Kamharibia mwenzake maisha, kwa kisa kuwa aliwaahi kumkataa miaka ya nyuma...


Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Stor inaanzia miaka zaid ya 20 iliyopita ambapo wawili hawa wote wakiwa watumishi katika shirika moja, walikuwa katika mahusiano yaliyofikia stage ya uchumba na kutambulishana nyumbani. Kwa sababu ambazo wanajua wao, mwanaume aliamua kuvunja mahusiano, hali inayosemekana ilimuumiza sana msichana. Miaka imeenda mwanaume kaja kuoa mwingine na mwanamke hakuolewa japo mungu kamjaalia watoto kadhaa. Hapa miaka ya karibuni, yule mwanamke akiwa tayari ni mama wa makamo, kabahatika kuteuliwa kuwa 'boss' katika shirika lile, na mojawapo ya wafanyakazi wake akawamo yule baba.
Kwa bahati mbaya (au pengine kwa mtego), yule baba alikuja kumess up katika kazi, na ikawa inabidi huruma ya 'boss' ndio inayobeba mustakabali wa ajira yake (miaka michache kabla ya kustaafu)...

'Boss' akaamua nae atumie rungu lake, kumuonyesha jamaa kuwa umeingia kwenye anga zangu na akamtamkia kabisa kuwa kwa jinsi ulivyoniumiza wakati umeniacha miaka ile ya 80, lazima nikufanyizie..
..."ama andika barua ya kustaafu kwa hiari, au naukusanya na kuuambatanisha ushahidi huu, nikufukuze kazi"... hayo ndiyo yalikuwa maamuzi ya 'boss' huyu ambaye angeweza kumuonya au kumuambia aandike tu barua ya kuomba msamaha na kuahidi kutorudia tena. Mzee wa watu hakuwa na namna, baada ya kumpigia boss magoti kuomba msamaha ikashindikana, ikabidi aandike barua ya kustaafu kwa hiari kabla ya umri muafaka. mzee wa watu hakuwa amejiandaa kwa kadhia kama hiyo, na kwa namna ya kusikitisha maisha yake yaliharibika ghafla, lakini Mungu sio Athumani, thanks kufunguliwa kwa UDOM ambako alikuja kupata ajira kama ile alokuwa anafanya awali?

Sijui kama ni kawaida kwa maumivu ya mapenzi kuwa makali kiasi hicho cha kuja kulipiza kisasi miaka zaidi ya ishirini baadae...
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
Kumbe ni story,me nilidhani ni ukweli?
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
47
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 47 0
Binadamu tunatofautiana kuna wengine the way alivyokupenda sana ndivyo atakavyokuchukia, sasa hawa hata kulipa kisasi ni kitu cha kawaida! Yaani kwa maumivu uliyomsababishia, kila akikumbuka anakuona we kama mnyama na haustahili kupewa yaliyo mema!!
 
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
350
Likes
2
Points
0
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
350 2 0
acha kabisa na suala la maumivu ya mapenzi kuna watu hawasamehi kabisa akitendwa, anajiapiza akapata chance lazima alipize.., binadamu tumeumbwa tofauti na uwezo wetu wa kupokea na kukubali vile watu wengine wanatufanyia inategemea mtu na mtu embu fikiria huyo mama analo hilo donge kwa zaid ya miaka 20!!
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
mhhhhhhhhhhhh
mioyo inatunza mengi aise
20years mama anamwinda tu jamaa akosee
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
aaaaaahhh huyo mama ni mpuuzi tu
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,739
Likes
179
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,739 179 160
kama muhusika namfahamu vile?kama umetunga basi itakuwa ni koisidensi tu.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,701
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,701 1,244 280
Hapa najiuliza huyo mama aliwezaje kupata nafasi kama hiyo wakati ana maamuzi kama haya...
Au ndio mambo ya tukiwezeshwa,tunaweza?
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
90
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 90 145
bado alimfanyia utu,angeweza kumfukuza bila kumpa nafasi ya kuandika barua ya kustaafu,na ingekuwa ngumu kwake kuajiriwa tena ktk tasisi kama udom.
2-ili amsamehe ingebidi bosi apindishe maamuzi kwa upendeleo,lakini ilishadhiirika kuwa jamaa si muaminifu,aliona haina sababu kurisk her neck kwa ajili ya mtu ambaye alishampa boot wakati wa ujana
 
