Kampeni meneja na Mbunge wa Chadema washikiliwa na polisi Igunga


Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
983
Likes
189
Points
60
Age
41
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified Member
Joined Jan 22, 2011
983 189 60
Leo asubuhi zaidi ya polisi 50 walimshika Kampeni meneja ambaye pia ni Mbunge wa Maswa mashariki,mh Kasalamboi pamoja na mbunge wa viti maalum Suzan Kiwanga, baada ya kuwashikilia kwa muda na kutoa maelezo kwenye kituo cha polisi hapa Igunga.

Wanatuhumiwa kumpiga DC wa Igunga, baada ya kuandika maelezo wamewahamishia Tabora mjini, hadi Jumatatu watakapofikishwa mahakamani.

Hii ni ishara nyingine ya jeshi la polisi kutumiwa na CCM, DC aliingilia mkutano wa Chadema, tukaenda kushitaki, halafu Wabunge wetu ndio wanakamatwa,huu ni uhuni mkubwa.

Kamwe haturudi nyuma wala kukata tamaa, tutasonga mbele na kamwe haki haikuwahi kushindwa
 
Shagiguku

Shagiguku

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
400
Likes
40
Points
45
Shagiguku

Shagiguku

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
400 40 45
leo asubuhi zaidi ya polisi 50 walimshika kampeni meneja ambaye pia ni mbunge wa maswa mashariki,mh kasalamboi pamoja na mbunge wa viti maalum suzan kiwanga, baada ya kuwashikilia kwa muda na kutoa maelezo kwenye kituo cha polisi hapa igunga. Wanatuhumiwa kumpiga dc wa igunga, baada ya kuandika maelezo wamewahamishia tabora mjini, hadi jumatatu watakapofikishwa mahakamani. Hii ni ishara nyingine ya jeshi la polisi kutumiwa na ccm, dc aliingilia mkutano wa chadema, tukaenda kushitaki, halafu wabunge wetu ndio wanakamatwa,huu ni uhuni mkubwa. Kamwe haturudi nyuma wala kukata tamaa, tutasonga mbele na kamwe haki haikuwahi kushindwa
aliingilia mkutano mkaenda kumshitaki eeeeh..! Haya nendeni mkamtoe tena na huko polisi......!! Yote hii inatokana na (mob schology)
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Polisi watangulie kumshikilia Kibaka Mwigullu Mchemba na wana-CCM wengine wanaosambaza UKIMWI kwa makusudi Igunga hivi sasa laa sivyo vijana tutafanya uzuri sana kazi hiyo; saa, wakati na mahala popote pate.
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,103
Likes
1,766
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,103 1,766 280
makamanda wamewahamishia mkoani kisa wanaogopa vurugu kutoka kwa wapenzi wa cdm! Ova!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,219
Likes
9,846
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,219 9,846 280
hatutishwi na kushikiliwa polisi na hiyo haitarudisha nyuma nguvu ya umma.kukamatwa kwao ni kisiasa.polisi walishakatazwa kuingilia siasa.mwisho wa siku polisi watafyata mkia.mia
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Mkuu poleni kwa mikasa ya polisi. Hapo lazima muweke mezani plan B kwa ajili ya kampeni za igunga. Kwenye uwanja wa mapambano magamba wamebaini kabisa kwamba hali yao ni mbaya sana wameamua kulitumia jeshi la polisi kuwavuruga.

Mnatakiwa kutuliza akili na kuteua haraka watu wengine kuongoza mapambano huku mkifuatilia kwa karibu mwenendo wa hao vibaraka wa magamba.

Kwanini wamewahamishia tabora?
 
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
553
Likes
3
Points
35
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
553 3 35
polisi walipata barua ya spika kuwaruhusu wawakamate? Tanzania imefika wakati sheria zinaanza kuwekwa kando na maamuzi yote yanafanyika through masaburi , dc mlinzi wa amani anapovuruga amani tena kwenye eneo lake inakuwaje? Anataka ananilea amtetee kwa kuharibu kuminya demokrasia? !
 
W

Wemba

Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
62
Likes
2
Points
15
W

Wemba

Member
Joined Jul 14, 2011
62 2 15
Kweli itashinda, kwa namna tunavyoishi,
Kweli kitu aushi, haiogopi nguvu ya JESHI.
Kweli itashinda KESHO, KAMA LEO HAITOSHI.

Source: Masomo yenye Adili - Shaaban Robert.
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,815
Likes
198
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,815 198 160
Nataman niwatukane mapolisi vilaza wanaotumiwa kuukandamiza demokrasia na haki za binadamu!ni uhuni wanaufanya bila kuangalia upande wa pili(ccm),hivi ukiwauliza wanapata manufaa na faida gani kufanya hivyo?wako sahihi kweli!yaani basi tu!shame upon them na magamba yao!the day will come!
 
C

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
273
Likes
5
Points
0
Age
38
C

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
273 5 0
kwani tabora hakuna nguvu ya umma, cdm kweli ni kelele na mikwara mingi vitendo ZERO.
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Hilo tulilitegemea wengi kwamba watawakamata na kweli yametimia,ila CCM kwa maana ya polisi,magamba yote yaliyomo na ccm B kwa maana ya CUF watake wasitake siku zinahesabika na wao ndo wanazidi kuishiwa na kwa hali hii CDM wanazidi kuwapa umaarufu.hivi kwa nini huyo DC wa magamba asingekamatwa kwa kuingilia mkutano wa kampeni?kwani alikuwa hajui kama kuna mkutano wa kampeni?na kwanini alikuwa anaendesha mkutano wa kisiasa maana alikuwa na makada wa ccm pamoja na watendaji wa kata na vijiji na wengineo walikuwa wamevaa kabisa nguo zao,sasa nani hapo alifanya fujo?
Wanajaribu sana kuwavunja nguvu lakini mashine za CDM bado ziko nyingi sana najua zitakwenda Igunga na mambo yatanyooka tu.na hao CCM na polisi wao wanashangaza sana na wakumbuke Mungu haja lala.
Niwakumbushe kisa kimoja:mwaka jana kwenye kampeni za uchaguzi jimbo la Maswa Magharibi mchuano ulikuwa kati ya Shibuda na Robert Kisena huyu alonunua UDA,Ikumbukwe kwamba Robert alikuwa mgombea wa CMM aliwahi KUMPIGA OCD WA MASWA PALE PALE KITUO CHA POLISI.Alifanywa nini?au kwa kuwa alikuwa ni wa CCM?leo DC ameingilia mkutano akaondolewa haijaonekana kama alifanya kosa na ndio amekuwa chanzo cha vurugu.
Haturudi nyuma hata wakitujaza magereza yote poa lakini mpaka kieleweke.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
kwani tabora hakuna nguvu ya umma, cdm kweli ni kelele na mikwara mingi vitendo ZERO.
Katika zile kura 11,000 mlizopata katika uchaguzi mkuu mwaka jana tayari kura 8,000 zimeshaota mbawa kuelekea chadema.

Utumieni vizuri muda uliobaki kuzihifadhi hizo kura zilizobakia vinginevyo nazo zitakwenda na maji.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,782
Likes
14,985
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,782 14,985 280
move hiyo ina hasara kwa ccm, ni faida kubwa kwa cdm. wananchi wanazidi kuamini kuwa serikali ya ccm ni ya kikandamizaji. wako tayari kutumia helicopta kumpeleka mbowe arusha kwenye kesi kana kwamba wanatekeleza majukumu kuwatumikia wananchi hapo hapo wanakosa helikopta kuokoa wenye nchi na kuwaacha wafe maji nungwi. wachina wakimpiga ocd hakuna hatua, mbunge kumzuia mkuu wa wilaya asivunje sheria na taratibu za uchaguzi serikali inakuwa kinyume cha jamii. hayati Kolimba enzi za uhai wake alipata kusema CCM IMEPOTEZA DIRA NA MWELEKEO, huku ndiko kupoteza hiyo dira, na mwelekeo wa wananchi utakuwa kinyume na ccm.
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Likes
65
Points
145
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 65 145
Haki haipatikani kwenyekisosi haki inapiganiwa
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
polisi walipata barua ya spika kuwaruhusu wawakamate? Tanzania imefika wakati sheria zinaanza kuwekwa kando na maamuzi yote yanafanyika through masaburi , dc mlinzi wa amani anapovuruga amani tena kwenye eneo lake inakuwaje? Anataka ananilea amtetee kwa kuharibu kuminya demokrasia? !
<br />
<br />

Du! Mheshimiwa msomi sana wa Kitanzania, ni sheria gani? Inayoruhusu Mbunge afanye makosa alafu kukamatwa kibali atoe spika. Someni sheria kwa undani...najua umekurupuka sheria haisemi upige mtu baa alafu hushikwi mpaka kibali cha spika. Sheria anamlinda mbunge wakati yuko kwenye vikao rasmi vya bunge au akiongelea jambo lolote akiwa bungeni hawezi shitakiwa kwenye mamlaka nyingine yoyote.
 
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,272
Likes
27
Points
145
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,272 27 145
aliingilia mkutano mkaenda kumshitaki eeeeh..! Haya nendeni mkamtoe tena na huko polisi......!! Yote hii inatokana na (mob schology)
<br />
<br />
Kama haujui kiingeleza bola utumie kiswahili tu mama
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Chadema bana!
Tatizo bado mna akili za kitoto!
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,309
Likes
116
Points
160
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,309 116 160
Safi sana wamekamatwa haiwezekani wamkamate DC wao ni nani wana mamlaka gani achenio uxhabiki sheria ichukue mkondo wake!!
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,645
Likes
2,024
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,645 2,024 280
Dah! Inasikitisha.kumbe hata na wabunge wa CDM wanatumiaga masaburi kufikiria?.Nimepata jibu ktk tukio la kumshambulia DC kuwa hawafikirii kabla ya kutenda na wabunge hawa wameaibisha padre na CDM kwa ujumla.Walaaniwe kumshambulia DC!
 

Forum statistics

Threads 1,237,120
Members 475,401
Posts 29,278,933