Kamanda Mawazo: JF imeondoa unyanyasaji tuliokuwa tunafanyiwa!


M

maguzu masese

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
283
Likes
3
Points
0
M

maguzu masese

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
283 3 0
Nimekuwa nikisafiri na waandishi wa habari mara nyingi na kuwalipa, taarifa wanazotoa ni zile zinazo wafurahisha waajiri wao, leo hata nikiwa baharini taarifa zangu zinapatikana. Siitofautishi na huduma za M pesa, tigo pesa nk zilivyo adabisha mabenk.Aliyasema jana kwenye mkutano na wadau wa siasa Gold crest Mza
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Well said, JF ni zaidi ya habari....
 
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
911
Likes
13
Points
0
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
911 13 0
Popote alipo huyu kamanda, nampa bigup sana...good job has been done to destruct the agry ccm..
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
16
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 16 0
Ndio JF ni zaidi ya chombo chochote nchini wanakosensa habari
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,392
Likes
1,569
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,392 1,569 280
Nahisi hizo habari anawapa waandishi wa magazeti ya Habari Leo/Mzalendo bila kusahau gazeti la Uhuru!
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
7,886
Likes
3,803
Points
280
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
7,886 3,803 280
Kamanda Mawazo JF siyo mali ya Chadema wala CCM ni jukwaa huru.
"Nimekuwa nikisafiri na waandishi wa habari mara nyingi na kuwalipa,taarifa
wanazotoa ni zile zinazo wafurahisha waajiri wao,leo hata nikiwa baharini taarifa zangu zinapatikana. Siitofautishi na huduma za M pesa,tigo pesa nk zilivyo adabisha mabenk. Aliyasema jana kwenye mkutano na wadau wa siasa Gold crest Mza"

Jf gold member je ni tatizo la kusoma, kuelewa au kuona?! maana sioni popote muwasilishaji uzi huu alipoandika kwamba JF ni mali ya CDM au CCM???!!!

Tafadhali jaribu kubaki objective do not allow subjective considerations to crowd your intellectual aptitude.
 
LENGIO

LENGIO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
1,082
Likes
154
Points
160
LENGIO

LENGIO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2012
1,082 154 160
Kamanda Mawazo JF siyo mali ya Chadema wala CCM ni jukwaa huru.
Lakini Nape na Mwigulu wamefanya la CCM ndiko wanakoenezea maujinga yao.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Pulakitikale au seioretikale? Maana unavyochukiwa khah, ningekuwa mie ningeshakunywa gongo

Kamanda Mawazo JF siyo mali ya Chadema wala CCM ni jukwaa huru.
 
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
403
Likes
2
Points
35
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined Jul 26, 2011
403 2 35
That's true comrade.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
Hawa ndo watu productive kwenye taifa....watu kama kamada mawazo ndo wanasaidia ustawi wa taifa lolote duniani...!!!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
359
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 359 180
Pulakitikale au seioretikale? Maana unavyochukiwa khah, ningekuwa mie ningeshakunywa gongo
Anajichukia mwenyewe, hakuna anayempiga vita huyu liberal!
By the way, gongo na Konyagi zina tofauti gani?...naombeni msaada wa kujuzwa, nina rafiki anakunywa sana konyagi, nataka nimshauri!
cc: LiverpoolFC, Arushaone, Mungi, KOKUTONA, Filipo, Preta!
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,687
Likes
3,243
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,687 3,243 280
Kamanda Mawazo JF siyo mali ya Chadema wala CCM ni jukwaa huru.
Kwani kakuambia ni mali ya chama cha siasa?
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,559
Likes
8
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,559 8 0
Kamanda Mawazo JF siyo mali ya CHADEMA wala CCM ni jukwaa huru.
Kamanda Mawazo anasisitiza point ya alternative news outlet. Kwa sasa JF pamoja na mambo mengine ni uwanja wa mapambano kati ya CCM na Chadema. The truth will prevail.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Kamanda Mawazo JF siyo mali ya CHADEMA wala CCM ni jukwaa huru.
Ni kweli Jf siyo mali ya chama chochote ndiyo maana unaweza kupost pumba zako

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
227
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 227 160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,701
Likes
205
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,701 205 160
Kamanda Mawazo JF siyo mali ya CHADEMA wala CCM ni jukwaa huru.
Soma kwanza alichoandika kabla ya kukomenti. Kila wanachoandika CHADEMA wewe unakomenti kabla ya kusoma?
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,701
Likes
205
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,701 205 160
Nimekuwa nikisafiri na waandishi wa habari mara nyingi na kuwalipa, taarifa wanazotoa ni zile zinazo wafurahisha waajiri wao, leo hata nikiwa baharini taarifa zangu zinapatikana. Siitofautishi na huduma za M pesa, tigo pesa nk zilivyo adabisha mabenk.Aliyasema jana kwenye mkutano na wadau wa siasa Gold crest Mza
Kamanda Mawazo karibu na kwetu huku Mbozi jamani!!!!Tunakuhitaji hati.....
 

Forum statistics

Threads 1,275,224
Members 490,932
Posts 30,536,118