Kama Zitto angeshinda na kuwa mwenyekiti wa CHADEMA....


R

Reyes

Senior Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
188
Likes
0
Points
0
R

Reyes

Senior Member
Joined Sep 1, 2010
188 0 0
Hii nieiona kwenye Face Book page ya rafiki yangu wa kwenye face book
Kweli wazee huona mbali, Hongereni wazee wa CHDM, Zitto angekuwa Mwenyekiti wa Chadema leo hii CHDM kingekuwa wapi? tujadili

Login | Facebook
 
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
940
Likes
108
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
940 108 60
Zito,zito zito,kwa faida ya nani,Ebu jadili ISSUES za maana badala ya watu,

Mnalipwa kwa kumjadili huyu kijana,tumechoka na hoja za zito.
 
R

Reyes

Senior Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
188
Likes
0
Points
0
R

Reyes

Senior Member
Joined Sep 1, 2010
188 0 0
Zito,zito zito,kwa faida ya nani,Ebu jadili ISSUES za maana badala ya watu,

Mnalipwa kwa kumjadili huyu kijana,tumechoka na hoja za zito.
Zitto naye ni hoja ya maana.... kama chama kisipomshughulikia vizuri chama kitaanguka kutokana na ticktack za huyu bwana
 
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
940
Likes
108
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
940 108 60
Zitto naye ni hoja ya maana.... kama chama kisipomshughulikia vizuri chama kitaanguka kutokana na ticktack za huyu bwana
Issue hapa ni kuanzisha mada mpya wakati kuna mada zaidi ya 4 zinaongelea issue hiyo hiyo au inayofafana na hiyo,kwa nini hoja hii usipost huko badala ya kuanzishas mpya.mnampa kiburi nyie kwa kujiona ni mjadala katika nchi wakati siyo.Kwani zito hasipokuwepo,au akiwepo lipi litakwama?
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
He should be chased out of the party and end up in HELL for all what I care! Toeni post zote kuhusu yeye -- tumechoka!!!! Na hasa nikifikiria kwamba post zingine za kujiremba zinatoka kwenye aliases zake! Alipokuwa hospitali hizi zilipungua kidogo, sasa ametoka basi tena -- pls'e mods....
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,671
Likes
2,019
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,671 2,019 280
Binafsi nina mtazamo tofauti kidogo juu ya Mh. ZItto, naona anachosimamia licha tunakiona si cha kiungwana ndani ya chama ila kina MANUFAA sana kwa mustakabali wa CDM
 
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
654
Likes
5
Points
35
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
654 5 35
Binafsi nina mtazamo tofauti kidogo juu ya Mh. ZItto, naona anachosimamia licha tunakiona si cha kiungwana ndani ya chama ila kina MANUFAA sana kwa mustakabali wa CDM
Mkuu ni nini hicho?

 
Biera

Biera

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2010
Messages
457
Likes
14
Points
35
Biera

Biera

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2010
457 14 35
Kila siku Zito,hakuna hoja nyingine? Mnashndwa kufikilia kufungua matawi na mashina na kuwafikia wananchi wengi kwa ajiri ya uchaguz wa serikali za mitaa mnawaza majungu 2!
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
Binafsi nina mtazamo tofauti kidogo juu ya Mh. ZItto, naona anachosimamia licha tunakiona si cha kiungwana ndani ya chama ila kina MANUFAA sana kwa mustakabali wa CDM
unapo "kiona" afu ukasema tu "kuna kitu naona" inasaidia nini?
bora ukae kimya kama hutaki kusema unaona nini
 
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
872
Likes
5
Points
0
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
872 5 0
Jibu ni rahisi, Zitto angelijitahidi kuifanya chadema iwe NCCR(mageuzi) ya pili. Ujuavyo hivi sasa nccr ni kama popo; kwa upande mmoja kina sura ya chama cha siasa, na kwa upande mwingine kinashabihana na NGO.
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,548
Likes
2,611
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,548 2,611 280
Nahisi angekipoteza chama kabisa na kingekua CCM 'C' baada ya Currently Under Fisadi's(CUF).
Umri na uwezo wake vinafaa kuwa chini ya uangalizi maalumu na si kuongoza. Hana msimamo na hawezi kufanya kazi as a team.
Busara ilitumika na ni vema ikaendelea kutumika.
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,986
Likes
6,103
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,986 6,103 280
Binafsi nina mtazamo tofauti kidogo juu ya Mh. ZItto, naona anachosimamia licha tunakiona si cha kiungwana ndani ya chama ila kina MANUFAA sana kwa mustakabali wa CDM
...!!!!????????????? up to present no one has faith, hope, trust with Zitto kwa matendo yake si matendo yetu, sisi tunataka asiwepo ktk uongozi wa CDM, ww vp? With actions he betrayed the party, pili analewa uongozi na umaarufu, this is bad man
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Hii nieiona kwenye Face Book page ya rafiki yangu wa kwenye face book
Kweli wazee huona mbali, Hongereni wazee wa CHDM, Zitto angekuwa Mwenyekiti wa Chadema leo hii CHDM kingekuwa wapi? tujadili

Login | Facebook

Angeomba kura za ubunge tu, za rais kwa Mkwere.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,746
Likes
1,953
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,746 1,953 280
Zitto naye ni hoja ya maana.... kama chama kisipomshughulikia vizuri chama kitaanguka kutokana na ticktack za huyu bwana
Kwanza kabla ya yote....ameshapona KIPINDUPINDU?
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,619
Likes
22,400
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,619 22,400 280
Angekuwa kama Mrema kura za ubunge kwake za urais kwa Lipumba ili kuonesha analipenda taifa zaidi ya chama chake sijui kama kungekuwa na chama tena.
 

Forum statistics

Threads 1,235,139
Members 474,353
Posts 29,213,101