
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 21,475
    Likes Received: 11,702
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hii ni kusema wanachama wa Chama Cha Makinikia wanapata hadhi ya URAIS.?
     
  3. 2hery

    2hery JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2017
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,039
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    Huyo mabawa aanze kujipeleka huko..hiyo lugha yake inaudhi wengi..
     
  4. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2017
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 15,432
    Likes Received: 28,999
    Trophy Points: 280
    Huyu mabawa ametokea wapi, wakolomije wana viherehere sana
     
  5. A

    Al-Watan JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2017
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 4,700
    Likes Received: 4,956
    Trophy Points: 280
    Nchi ambayo elimu ni anasa, demokrasia ni ndoto na maendeleo ni hadithi.

    Sent from my Kimulimuli
     
  6. kamati

    kamati JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2017
    Joined: Mar 20, 2013
    Messages: 238
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    mhhh
     
  7. Akajasembamba-

    Akajasembamba- JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2017
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 4,922
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    huyu mabawa aanze kuruka mwenyewe
     
  8. pureView Zeiss

    pureView Zeiss JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2017
    Joined: Sep 5, 2016
    Messages: 470
    Likes Received: 906
    Trophy Points: 180
    Si walisema kampeni hamna hadi 2020? Hii ziara ya kutongozea kura sie hatuhitaji kama kero zipo sana tu sio mpaka ufanye ziara

    Hizo pesa za kuzunguka nchi nzima ni bora tungepewa wananchi tu tunywee mnazi
     
  9. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,420
    Likes Received: 28,037
    Trophy Points: 280
    Hii nchi tuna hasara kubwa sana!
     
  10. Eternal_Life

    Eternal_Life Senior Member

    #10
    Jul 17, 2017
    Joined: Oct 28, 2016
    Messages: 181
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 80
    Iyo kampeni ifanyike kolomije na chato tu,mabawa njaa itamuua.
     
  11. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,420
    Likes Received: 28,037
    Trophy Points: 280
    Hiyo kampeni ya "Magu baki"" baadae itaguezwa baki mad......ni.

    Alafu sio ndio utawala huu ulisema siasa mpaka 2020?
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,551
    Likes Received: 14,953
    Trophy Points: 280
    Hivi wanaofanya hivi maisha yao na ndugu zao yapoje??
    Hawana ndugu waliosomea ualimu arts?
     
  13. Uta Uta

    Uta Uta JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2017
    Joined: Feb 2, 2016
    Messages: 1,707
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    Magufuli baki
     
  14. w

    wa mchangani JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2017
    Joined: Feb 23, 2017
    Messages: 567
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    Wanao sema mtukufu abaki ni wale ambao umri umeenda sana na wasiwasi sana kama miaka saba ijayo itawakuta duniani,tuwe nao makini maana shida zitakazotupata hazitawakuta,ova

    Sent from my Infinix HOT 4 using JamiiForums mobile app
     
  15. Kisesa Yetu

    Kisesa Yetu JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 2, 2015
    Messages: 416
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 60
    Wazalendo wote lazima waunge mkono hii movement

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  16. a

    airbag JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2017
    Joined: Sep 5, 2016
    Messages: 614
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 180
    Magufuli baki ndiyo nini hiyo?
     
  17. mweusi asili

    mweusi asili JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2017
    Joined: Nov 11, 2014
    Messages: 410
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    sawa tu maana mkubwa hakosei, ila na sisi waturuhusu tufanye ya UKUTA
     
  18. a

    airbag JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2017
    Joined: Sep 5, 2016
    Messages: 614
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 180
    Intarahamwe wamevamia nchi.
    Tupo na tutayaona
     
  19. mbalizi1

    mbalizi1 JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2017
    Joined: Dec 16, 2015
    Messages: 3,130
    Likes Received: 1,781
    Trophy Points: 280
    Aiseee
     
  20. B

    Boss Mdogo Member

    #20
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 14, 2017
    Messages: 32
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 25
    Mambo mengi hayajakaa vzr hasa Afya namaisha ya Watanzania maskn hafu watu wachache wanaanza kuleta SIASA za kingese hapa! Tunataka wananchi wapate Huduma stahik na sio kumpongeza mtu hapa!

    Sent from my VF695 using JamiiForums mobile app
     
Loading...