Kamanda Kenyela:Aliejeruhiwa haijulikani amejeruhiwa na nini huenda ikawa Jiwe ,Risasi etc.


zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
....Akihojiwa kwa njia ya simu kamanda Kenyela amesema kijana aliejeruhiwa amejeruhiwa kwa subject Matter..huenda ikawa Jiwe,Risas au bomu la machozi...
Na mjeruhiwa yupo hoi wodini.
Amesema Police walitumia hekima sana la sivyo Mauaji yangekuwa Makubwa.


Source:Radio One
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
wanaunda tume lini na zitakuwa tume ngapi na budget yao kwa siku ni kiasi gani na watatumia siku ngapi? maana najua ndicho kitu wanachokitaka tumeiundwe..
 
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
2,555
Likes
31
Points
145
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
2,555 31 145
Akihojiwa kwa njia
ya simu kamanda Kenyela amesema kijana aliejeruhiwa amejeruhiwa kwa
subject Matter..huenda ikawa Jiwe,Risas au bomu la machozi...

Amesema Police walitumia hekima sana la sivyo Mauaji yangekuwa Makubwa.

Source:Radio One
dalili za mvua..........! raia wanapowakataa wenye jukumu la kusimamia usalama wao!
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Subject matter
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
63
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 63 145
Hekima kulenga raia na vitu visivyo julikana?
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
407
Points
180
Age
36
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 407 180
Yale yale..kitu chenye ncha kali toka juu,haya ya 'kitu ncha kali' ni somo ktk chuo ccp
 
eucalyptos

eucalyptos

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2010
Messages
387
Likes
23
Points
35
eucalyptos

eucalyptos

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2010
387 23 35
Angekuwa mtoto wa kigogo, au tycoon fulani au wa Kamanda mwenyewe ndio mngesikia "full story".
Ee Mungu inusuru nchi hii na raia wake toka mikononi mwa shetani na wafanyakazi wake.
 
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,899
Likes
754
Points
280
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,899 754 280
Hakuna hiyari kwa wananchi kutii sheria za nchi
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,349
Likes
1,141
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,349 1,141 280
haya mabo ya kupigwa na kitu kizito mie siyapendi!!
kwanini sio kitu chepesi? loh! ngoja nimpeleke mdogo wangu CCP akahonge milioni huko..
 
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
2,358
Likes
185
Points
160
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
2,358 185 160
Yale yale..kitu chenye ncha kali toka juu,haya ya 'kitu ncha kali' ni somo ktk chuo ccp
DALLAI LAMA huwezi amini kamanda kalisema hilo "kitu chenye ncha kali" nimecheka ingawa nilikuwa peke yangu.
Yaani polisi hawajui hata kudanganya, iwenye utetezi wa morogoro, arusha, iringa ama mbarali uwe sawa...kwa nini polisi wasikidhibiti hicho kitu chenye ncha kali kisije siku moja kikampiga mkuu wa nchi akiwa jukwaani....

Sipendi polisi kuitwa Jeshi la Police (Police Force) maana jina tu linawafanya kufikiria kimaguvu maguvu tuu bila kutumia akili...
 
Last edited by a moderator:
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
Hivi hakuna tofauti ya mtu aliyepigwa jiwe au risasi?
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
wanaunda tume lini na zitakuwa tume ngapi na budget yao kwa siku ni kiasi gani na watatumia siku ngapi? maana najua ndicho kitu wanachokitaka tumeiundwe..
Kamanda Sijui !
 
yatima

yatima

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
354
Likes
8
Points
0
yatima

yatima

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
354 8 0
Wanasheria msaidie aliyeumizwa POLISI wamlipe FIDIA - hivi kulala wodini mchezo???? anapoteza muda - anaugulia maumivu - ndugu zake wanasumbuka ........... anapoteza kipato chake ..........oh! my God mambo ni mengi ........ JAMANI HAWA POLISI WANAJIFANYA NCHI NI YAO ........... WASHINDWE NA WALEGEEEEEEEE
 
L

Lughe

Senior Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
116
Likes
4
Points
0
L

Lughe

Senior Member
Joined Oct 26, 2010
116 4 0
Wanasheria msaidie aliyeumizwa POLISI wamlipe FIDIA - hivi kulala wodini mchezo???? anapoteza muda - anaugulia maumivu - ndugu zake wanasumbuka ........... anapoteza kipato chake ..........oh! my God mambo ni mengi ........ JAMANI HAWA POLISI WANAJIFANYA NCHI NI YAO ........... WASHINDWE NA WALEGEEEEEEEE

Hii philosopy ya police ifike mahali ionekane imepitwa na wakati,kwani hata kama lengo lao jeshi ni kuepusha impact kubwa itakayotokana na reaction ya wanandugu au wananchi ni bora iwe hivo ili ije ipatikane suruhu ya kudumu kwamba katika hali yoyote ile ya kutuliza ghasia mwananchi/raia asipigwe risasi.
Kumpiga risasi binadamu ni unyama wa hali ya juu sana hasusani asiye na hatia.
Inauma sana....ivi vitendo.
 
bushman

bushman

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,366
Likes
108
Points
160
bushman

bushman

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,366 108 160
Kaaa usikie tu watakwambia bomu lililushwa kutoka kwa wananchi,au alipigwa na kitu kilichorushwa utasikia kwa kingereza kinaitwa 'Flying Object' WAKATI POLISI NDIO WALIKUWA WANARUSHA RISASI NA MABOMU.
 
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
3,608
Likes
35
Points
135
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
3,608 35 135
Hivi hakuna tofauti ya mtu aliyepigwa jiwe au risasi?
Hapo ndiyo ninaposhangaa,..lakini ninashindwa kuelewa tatizo liko wapi, wanaotoa majibu mepesi(rahisi/yasiyo na mantiki) au wale wanaoyapokea na KUYAKUBALI!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,295
Members 475,050
Posts 29,253,186