Kampeni CCM: Ndugai ampiga mgombea mwenzake, azimia na kukimbizwa hospitali huko Kongwa

Mnondwe

Mnondwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
3,586
Points
2,000
Mnondwe

Mnondwe

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
3,586 2,000
Halafu huyu jamaa hafai kabisa,alilewa unaibu na kutoa watu ovyo nje,mkataeniiiiiii
 
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,317
Points
2,000
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,317 2,000
Wabunge nna kazi maana mtakula bakora mpaka mkome
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,299
Points
2,000
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,299 2,000
Leo amteuliwa na chama kugombea uspika wa BUNGE......ONLY IN TANZANIA....
 
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,780
Points
2,000
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
11,780 2,000
Wabunge nna kazi maana mtakula bakora mpaka mkome
It is very true
Baada ya huyo jamaa kuukwaa Uspika tutarajie kuwa anaweza hata kuwacharaza bakola wabunge wa upinzani pale atakapoona kuwa hawamtii.
Hivi ina maana wabunge wa CCM wameamua kumpitisha Ndugai kwa qualification yake kubwa ya kucharaza watu bakora?!
Hakika natabiri kuwa bunge hili litakuwa na vioja na vurumai kuliko mabunge yote yaliyowahi kuwepo hapa nchini.
 
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,780
Points
2,000
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
11,780 2,000
Leo amteuliwa na chama kugombea uspika wa BUNGE......ONLY IN TANZANIA....
Ni kweli hayo mambo yanaweza kutokea Tanzania pekee, kwa mbunge ambaye alithibitika bila shaka yoyote kuwa alimcharaza mgombea mwenzie kwenye kura za maoni za CCM hadi kusababisha huyo jamaa kuzirai na kulazwa hospitalini, lakini leo wabunge wenzie wa CCM ndiyo wanamuona ndiye anapaswa kushika wadhifa huo nyeti kabisa katika nchi.
Hakika kutokana na mtindo huu wa CCM wa uendeshaji wa nchi hii, ni dhahiri lengo lao ni Bunge hili la 11 litawaliwe na fujo ambazo wao kama kawaida yao watawatupia lawama wabunge wa upinzani kuwa ndiyo wanaosababisha vurumai hizo.
Hauwezi katika Taifa lolote ukadumisha amani kama watawala wa nchi hiyo husika inachofanya ni kuminya haki za raia wake na kuliona kundi dogo la watawala kama UNTOUCHABLES ambalo liko above law ambalo hakuna mkono wowote wa sheria unaoweza kuwagusa!
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,851
Points
2,000
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,851 2,000
Kwa nini Ndugai hawakumfunga? CCM wanafiki sana
 
Mouricy95

Mouricy95

Member
Joined
Jun 30, 2017
Messages
5
Points
45
Mouricy95

Mouricy95

Member
Joined Jun 30, 2017
5 45
Habari yako wewe mwanachama wa ukawa na chadema .
Vuguvugu letu LA kutaka mabadiliko ya kweli bado yanaendelea mpaka 2020 Tunatumia fursa hii kutambulisha App ambayo inahusika na kutoa habari za ukawa kwa ujumla. kitaifa na kimataifa pamoja na chadema .pia kupitia app hii inakupa fursa wewe mwana ukawa kutoa mawazo yako au ushauri juu ya kitu au tukio lolote linalo endelea nchini kupitia conservation chat ambayo imeandiliwa na ujumbe wako kuwafikia viongozi wa ngazi ya juu direct kupitia hiyo option .pia tunapata fursa ya kujadili na uchambuzi wa habari na matukio mbalimbali kupiti app hiyo

unaweza kuidownload kwa kuingia play store na ku search Chadema News.

au bonyeza hapa kui download
Chadema News – Applications Android sur Google Play

kwa umoja wetu wana ukawa na chadema tupakue app hii kwa umoja na tuweze kupeana ushauri.mawazo na namna tunavyo taka umoja wetu uwe

Uwepo wa App ni kwamba tunahitaji mawazo yako na ushauri wako wa hali na Mali ili tuweze kupiga hatua kubwa kwenye safari yetu ya mabadiliko.

SHARE UJUMBE HUU WEWE MWANACHAMA WA UKAWA ULIO UPOKEA KWA WANACHAMA WENGINE .

AHSANTE
Chadema News – Applications Android sur Google Play
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
62,740
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
62,740 2,000
Hii pekee ilikuwa inatosha kumnyima hata ubunge achilia mbali uspika .
 
U

Uyole12

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
605
Points
225
U

Uyole12

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
605 225
Naona hapa kazi tu bado mzee haijamwingia hadi atakapo kuwa Rais
 
Madimba jr

Madimba jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2017
Messages
1,239
Points
2,000
Madimba jr

Madimba jr

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2017
1,239 2,000
Naona wagogo wiki hii wanataka watrend kwenye media jana Pilipili,leo Ndugai anataka kumpeleka CAG bungeni kwa pingu....wagogo bana
 

Forum statistics

Threads 1,324,277
Members 508,627
Posts 32,153,504
Top