Kamanda kova must go!


Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
667
Likes
13
Points
35
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
667 13 35
Ndugu wadau

Nimekerwa sana na namna polisi wanavyoliendesha suala la Jerry Muro hasa kamanda Kova ambaye anatafuta cheap popularity kupitia sakata hilo.

Alianza kwa kusema Jerry muro ametishia na kudai rushwa ambayo ni makosa ya jinai...........

Akabadilisha na kusema Muro amekutwa na pingu ambayo ni kinyume cha sheria kuwa nayo...............

Mara akasema Muro alikuwa anashirikiana na matapeli sugu kwenye sakata hilo na kuwahukumu hao watu kwa kuwaita matapeli na kuwanyima dhamana...........


Nadhani umefika wakati wa KOVA kuachia ngazi maana anapingana na vita dhidi ya rushwa ambayo Jerry Muro ni mshikadau. Kama kweli Jerry Muro amefanya hayo anayotuhumiwa, PCCB wapo kwanini asiwapelekee file wao waendelee na kesi kuliko kuendelea kubadilisha mashitaka kila kukicha????

NAOMBA WADAU TUMUUNGE MKONO JERRY MURO KWA SUBSCRIPTION KWENYE THREAD HII KAMA PETITION KWA KUANDIKA .....

KAMANDA KOVA MUST GO.....

Najua KOVA na polisi kwa ujumla wanafuatilia kinachoendelea kwenye mtandao huu na watafanya kinachotakiwa.
 
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
3,480
Likes
1,265
Points
280
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
3,480 1,265 280
Wana JF
Sidhani kama tutakuwa tunamfanyia haki kamanda kova kwa kumtaka ajiuzulu kwa sababu ya sakata hili. Huyu kamanda ni mchapakazi sana lakini tatizo lake anapenda media attention sana. Amekuwa akifanya hivyo kili sehemu aliyokaa, kwa bahati mbaya hajawahi kujikwaa kama alivyojikwaa kwenye sakata hili[watoto wa dar husema amebugi stepu] nina uhakika hata yeye ndani ya moyo wake anajuta na anatafuta namna ya kujinasua na mtego huu[ kutokana na kauli yake ya juzi-kuwa hana matatizo na jerry ila awasilishe risiti za pingu].
Nadhani hapa somo kwake ni kuwa kwenye kila tamu basi kuna chungu yake- KARIBU DARISALAAM MHESHIMIWA KAMANDA
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,322
Likes
4,700
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,322 4,700 280
Abunuwas you are talking about J.Muro here! he is journalist and popular

Je watu wangapi wasiojulikana wanafanyiwa mambo ya aibu wengine wamefungwa wakiwa innocent, watu wanatubu makosa kwa kuteswa, watu wanabambikiziwa kesi n.k. Suppose angekuwa amepoteza hiyo risiti! na wengi sie so watunzaji wa risiti.

I thought You would have think beyond this Muro saga, just scratch a surface a little bit or see in this issue in other dimensions. I am pretty sure you will conclude that many police are monsters and Kova is a big monster! so he must GO! even if he will not go by my voice.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
kilio cha polisi kubambikia watu kesi hakijaanza leo, mbona wengi wamebambikiwa bangi , unga na upuuzi mwingine, ili kukidhi matakwa yao ya muda mfupi au mrefu.....ila kilio hiki sasa kimepata pakusikikia, aibu kwa Kova aibu kwa jeshi zima la POLICE.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
kamanda kova most go no comment zana za ubabaishaji zimeshapitwa na wakati watanzania tumeshaamka usingizini tunataka na viongozi walioamka usingizini pia
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
8
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 8 135
kilio cha polisi kubambikia watu kesi hakijaanza leo, mbona wengi wamebambikiwa bangi , unga na upuuzi mwingine, ili kukidhi matakwa yao ya muda mfupi au mrefu.....ila kilio hiki sasa kimepata pakusikikia, aibu kwa Kova aibu kwa jeshi zima la POLICE.
Kuna ndugu yangu mmoja wa Arusha aliambiwa akamtambue mtu ambaye si kati ya wale waliomvamia kuwa ni jambazi. Hiyo ni baada ya kuonyeshwa mtu mwenyewe ni yule hivyo tukiitisha gwaride ukamtambue. Yeye alikataaa kabisaaaa!!!!!!!!!!!!!!!
Hivyo kuna wengi wanafungwa kwa sababu ya biff zao na polisi ama wakubwa wa nchi hii.
 
Saljiv

Saljiv

Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
16
Likes
3
Points
5
Saljiv

Saljiv

Member
Joined Feb 19, 2009
16 3 5
Kova ni askari shujaa aliyepoteza jicho lake moja katika kupambana na wahalifu. Sioni sababu kwanini ajiuzulu !
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,960
Likes
218
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,960 218 160
Kova alidanganywa na ktk sakata hili yeye anatumiwa sasa aliowatuma ili wamsadie ktk hujuma dhidi ya Jerry hawakuwa na uelewa wa kutosha na hivyo kumfedheesha Kova.

Kama ni kosa la kwanza basi ni vyema Kova akili kwamba yeye na aliowatuma wamekosea na hivyo wamlipe fidia Jerry.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Kova haendi popote!
Muro ni mualifu kama wengine tu. Ngoja sheria ichukue mkondo wake...
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
70
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 70 145
Watu wengine bana.. No wonder tanzania hatuendelei
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
70
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 70 145
Kova haendi popote!
Muro ni mualifu kama wengine tu. Ngoja sheria ichukue mkondo wake...
We ni mmoja wa wachache wenye akili sana. Unafikiria nje ya BOX
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
Kova haendi popote!
Muro ni mualifu kama wengine tu. Ngoja sheria ichukue mkondo wake...
murro si mualifu rekebisha kauli yako mahakama pekee ndio yenye uwezo wa kumuhukumu mtu mbali na hapo ni kosa na ushitakiwa kwa mujibu wa sheria
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
Wana JF
Sidhani kama tutakuwa tunamfanyia haki kamanda kova kwa kumtaka ajiuzulu kwa sababu ya sakata hili. Huyu kamanda ni mchapakazi sana lakini tatizo lake anapenda media attention sana. Amekuwa akifanya hivyo kili sehemu aliyokaa, kwa bahati mbaya hajawahi kujikwaa kama alivyojikwaa kwenye sakata hili[watoto wa dar husema amebugi stepu] nina uhakika hata yeye ndani ya moyo wake anajuta na anatafuta namna ya kujinasua na mtego huu[ kutokana na kauli yake ya juzi-kuwa hana matatizo na jerry ila awasilishe risiti za pingu].
Nadhani hapa somo kwake ni kuwa kwenye kila tamu basi kuna chungu yake- KARIBU DARISALAAM MHESHIMIWA KAMANDA
Kweli tupu Abunwasi hili sakata kwa akili tulizojaaliwa na mwenyezi mungu nila kufoji
...
ila si mnajua Gerezani huwa wanaingia hata wasio na hatia???naendelea kuuchukia uongozi wa nchi yangu
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
Kova haendi popote!
Muro ni mualifu kama wengine tu. Ngoja sheria ichukue mkondo wake...
pepe una uhakika gani na accusation zako Pepe?
kwanza ukijaribu kuangalia report za police zimenipinda pinda hazina dila wala mwelekeo
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,757
Likes
7,646
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,757 7,646 280
Kova haendi popote!
Muro ni mualifu kama wengine tu. Ngoja sheria ichukue mkondo wake...
hilo ni rahisi sana kusema; kwa vile polisi wana nafasi ya kuthibitisha hilo wafanye haraka. I guarantee you Mwendesha Mashtaka akirudisha file atawaambia hakuna kesi! Believe me.
 
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
3,480
Likes
1,265
Points
280
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
3,480 1,265 280
Point taken
 
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
563
Likes
25
Points
45
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2008
563 25 45
Abunuwas you are talking about J.Muro here! he is journalist and popular

Je watu wangapi wasiojulikana wanafanyiwa mambo ya aibu wengine wamefungwa wakiwa innocent, watu wanatubu makosa kwa kuteswa, watu wanabambikiziwa kesi n.k. Suppose angekuwa amepoteza hiyo risiti! na wengi sie so watunzaji wa risiti.

I thought You would have think beyond this Muro saga, just scratch a surface a little bit or see in this issue in other dimensions. I am pretty sure you will conclude that many police are monsters and Kova is a big monster! so he must GO! even if he will not go by my voice.
Good explanation Web. I agree with you. I myself hate policemen they are snitches and backbiters. You can't trust a policeman. I have bad experience. Police are supposed to be friends not enemies. Do you remember that JF SAGA? That JF is a terrorist website? Who brought that? where did it end? Haven't they appologised?
 

Forum statistics

Threads 1,215,647
Members 463,325
Posts 28,555,538