Uchaguzi 2020 Kampeni hata zikisimama mbona somo limekwisha eleweka?

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
6,806
2,000
Mabibi na mabwana heshima kwenu.

Nimesikiza kipindi hiki "Meza Huru" ITV leo. Katika kipindi hiki watu mbali mbali walikuwa wakihojiwa kulingana na mwenendo wa kampeni.

Sikia mambo hapa kwa ufupi, mwelekeo mzima ndivyo hivyo ulivyo kuwa:


Bila ya mapendeleo huyu bwana anauelewa kuliko hata Wagombea.
 

CAPO DELGADO

JF-Expert Member
Aug 31, 2020
1,135
2,000
Bia yetu, Kawe almni ,Jingalao, Crimea, wa kudadavua wanamdai Fedha za Ujira Mr slow slow Aka chagubanga.

Chakubanga alinunua sana wabunge wa upinzani kwa kigezo cha kuunga mkono juhudi.
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
26,761
2,000
Mabibi na mabwana heshima kwenu.

Nimesikiza kipindi hiki "Meza Huru" ITV leo. Katika kipindi hiki watu mbali mbali walikuwa wakihojiwa kulingana na mwenendo wa kampeni.

Sikia mambo hapa kwa ufupi, mwelekeo mzima ndivyo hivyo ulivyo kuwa:

View attachment 1591347

Bila ya mapendeleo huyu bwana anauelewa kuliko hata wagombea.
Kweli kazi imeeleweka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom