Kamanda Lema na Mawazo kuwasha moto Bunda Mjini, Dec 08, 2012

OMUSILANGA

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
384
0
Heshima kwenu wakuu.
Kwa mujibu wa taarifa nilizo zipata sasa hivi toka kwa Mawazo Alophonce nikuwa muda huu wanaji andaa kuhutubia mkutano mkubwa wa hadhara bunda mjini. Hii ndo ile OPERATION CHAKAZA CCM ambayo leo itaanza rasmi kwa Mh. Wassira
 

adolay

JF-Expert Member
Dec 8, 2011
11,446
2,000
Kama ni kweli, Waambie waandae mazingira tuwapate hewani hapa Jf na update continuously tunataka ccm watambue cdm haifanyi utani iko serious na kuchukuwa dola 2015.
 

Earthmover

JF-Expert Member
Sep 28, 2012
16,671
2,000



......Makamanda....
Chakaza tuu!!... hatakama wamekimbia uwanja wa mapambano ..nasikia...wamekimbilia LUMUMBA kuanzanisha kituo cha redio....LUMUMBA UDAKU FM.....

Wametest zali kuzuunguka nchi.
.....wee...kumbe....watu wameshahitimu elimu ya uraia...mafunzo kwa vitendo... M4C


..ukiona chama kinakimbilia udaku na kuuhalalisha kuutumia kama kinga ya kisiasa basi chama hicho ..... KIMEFILISIKA KIFIKRA!!!!
 

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,981
2,000
Heshima kwenu wakuu.
Kwa mujibu wa taarifa nilizo zipata sasa hivi toka kwa Mawazo Alophonce nikuwa muda huu wanaji andaa kuhutubia mkutano mkubwa wa hadhara bunda mjini. Hii ndo ile OPERATION CHAKAZA CCM ambayo leo itaanza rasmi kwa Mh. Wassira

Bunda ni laini kama maini, manake mbunge wao anakula usingizi tu mpaka bungeni
 

OMUSILANGA

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
384
0
Habari zilizo tufikia muda mhuu toka kwa Kamanda Mawazo ni kuwa mvua kubwa sana ambayo ni neema na za zawadi toka kwa Muumba wetu imekatiza Mkutano huo kufanyika leo.
 

Sangarara

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
13,110
2,000
walisema hatuwezi walisema hatuwezi mbona tumeweza,walisema hutushindi walisema hatushindi mbona tumeshinda.

Haya yatakuwa ni baadhi ya maneno yatakayosikika 2015 baada ya cdm kushinda uchanguzi mkuu na kuandika record tofauti tofauti za kuijenga Tz
 

OMUSILANGA

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
384
0
Ndiyo Wakuu ! Heshima kwenu ! Taarifa toka kwa Mawazo Alophonce ni kuwa ule mkutano wa hadhara wa CHADEMA ambao ki ukweli ulikuwa ndo mwanzo wa uzinduzi rasmi wa OPERATION CHAKAZA CCM BUNDA umekatishwa na mvua kubwa sana ambayo ki uhalisia ni neema na zawadi toka kwa Muumba wetu . Hivyo tuna ombwa tuwe wavumilivu kusubiria taarifa na utaratibu utakao tangazwa tena.
 

Marire

JF-Expert Member
May 1, 2012
12,054
2,000
Kwa hali yeyote ile wassira hasalimiki tena ije mvua uje upepo,jua hasalimiki! HE MUST GO!
 

Cynic

JF-Expert Member
Jan 5, 2009
5,147
2,000
Ndiyo ... ulikuwa ndo mwanzo wa uzinduzi rasmi wa OPERATION CHAKAZA CCM BUNDA umekatishwa na mvua kubwa sana ambayo ...

Huyu 'çonsultant' anayebuni haya majina operations za CDM ni mzuri mno. Jina la operation tu linatia hamasa tosha ..
 

Fisadidagaa

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
925
250
Tumshukuru Mungu kwa neema ya mvua,but mapambano yataendelea maana mvua hainyeshi mwaka mzima,big up makamanda,PEOPLE'sssss..........
 

kelao

JF-Expert Member
Sep 24, 2012
7,538
2,000
hivi Wassira ana umri gani? Naomba anaejua atujulishe maana huyu mzee toka enzi ya Nyerere yupo.
 

commited

JF-Expert Member
Feb 27, 2012
1,628
2,000
hivi wassira ana umri gani? Naomba anaejua atujulishe maana huyu mzee toka enzi ya nyerere yupo.

afadhali huyo mkuu, je kingunge ngombale mwiru, huyo naye ndiye kamanda wakutegemewa na wakina nepi.. Tangu nazaliwa 30 yrs past namsikia mpaka leo, alizaliwa kwenye lichamaa la wezi na atafia humo..
 

EL MAGNIFICAL

JF-Expert Member
Jan 11, 2011
938
195
Siku zote mvua ni dalili njema.Kama haikunyesha siku zote na ikanyesha sasa,basi CDM ni chaguo la Mungu.
mkuu yaani mvua imezuia mkutano halafu bado unataka kujiaminisha kuwa ndo chaguo la mungu. Na aliyewezesha mvua ni mwenyewe mungu.
Mkuu utaniambia nini nikuelewe !
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom