Kamanda Mpinga ameaona hili? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda Mpinga ameaona hili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anold, Mar 30, 2011.

  1. A

    Anold JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,253
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Kuna gari moja chakavu linapiga mzigo Rombo nimeliona kwenye gazeti la udaku ambalo hutolewa na Global Publisher, nimeshindwa kuweka hiyo picha hapa jamvini ila kama ningefanikiwa kuiweka nafikiri ingekuwa changamoto kwa Jeshi letu la Polisi hususan Trafiki.
     
Loading...