Kamati Kuu ya CHADEMA... Ni kina NANI?


The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,824
Likes
23,232
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,824 23,232 280
Nilikuwa sijui kama Baregu alikuwa kwenye kamati kuu ya CHADEMA....niko curious kujua the rest.

=============

Nnimepata hii

1. Freeman Mbowe
2. Wilbroad Slaa
3. Tundu Lissu
4. Peter Kibatara
5. Said Issa Mohamed
6. Suzan Lyimo
7. Suzan Kiwanga
8. Lazaro Maasai
9. Anthony Komu
10. Benson Kigaila
11. John Mnyika
12. Wilfed Lwakatare
13. Said Mzee Said
14. John Mrema
15. Ezekiel Wenje
16. Nassor Ally Salim
17. Godbless Lema
18. Grace Kihwelu
19. John Heche
20. Alex Kisurura
21. Nyangaki Shilungushile
22. Chiku Abwao
23. Japhery Michael
24. Mabere Marando
25. Hamad Yusuph
26. Shida Salum
27. Edson Mbogoro
28. Peter Msigwa
29. Mwanamrisho Abama
30. Prof. Baregu
31. Prof. Safari
32. Silvester Masinde
 
Z

Zawadi Ngoda

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
2,399
Likes
274
Points
180
Z

Zawadi Ngoda

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
2,399 274 180
Nilikuwa sijui kama Baregu alikuwa kwenye kamati kuu
ya CHADEMA....niko curious kujua the rest

mwenye orodha ya hawa watu wa kamati kuu CHADEMA aiweke
hapa please...naona itasaidia wengi...

Ni siri ya CHAMA. Kwanza ulifanikiwaje kumtambua Beregu? Au nawe uko kwenye mapinduzi ya CHAMA katika waraka wa ushindi.

Kamwe hatutatoa majina yao kwa usalama wao na usalama wa chama, kwani wanaweza kununuliwa hasa katika suala hili la Zitto na fukuza fukuza inayoendelea.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Tutajie kwanza kamati kuu ya wazee waliovimbiwa ya ccm
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,192
Likes
433
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,192 433 180
Malekea Malekea
Jubulusi H Makindo
Idahanya Mkumbuke
Andika Ntoroke
Mwansiha Mitimingi
Muhogomchungu Makidama
Tatulika Nyenyesombo
 
L

lebara

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
651
Likes
697
Points
180
L

lebara

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
651 697 180
Ni siri ya CHAMA. Kwanza ulifanikiwaje kumtambua Beregu? Au nawe uko kwenye mapinduzi ya CHAMA katika waraka wa ushindi.

Kamwe hatutatoa majina yao kwa usalama wao na usalama wa chama, kwani wanaweza kununuliwa hasa katika suala hili la Zitto na fukuza fukuza inayoendelea.
Lema, mushi,mbowe,temu,aika,ndesamburo,slaa,josephine,nasari,msigwa,shayo,mrema et al
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
27
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 27 135
Ni siri ya CHAMA. Kwanza ulifanikiwaje kumtambua Beregu? Au nawe uko kwenye mapinduzi ya CHAMA katika waraka wa ushindi.

Kamwe hatutatoa majina yao kwa usalama wao na usalama wa chama, kwani wanaweza kununuliwa hasa katika suala hili la Zitto na fukuza fukuza inayoendelea.
Kama makubwa jinga ndio mashabiki na wanachama wa CDM kama huyu muungwana ngoda, then Mbowe ana haki ya kuwa kiongozi wao.
 
S

security guard

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
708
Likes
259
Points
80
S

security guard

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
708 259 80
Malekea Malekea
Jubulusi H Makindo
Idahanya Mkumbuke
Andika Ntoroke
Mwansiha Mitimingi
Muhogomchungu Makidama
Tatulika Nyenyesombo
Duh..kumbeeee.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,509
Likes
2,458
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,509 2,458 280
G

gastone

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
329
Likes
2
Points
0
G

gastone

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
329 2 0
kwa kweli kama mwanaCDM wa dhati kabisa nilisikitika saana mtu dizaini ya lema kuwa mjumbe wa kamati kuu, hana hekima wala busara......ningependa kujua vigezo vya wajumbe kwa mujibu wa katiba ni vp hivyo? kwa kweli yatakapokuja in future amendments zozote za katiba wahusika waliangalia kwa umakini mkubwa jambo hili. tusiruhusu watu WAKURUPUKAJI tena wenye mihemko kututolea maamuzi mazito ndani ya chama! watetezi watadai ana haki, hiyo ni sawa ila hana vigezo!
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
35
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 35 145
DJ, Dr na KBJ
 
K

Kishazi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
492
Likes
85
Points
45
K

Kishazi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
492 85 45
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,824
Likes
23,232
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,824 23,232 280
swali sasa je hao wote walikuwepo kikaoni?
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,610
Likes
12,984
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,610 12,984 280
Sasa kama hawa ndio wajumbe wa kamati kuu ya Chadema; wale wanaodai kuwa hiki ni chama cha dini fulani na kanda fulani walikuwa wana maana gani zaidi ya kuchafuana tu kisiasa na wenzao wa CDM?
ratio iko karibu zaidi ya 2:1.
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
8
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 8 0
swali sasa je hao wote walikuwepo kikaoni?
Katiba ya vyama vingi (many parties) ikiwemo vya siasa, huwa ina kipengere kwamba ili maamuzi yoyote yawe sahihi ni lazima Akidi iwe zaidi ya theluthi mbili.

Halafu katika hiyo theluthi mbili na zaidi, ili maamuzi yawe yamepitishwa kwa kauli moja ni lazima (50+1)% ya akidi iwe imeridhia.

Nina hakika kipengere hiki hata kwenye katiba/kanuni/taratibu za CHADEMA lazima kitakuwepo.

*Akidi: Idadi ya wajumbe wanaohudhuria mkutano fulani (tafsiri ni kwa maneno yangu).
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,559
Likes
8
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,559 8 0
Ni siri ya CHAMA. Kwanza ulifanikiwaje kumtambua Beregu? Au nawe uko kwenye mapinduzi ya CHAMA katika waraka wa ushindi.

Kamwe hatutatoa majina yao kwa usalama wao na usalama wa chama, kwani wanaweza kununuliwa hasa katika suala hili la Zitto na fukuza fukuza inayoendelea.
Sister ----
 
Ibada ya kwanza

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
3,270
Likes
1,390
Points
280
Ibada ya kwanza

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
3,270 1,390 280
Malekea Malekea
Jubulusi H Makindo
Idahanya Mkumbuke
Andika Ntoroke
Mwansiha Mitimingi
Muhogomchungu Makidama
Tatulika Nyenyesombo
umetoroka milembe....unatafutwa
 
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
783
Likes
18
Points
35
Age
43
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
783 18 35
Nilikuwa sijui kama Baregu alikuwa kwenye kamati kuu ya CHADEMA....niko curious kujua the rest.

=============

Nnimepata hii

1. Freeman Mbowe
2. Wilbroad Slaa
3. Tundu Lissu
4. Peter Kibatara
5. Said Issa Mohamed
6. Suzan Lyimo
7. Suzan Kiwanga
8. Lazaro Maasai
9. Anthony Komu
10. Benson Kigaila
11. John Mnyika
12. Wilfed Lwakatare
13. Said Mzee Said
14. John Mrema
15. Ezekiel Wenje
16. Nassor Ally Salim
17. Godbless Lema
18. Grace Kihwelu
19. John Heche
20. Alex Kisurura
21. Nyangaki Shilungushile
22. Chiku Abwao
23. Japhery Michael
24. Mabere Marando
25. Hamad Yusuph
26. Shida Salum
27. Edson Mbogoro
28. Peter Msigwa
29. Mwanamrisho Abama
30. Prof. Baregu
31. Prof. Safari
32. Silvester Masinde
baadhi yao kwenye picha
 

Attachments:

Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
swali sasa je hao wote walikuwepo kikaoni?
Kama unataka kujua hilo ongeza orodha ya majina ya Zitto Kabwe na Said Arfi nacDr.Kitila Mkumbo
 

Forum statistics

Threads 1,272,324
Members 489,924
Posts 30,447,483