Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni chafu mpaka ahera

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Nov 18, 2010.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mwanasiasa wetu mmoja alifariki na kabla ya kuhukumiwa ahera malaika wakamshauri achague mwenyewe ikiwa anataka muingia peponi au motoni, lakini wakamsisitiza kuwa uchaguzi wowote atakaofanya ni mara moja tu, hakuna kughairi.

    Kwanza walimpeleka motoni kuona mazingira yake. Kule walikuweko marafiki zake wanaponda maraha ya aina zote. Alipopelekwa peponi akakuta raha ndo zile zile lakini hakukuwa na mtu isipkuwa yeye tu. Akabakia pale siku tatu. Malaika waliporejea wakamuliza anataka kubakia wapi akajibu, "bora niende motoni kwani hapa panaboa sana".

    Kufika motoni akawakutia marafiki zake wamevaa magwanda, jua kali, wanazoa kinyesi, kazi za sulubu na mijeledi mgongoni. Alishangaa sana. Alipowauliza ilikuwaje hali kubadilika namna ile wakamjibu, "Pale ulipokuja mara mwanzo tulikuwa katika kampeni". Karibu, jisikie nyumbani
     
  2. Z

    ZAT New Member

    #2
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi ipo kweli kweli
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,984
    Likes Received: 2,095
    Trophy Points: 280
    hii ni hatari ......
    kama alikuwa na dini yeyote hapa duniani
    asingechagua hilo.....
    labda hajui tofauti ya moto na Pepo
     
  4. p

    pierre JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dini haina msaada wowote katika maisha yajayo,ina msaada hapa hapa wa kiuchumi,madaraka,ajira etc.Ana dini huyu maana ametokea duniani ila ndio hivyo tena.
     
  5. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Come again????!
     
Loading...