Kamata Kamata ya JF itaendelea chombo kikimilikiwa na mwanahisa mmoja!

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,690
2,000
Just imagine kuwa kama Maxence Melo angeuza hisa zake DSE, na watu elfu hamsini wakajitokeza kununua hisa... Je mambo yakibuma huku wangeweza kukamata wanahisa wote na kuwasweka ndani?
Hizi rabsha rabsha zikiendelea namshauri kaka Melo kuuza hisa DSE ili polisi wakose wa kumkamata...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom