Kamanda Nzowa ajitokeza, ataja mchungaji anayejihususha na dawa za kulevya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda Nzowa ajitokeza, ataja mchungaji anayejihususha na dawa za kulevya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Jun 8, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,188
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Kamanda Nzowa wa kikosi cha kuzuia madawa ya kulevya amejitokeza na kumtaja Mch. Kuchupu Denis Okechuku wa kanisa moja la 'kiroho' lililopo maeneo ya Kinondoni Biafra, kuwa ni mmoja wa wachungaji wanaotuhumiwa kujihusisha na madawa ya kulevya. Amesema akiwa pamoja na watu wengine mchungaji huyo alikamatwa na kilo 81 za cocaine mapema mwaka huu, na kuwa katika pile ya watuhumiwa wa matukio mbalimbali ya madawa ya kulevya, wapo pia viongozi wengine kadhaa wa kidini, ambao watatajwa baadae.

    Source; Channel ten (Kipindi cha Baragumu leo asubuhi)
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,339
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280


    Aiseee.. katumwa kutaja? mbona ikulu jana walisema anayejihisi ajitokeze?

    By the way hilo jina sio la pande hizi za africa bana..
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,967
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha Mtajibu mapigo mpaka mchoke mwaka huu. Haya tunasubiri orodha nyingine na saa 48 hazijaisha
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Pengine alikamatwa BIAFRA ya kweli......iko Nigeria ironically:becky::becky:
     
  5. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hili ndio lililotakiwa tangu mwanzo la kumtaja mtu moja kwa moja kuliko kusema viongozi wa dini...., kundi la watu haliwezi kushutumiwa kwa matendo ya mmoja wao labda huyo ayeshutumiwa awe ndo kiongozi na jambo hilo awe amelifanya kwa niaba ya kundi
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyo Mpopo siyo Mtanzania bana
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,343
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo huyu M-naieria ndiyo anawakilisha viongozi wa dini zote za TZ, hivi hilo dhehebu lake lipo kwenye orodha ya madhehebu ya wTZ, bado hii hai-justify kiongozi wa nchi kuhukumu madhabahuni- huu ni ................
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Mch. Kuchupu Denis Okechuku ! Huyu ni Mtanzania ? Siwezi kushangaa huenda hata hayupo. Kwanini amtaje badala ya kuwa huyu jamaa rumande?
     
  9. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,412
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Huyo mchungaji kafikishwa lini mahakamani? na mahakama gani? Je, ameshahukumiwa?? Pia ni bora angetueleza ni wa dhehebu lipi..
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    walivyomkamata walichukua hatua gani??? Au ndo usanii unaendelea??? Ametaja jina moja, tunataka na jk nae ataje ya kwake au ndo kamsaidia kutaja??
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,526
    Likes Received: 2,151
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo Kikwete ametii amri ya Maaskofu kwa kupitia Kamanda Nzowa, safi sana, ila tunataka hao watu wakanyee debe siyo ngonjera kama kesi ya kina Mramba na wenzake.
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,188
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Kesi ipo mahakamani na inaendelea. Hajasema kama yupo rumande au nje. Ametaja dhehebu, lina jina refu kama dawa ya ukoma...
     
  13. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Hilooooooo JINAAAA SIO LA Mtanzaniaa!!!!!! huyo kamanda ametumwa kuja kudhalilisha maaskofu na wachungajiii uuuuhhhh!! tutafika kweeeli wajamen???
     
  14. W

    Wavizangila Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yupo nchi hii, hebu tupeni more details za mch huyo.
     
  15. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 358
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nzowa? bado hajajiuzulu si mtuhumiwa kwa kutaka kumumbakia mtoto wa MENGI madawa ya kulevya airport.
     
  16. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    nzowa anachekesha kweli. Mbona walimkamata na kumwachia? Sasa anakuja kwenye media kusema nini? Si wangemkamata na kumfikisha mahakamani? Sasa kazi yao ni nini kama wanawafahamu? Are we still in primitive Communallism or what?
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha. Ukiona hvyo ujue wapo kwenye usanii as usual. Dhehebu gn hilo watz hatulijui? Kama hata jina halikumbukik c kiroja hcho jaman? Tusubiri tuone labda ni kweli.
     
  18. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,765
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Kama jina mtumishi wa mungu tayari limeshatajwa.....! sasa ni wakati wa kurejea hotuba ya JK ili tuelewe alichokuwa anakisema....!
    Ni aibu kwa watu mbalimbali kushiriki biashara inayoteketeza MAMILIONI ya vijana wetu...!
    NB:POLISI NA SAKATA LA UBAMBIKIAJI NALO LAWEZEKANA......! REFER ISHU YA REGINALD MENGI KUTAKA KUBAMBIKIWA (though huenda naye yumo)
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ni mnigeria nini????,mbona hawakuwahi kuntangaza????aaaah nzowaaaa,na wanasiasa je hakuna????
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hv kumbe ndo kazi yake kubambikia watu eeh??
     
Loading...