Kamati ya Miss Tanzania: Mshindi wa pili ataiwakilisha nchi katika shindano la Miss World 2021

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Sep 29, 2016
6,754
2,000
Miss Tanzania,hua ina magumashi kweli kweli!

Wasichana waliowahi pitia huko,ni wachache sana,hadi leo wapo kwenye chart,wengi wao walishinda kwa kugawa mbususu,matokea yake,hata hawajulikani wako wapi hadi leo,au wapo lakini skendo zao sasa! Ni noma
Mwingine si huyu nani sijui, mke wa 'deceased' Mengi.
Alafu hili neno 'mbususu' mlirasimishe liwe kiswahili sanifu kabisa, maana limetawala sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 

nosspass

JF-Expert Member
Mar 7, 2013
5,571
2,000
" The Look" stupid management.......soon watajitoa......alichofanyiwa yeye anataka wote wafanyiwe.....pesa za urithi......
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom