Kamanda wa Polisi asimamishwa kwa kuiba madini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda wa Polisi asimamishwa kwa kuiba madini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Faru Kabula, Apr 1, 2012.

  1. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,871
    Likes Received: 2,078
    Trophy Points: 280
    Jeshi la Polisi nchini limemsimamisha Kamanda wa Polisi wa wilaya ya Serengeti baada ya kukutwa akichimba madini ndani ya hifadhi ya Serengeti yeye mwenyewe pamoja na wenzake. Habari zaidi mziweke hapa

    Source: Star TV
     
  2. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 647
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Taarifa za awali zilisema kuwa amehamishwa na kupelekwa mkoani, hili la kusimamishwa ni la lini??
     
  3. l

    luckman JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    full of drama! tanzania nchi yangu mungu akuponye!
     
Loading...