Kamata kamata ya viongozi wa CHADEMA: Jeshi la polisi linaihujumu CCM?


F

fundimchundo

Senior Member
Joined
Jul 23, 2010
Messages
191
Likes
76
Points
45
F

fundimchundo

Senior Member
Joined Jul 23, 2010
191 76 45
Kila viongozi na wanachama wa Chadema wanapokamatwa na polisi, umaarufu wa CDM unaongezeka, huku CCM ikiporomoka.
Viongozi wakuu wa Polisi wanalijua hili. Kwa nini wanaliendeleza?

Kuwakamata Nassari, aka DogoJanja, Heche na wengine ni kuzidi kuipaisha CDM na kuizika CCM.
Lengo la Kamanda Mwema kwa CCM ni lipi? KUIUA KABLA YA 2015?
 
Chaimaharage

Chaimaharage

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
211
Likes
1
Points
0
Chaimaharage

Chaimaharage

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
211 1 0
Unajua sasa hivi magamba hawajui wanalo lifanya.Wame kuwa vipofu na huo ni mpango wa MUNGU.Kila wanalo wafanyia magwanda linawapa credits. Vyombo wanavyo tegemea kuwalinda ni polisi na mahakama ambavyo sasa hivi vimekuwa "LIMPING GROUND" YA MAGWANDA. Hao polisi na mahakama ndio wata wapigia kura 2015?
 
F

fundimchundo

Senior Member
Joined
Jul 23, 2010
Messages
191
Likes
76
Points
45
F

fundimchundo

Senior Member
Joined Jul 23, 2010
191 76 45
Kikwete anarahisisha kuiua ccm. Anatamani isifike hata 2015.
Najiuliza lakini sipati picha.
Yote yanayofanyika nchini ambayo Rais Kikwete anayaona na kuyasikia (kupitia vyombo vya dola), huku akiyafumbia macho, yanakididimiza Chama cha Mapinduzi!
Je, JK naye anajivua gamba kimya kimya?
 
F

fundimchundo

Senior Member
Joined
Jul 23, 2010
Messages
191
Likes
76
Points
45
F

fundimchundo

Senior Member
Joined Jul 23, 2010
191 76 45
Ukiitwa Polisi maana yake ni kwamba umefunguliwa jalada, huko kunaitwa kukamatwa. Usipoenda utapelekwa unatembelea vidole huku umekamatwa mkanda wa suruali.
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,290
Likes
3,067
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,290 3,067 280
Kila viongozi na wanachama wa Chadema wanapokamatwa na polisi, umaarufu wa CDM unaongezeka, huku CCM ikiporomoka.
Viongozi wakuu wa Polisi wanalijua hili.
Kwa nini wanaliendeleza?
Kuwakamata Nassari, aka DogoJanja, Heche na wengine ni kuzidi kuipaisha CDM na kuizika CCM.
Lengo la Kamanda Mwema kwa CCM ni lipi? KUIUA KABLA YA 2015?
Hizo ni salamu rasmi za Emmanuel Nchimbi ....Huyu kada mafioso wa ccm ...amepelekwa wizara ya mambo ya ndani ya nchi kwa kazi mkaa um..
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,559
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,559 280
Ukiitwa Polisi maana yake ni kwamba umefunguliwa jalada, huko kunaitwa kukamatwa. Usipoenda utapelekwa unatembelea vidole huku umekamatwa mkanda wa suruali.
Basi tunaomba update ya huko kukamatwa kwao. Vema tujuzane makamanda hawa wako wapi maana ccm wametufanya tuone kila kitu ktk giza la mashaka ya hujuma.
 
K

KISAKA MORIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
372
Likes
0
Points
0
Age
28
K

KISAKA MORIS

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
372 0 0
Usijali wanaongeza umaarufu wa chama. Ukitaka angalia Rais wa Uganda Yoweri mu7 anavyomtesa mpinzani wake mkuu Dr KIZA BESIGE' mpinzani huyu kupigwa na kukamatwa na Polis wa Uganda ni jambo la kawaida, lakini mu7 hajui ni kiasi gani anamuongezea mpinzani wake huyo umaarufu na ujasiri zaid wakutetea haki za watu wa Uganda.

Kinachofanywa na Polis wa Tz ni kuiongezea CDM nguvu ikachukue dola kirahisi 2015 coz hata hao Maafande wamechoka balaa. MUNGU IBARIKI TANZANIA PAMOJA NA VIONGOZI NA WAFUASI WOTE WA 'CHADEMA'.
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
33
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 33 0
wamemkamata kwa sababu alisema juzi kua yeye ni waziri mkuu wa arusha...sa hapo polisi wanataka kumhoji huo uwaziri mkuu wa arusha kapewa na nani:argue:
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,150
Likes
527
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,150 527 280
Kila viongozi na wanachama wa Chadema wanapokamatwa na polisi, umaarufu wa CDM unaongezeka, huku CCM ikiporomoka.
Viongozi wakuu wa Polisi wanalijua hili. Kwa nini wanaliendeleza?

Kuwakamata Nassari, aka DogoJanja, Heche na wengine ni kuzidi kuipaisha CDM na kuizika CCM.
Lengo la Kamanda Mwema kwa CCM ni lipi? KUIUA KABLA YA 2015?
Isije wakamwakyembe hao, tabia ya kuua watu TZ imekithili na sijui kama Polisi wanachukua hatua zozote???? Usa River, Nduruma, Mandela maeneo yote hayo yamekuwa seen of dumped bodies sijui kama kuna uchunguzi wowte wa maana umefanyika!!!

 
F

fundimchundo

Senior Member
Joined
Jul 23, 2010
Messages
191
Likes
76
Points
45
F

fundimchundo

Senior Member
Joined Jul 23, 2010
191 76 45
wamemkamata kwa sababu alisema juzi kua yeye ni waziri mkuu wa arusha...sa hapo polisi wanataka kumhoji huo uwaziri mkuu wa arusha kapewa na nani:argue:
Nimesikia mara kadhaa Wakuu wa Wilaya wakijiita ma-Rais wa Wilaya na sijawahi kusikia wakiitwa Polisi kujieleza huo U-Rais wamepewa na nani.
Kumkamata Mheshimiwa Mbunge kwa kujiita Waziri Mkuu ni kumuongezea publicity!
Katika siasa, publicity is everything, na hili linaendelea kuididimiza CCM huku CDM ikipaa chati.
Huoni hili linakiondoa CDM kwenye orodha ya vyama vya msimu na kukifanya chama cha muda wote?
Kwa nini Polisi wanaididimiza CCM?
 
D

Deofm

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
383
Likes
0
Points
33
D

Deofm

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
383 0 33
Kama wanavunja sheria halali za nchi ni lazima wakamatwe, hakuna cha kuogopa kama umaarufu unapanda au unashuka.
 
F

fundimchundo

Senior Member
Joined
Jul 23, 2010
Messages
191
Likes
76
Points
45
F

fundimchundo

Senior Member
Joined Jul 23, 2010
191 76 45
Kama wanavunja sheria halali za nchi ni lazima wakamatwe, hakuna cha kuogopa kama umaarufu unapanda au unashuka.
Wamevunja sheria ipi? Kama hawajavunja sheria yoyote na bado wanakamatwa unashauri nini kifanyike?
 

Forum statistics

Threads 1,274,979
Members 490,865
Posts 30,529,417