Kyalow

Kyalow

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
2,737
Likes
1,328
Points
280
Kyalow

Kyalow

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
2,737 1,328 280
msamahaa ni muhimu sana vitabu vya mungu vinasema...ingawa wanadamu wana msemo wao usimuinglie adui wako anapofanya makosa
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Likes
36
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 36 145
sishangai,maumivu hayo atakuwa nayo ukizingatia hajawahi kuolewa tena!na hao watoto itakuwa ni matokeo ya kumwacha kiama,maskini akawa anajitupia kwa kila mwanaume tu...
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,327
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,327 280
Stor inaanzia miaka zaid ya 20 iliyopita ambapo wawili hawa wote wakiwa watumishi katika shirika moja, walikuwa katika mahusiano yaliyofikia stage ya uchumba na kutambulishana nyumbani. Kwa sababu ambazo wanajua wao, mwanaume aliamua kuvunja mahusiano, hali inayosemekana ilimuumiza sana msichana. Miaka imeenda mwanaume kaja kuoa mwingine na mwanamke hakuolewa japo mungu kamjaalia watoto kadhaa. Hapa miaka ya karibuni, yule mwanamke akiwa tayari ni mama wa makamo, kabahatika kuteuliwa kuwa 'boss' katika shirika lile, na mojawapo ya wafanyakazi wake akawamo yule baba.
Kwa bahati mbaya (au pengine kwa mtego), yule baba alikuja kumess up katika kazi, na ikawa inabidi huruma ya 'boss' ndio inayobeba mustakabali wa ajira yake (miaka michache kabla ya kustaafu)...

'Boss' akaamua nae atumie rungu lake, kumuonyesha jamaa kuwa umeingia kwenye anga zangu na akamtamkia kabisa kuwa kwa jinsi ulivyoniumiza wakati umeniacha miaka ile ya 80, lazima nikufanyizie..
..."ama andika barua ya kustaafu kwa hiari, au naukusanya na kuuambatanisha ushahidi huu, nikufukuze kazi"... hayo ndiyo yalikuwa maamuzi ya 'boss' huyu ambaye angeweza kumuonya au kumuambia aandike tu barua ya kuomba msamaha na kuahidi kutorudia tena. Mzee wa watu hakuwa na namna, baada ya kumpigia boss magoti kuomba msamaha ikashindikana, ikabidi aandike barua ya kustaafu kwa hiari kabla ya umri muafaka. mzee wa watu hakuwa amejiandaa kwa kadhia kama hiyo, na kwa namna ya kusikitisha maisha yake yaliharibika ghafla, lakini Mungu sio Athumani, thanks kufunguliwa kwa UDOM ambako alikuja kupata ajira kama ile alokuwa anafanya awali?

Sijui kama ni kawaida kwa maumivu ya mapenzi kuwa makali kiasi hicho cha kuja kulipiza kisasi miaka zaidi ya ishirini baadae...
Mimi sioni kama hicho ni kulipa kisasi, labda kama sijaelewa, mama katimiza majukumu yake kama Boss, kumbguka kwamba mama huyu alifika hapo na kuwa Boss na alimkuta huyo mzee, kama angkuwa anataka kulipa kisasi asingengoja mpaka mzee huyo afanye kosa angemtafutia visa vidogo vidogo hadi mzee aache kazi mwenyewe. lakini labda niseme tu kuwa sisi tumefundishwa kuangalia upande mbaya wa kila jambo, hilo ni kosa kubwa. kama watu tukijifunza kuangalia kila tukio linalotutokea kwa jicho la tatu, hakika kusingekuwa na tukio baya maishani.
Si mmeona hata huyo mzee amapata kazi U DOM na huenda huko ana raha kuzidi pale alipokuwepo awali.
Na Pengine anamshukuru yule mama yaani Boss aliyemfukuza kazi.
Kumbuka kwamba hata kufukuzwa kazi ni BARAKA!
 
A

Anny marwa

Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
33
Likes
0
Points
13
A

Anny marwa

Member
Joined Aug 25, 2011
33 0 13
Huyo mama kwani alizaliwa nae kumng'ang'ania na kumewekea fitna kazini, upuuzi tuu
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,902