Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamata kamata ya viongozi wa CHADEMA: Jeshi la polisi linaihujumu CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fundimchundo, May 7, 2012.

  1. f

    fundimchundo Senior Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Jul 23, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kila viongozi na wanachama wa Chadema wanapokamatwa na polisi, umaarufu wa CDM unaongezeka, huku CCM ikiporomoka.
    Viongozi wakuu wa Polisi wanalijua hili. Kwa nini wanaliendeleza?

    Kuwakamata Nassari, aka DogoJanja, Heche na wengine ni kuzidi kuipaisha CDM na kuizika CCM.
    Lengo la Kamanda Mwema kwa CCM ni lipi? KUIUA KABLA YA 2015?
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Kikwete anarahisisha kuiua ccm. Anatamani isifike hata 2015.
     
  3. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,566
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Ivi wamekamatwa?
     
  4. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua sasa hivi magamba hawajui wanalo lifanya.Wame kuwa vipofu na huo ni mpango wa MUNGU.Kila wanalo wafanyia magwanda linawapa credits. Vyombo wanavyo tegemea kuwalinda ni polisi na mahakama ambavyo sasa hivi vimekuwa "LIMPING GROUND" YA MAGWANDA. Hao polisi na mahakama ndio wata wapigia kura 2015?
     
  5. f

    fundimchundo Senior Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Jul 23, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Najiuliza lakini sipati picha.
    Yote yanayofanyika nchini ambayo Rais Kikwete anayaona na kuyasikia (kupitia vyombo vya dola), huku akiyafumbia macho, yanakididimiza Chama cha Mapinduzi!
    Je, JK naye anajivua gamba kimya kimya?
     
  6. f

    fundimchundo Senior Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jul 23, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ukiitwa Polisi maana yake ni kwamba umefunguliwa jalada, huko kunaitwa kukamatwa. Usipoenda utapelekwa unatembelea vidole huku umekamatwa mkanda wa suruali.
     
  7. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,868
    Likes Received: 1,140
    Trophy Points: 280
    Hizo ni salamu rasmi za Emmanuel Nchimbi ....Huyu kada mafioso wa ccm ...amepelekwa wizara ya mambo ya ndani ya nchi kwa kazi mkaa um..
     
  8. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,693
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Basi tunaomba update ya huko kukamatwa kwao. Vema tujuzane makamanda hawa wako wapi maana ccm wametufanya tuone kila kitu ktk giza la mashaka ya hujuma.
     
  9. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usijali wanaongeza umaarufu wa chama. Ukitaka angalia Rais wa Uganda Yoweri mu7 anavyomtesa mpinzani wake mkuu Dr KIZA BESIGE' mpinzani huyu kupigwa na kukamatwa na Polis wa Uganda ni jambo la kawaida, lakini mu7 hajui ni kiasi gani anamuongezea mpinzani wake huyo umaarufu na ujasiri zaid wakutetea haki za watu wa Uganda.

    Kinachofanywa na Polis wa Tz ni kuiongezea CDM nguvu ikachukue dola kirahisi 2015 coz hata hao Maafande wamechoka balaa. MUNGU IBARIKI TANZANIA PAMOJA NA VIONGOZI NA WAFUASI WOTE WA 'CHADEMA'.
     
  10. k

    kombo mkuya Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi naona bora wawakamate tu kwani nadhani mungu kawapa upofu hawalioni hilo.acha watuongezee umaarufu.LA KUVUNDA HALINA UBANI.CCM KWISHNEIIIIII.
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wamemkamata kwa sababu alisema juzi kua yeye ni waziri mkuu wa arusha...sa hapo polisi wanataka kumhoji huo uwaziri mkuu wa arusha kapewa na nani:argue:
     
  12. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,417
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Isije wakamwakyembe hao, tabia ya kuua watu TZ imekithili na sijui kama Polisi wanachukua hatua zozote???? Usa River, Nduruma, Mandela maeneo yote hayo yamekuwa seen of dumped bodies sijui kama kuna uchunguzi wowte wa maana umefanyika!!!

     
  13. f

    fundimchundo Senior Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Jul 23, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nimesikia mara kadhaa Wakuu wa Wilaya wakijiita ma-Rais wa Wilaya na sijawahi kusikia wakiitwa Polisi kujieleza huo U-Rais wamepewa na nani.
    Kumkamata Mheshimiwa Mbunge kwa kujiita Waziri Mkuu ni kumuongezea publicity!
    Katika siasa, publicity is everything, na hili linaendelea kuididimiza CCM huku CDM ikipaa chati.
    Huoni hili linakiondoa CDM kwenye orodha ya vyama vya msimu na kukifanya chama cha muda wote?
    Kwa nini Polisi wanaididimiza CCM?
     
  14. D

    Deofm JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama wanavunja sheria halali za nchi ni lazima wakamatwe, hakuna cha kuogopa kama umaarufu unapanda au unashuka.
     
  15. f

    fundimchundo Senior Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Jul 23, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wamevunja sheria ipi? Kama hawajavunja sheria yoyote na bado wanakamatwa unashauri nini kifanyike?
     
Loading...