kamati ya kuchambua barua za watumishi wanaohama mikoani huundwa na kina nani?


V

vamda

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
421
Likes
16
Points
35
V

vamda

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
421 16 35
Ndugu wana JF. Napenda kufahamu muundo wa kamati ya kuchambua barua za watumishi wanaohama mikoani. Kamati hiyo huundwa na watu wangapi na wenye nyadhifa zipi serikalini? Nawasilisha.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,184
Likes
39,541
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,184 39,541 280
Mi najua ni watu wa TAMISEMI ila vigezo vya kuwachagua ndo sivijui.
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,775,995