Kamati Kuu ya CCM kufanya Kikao Novemba 19 na 20, na Kikao cha Halmashauri Kuu Taifa Novemba 22 na 23, Dar


OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,873
Likes
22,647
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,873 22,647 280
Bashe,Nape kupigwa nyundo
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,137
Likes
4,330
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,137 4,330 280
Bila Shaka "Itapendeza zaidi" kama Dr shika ataalikwa kutoa nasaha na mbinu zake alizotumia kule mnada wa Lugumi kwa chama kongwe ili walau kinoe makali na upya
 
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Messages
2,091
Likes
4,571
Points
280
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2015
2,091 4,571 280
Ushauri wa bure kwa Juma Pombe Maharagwe,aatangaze tu kuwa Katibu Bonge ameomba kustaafu ama anasubiri kupangiwa kazi nyingine na kuwa sasa wanamchagua Katibu Bonge mwingine,sarakasi za kusema katumwa kwa karumanzila akaaguliwe mara mwanae huko Ulaya kapigwa zongo haina mashiko!!!!

Mtu aliyeweka mgomo baridi kwa kupishana utashi na akaamua kusimamia msimamo wake basi kubaliana kutokubaliana ama msikilize ama mtengue kama hutaki mawazo yake!!
 
Akasankara

Akasankara

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
2,069
Likes
2,173
Points
280
Akasankara

Akasankara

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
2,069 2,173 280
Je ni baada ya kubaini yale yaliyotokea Zimbabwe?
 
M

Makambo zali

Senior Member
Joined
Sep 23, 2017
Messages
183
Likes
434
Points
80
M

Makambo zali

Senior Member
Joined Sep 23, 2017
183 434 80
nadhani dk shika atachukua nafasi ya kinana,itapendeza
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,069
Likes
3,353
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,069 3,353 280
kamati ya roho mbaya inakutana

C22IahHWIAAD5zY.jpg
 
KANYAMA

KANYAMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,549
Likes
1,027
Points
280
KANYAMA

KANYAMA

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,549 1,027 280
Ushauri wa bure kwa Juma Pombe Maharagwe,aatangaze tu kuwa Katibu Bonge ameomba kustaafu ama anasubiri kupangiwa kazi nyingine na kuwa sasa wanamchagua Katibu Bonge mwingine,sarakasi za kusema katumwa kwa karumanzila akaaguliwe mara mwanae huko Ulaya kapigwa zongo haina mashiko!!!!

Mtu aliyeweka mgomo baridi kwa kupishana utashi na akaamua kusimamia msimamo wake basi kubaliana kutokubaliana ama msikilize ama mtengue kama hutaki mawazo yake!!
Unawashwa washwa sana na unahitaji kukunwa na steel wire kabisa. Vitu kama havikuhusu si unapita tu..
 
Sam bm

Sam bm

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2017
Messages
286
Likes
185
Points
60
Sam bm

Sam bm

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2017
286 185 60
Ushauri wa bure kwa Juma Pombe Maharagwe,aatangaze tu kuwa Katibu Bonge ameomba kustaafu ama anasubiri kupangiwa kazi nyingine na kuwa sasa wanamchagua Katibu Bonge mwingine,sarakasi za kusema katumwa kwa karumanzila akaaguliwe mara mwanae huko Ulaya kapigwa zongo haina mashiko!!!!

Mtu aliyeweka mgomo baridi kwa kupishana utashi na akaamua kusimamia msimamo wake basi kubaliana kutokubaliana ama msikilize ama mtengue kama hutaki mawazo yake!!
Ndio umeandika nn?
 
F

Fursa Pesa

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Messages
2,571
Likes
1,007
Points
280
F

Fursa Pesa

JF-Expert Member
Joined May 30, 2012
2,571 1,007 280
Ni Vema wajumbe wa vyama vya siasa wakawa wanakutana na kubadilishana mawazo.
Ni jambo jema kuona wanasiasa wanotawala nchi kujumuika pamoja kama team kupanga mikakati mipya ya kuendelea kushika/kuchukua dola.
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,196
Likes
9,256
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,196 9,256 280
ccm kinaendelea kuaminika na watanzania
 
F9T

F9T

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
1,414
Likes
1,849
Points
280
Age
28
F9T

F9T

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2015
1,414 1,849 280
chonde chonde. vikao vyenu vya kipuuzi mkafanyie chimwaga sio ikulu.
 
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,089
Likes
3,087
Points
280
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,089 3,087 280
Kinana anapangiwa kaz nyingine baada ya ile ya kuuguliwa na kuugua kuwa expared!!

Hahaha tanzania ya miujiza
 
ChamaDola

ChamaDola

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2016
Messages
3,439
Likes
2,767
Points
280
ChamaDola

ChamaDola

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2016
3,439 2,767 280
Wajumbe tuko njiani huko.

CCM Oyeee
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,869
Likes
19,444
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,869 19,444 280
Tunaomba vikao vyenu fanyieni Lumumba au Dodoma au mkodi hotel na siyo kugeuza ikulu sehemu ya wahuni kukutania.
 

Forum statistics

Threads 1,238,812
Members 476,185
Posts 29,331,615