• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kama yule fisadi papa alionekana anafaa kuwa rais, kuna ubaya huyu kuwa waziri?

T

Tembulukoje

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2014
Messages
397
Points
170
T

Tembulukoje

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2014
397 170
Hebu tuache unafiki, Prof. Muhongo kupewa wizara ya niashati na madini ni mahala pake. Kainyoosha hii secta ya umeme tangu alipoingia.

Kama yule mgombea wa UKAWA alionekana anafaa kuwa rais, baada ya yeye pia kujiuzulu miaka miwili tu tangu apewe uwaziri mkuu, kuna ubaya gani Muhongo kupewa uwaziri tena?

Tuache unafiki
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,147
Points
2,000
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,147 2,000
Nimejikuta nacheka tu

Sitaki kufikiria

Ukawa wanajisahau
 
esc343

esc343

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2014
Messages
353
Points
500
esc343

esc343

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2014
353 500
Aise wewe una akili sana
Inabidi upewe u DC
 
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
3,249
Points
2,000
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
3,249 2,000
Muhongo anakubalika sana!
 
mwanawao

mwanawao

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
2,170
Points
2,000
mwanawao

mwanawao

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
2,170 2,000
Mimi si mshabiki wa siasa, wala sishabikii chama chochote.

Ukweli ni kwamba kwa mtu mwenye maamuzi sahihi huwezi kufuata nyayo alizokosea mwanzako kwa sababu tu na yeye alikosea, kwa hivyo tukosee wote. Maamuzi sahihi ni kurekebisha makosa aliyofanya mwanzako na siyo kufuata nyayo zilele eti ngoma ni draw. Ulichoandika si sahihi.

Kwa hiyo kusema Muhongo amechaguliwa kwa sababu ukawa nao walimpendekeza mtu asiye sahihi ni makosa.

Me naamini Muhongo kachaguliwa kulingana na utendaji kazi wake. Otherwise kama kachaguliwa kwa kuangalia upande mwingine wa shilingi ni makosa makubwa.
 
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2015
Messages
3,566
Points
2,000
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2015
3,566 2,000
Yalikuwa maagizo ya mamlaka za juu
 
T

Tembulukoje

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2014
Messages
397
Points
170
T

Tembulukoje

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2014
397 170
Mimi si mshabiki wa siasa, wala sishabikii chama chochote.

Ukweli ni kwamba kwa mtu mwenye maamuzi sahihi huwezi kufuata nyayo alizokosea mwanzako kwa sababu tu na yeye alikosea, kwa hivyo tukosee wote. Maamuzi sahihi ni kurekebisha makosa aliyofanya mwanzako na siyo kufuata nyayo zilele eti ngoma ni draw. Ulichoandika si sahihi.

Kwa hiyo kusema Muhongo amechaguliwa kwa sababu ukawa nao walimpendekeza mtu asiye sahihi ni makosa.

Me naamini Muhongo kachaguliwa kulingana na utendaji kazi wake. Otherwise kama kachaguliwa kwa kuangalia upande mwingine wa shilingi ni makosa makubwa.
Lissu na Lipumba na watu kibao, naamini wengi ni ukawa (Nimtoe Lipumba ambae yye alionesha uzalendo) wamepinga uteuzi wa Muhongo kuwa waziri wa nishati na madini kwa mara nyingine tena.

Lissu huyu huyu na timu yake ndo walituamibisha watz kuwa lowassa ni boooonge la fisadi. Baada ya muda wakamuona si fisadi tena, na wakampa nafasi kupitia chama chao awe rais wa hii nchi. Kwa mujibu wa akili zao ni kuwa eti alionewa akawajibika kwa ajili ya nchi na chama chake (Cheap reason).

Leo wanapinga uteuzi wa Muhongo, eti kisa alijiuzulu kwa kashfa ya Escrow. Hawa watu ni mandina kweli.
 
A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
2,019
Points
2,000
A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2013
2,019 2,000
Muhongo ni jembe, na tuna matumaini naye sana. nilisikitika sana alipojiuzulu siku ile. Afadhali amerudi aturekebishie umeme na madini/gas za nchi yetu. Simbachawene hakuwa anafaa kabisa kwenye sector ile, Muhongo ndio jembe limerudi.
 
Bobwe2

Bobwe2

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
2,367
Points
2,000
Bobwe2

Bobwe2

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
2,367 2,000
Hebu tuache unafiki, Prof. Muhongo kupewa wizara ya niashati na madini ni mahala pake. Kainyoosha hii secta ya umeme tangu alipoingia.

Kama yule mgombea wa UKAWA alionekana anafaa kuwa rais, baada ya yeye pia kujiuzulu miaka miwili tu tangu apewe uwaziri mkuu, kuna ubaya gani Muhongo kupewa uwaziri tena?

Tuache unafiki
Kwa hiyo lowasa fisadi na muhongo pia fisadi?maana cjaelewa hoja yako ipo wp?
 
Stefano Mtangoo

Stefano Mtangoo

Verified Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
3,924
Points
2,000
Stefano Mtangoo

Stefano Mtangoo

Verified Member
Joined Oct 25, 2012
3,924 2,000
JF is now a walking dead forum
 
M

mastersajenti

Senior Member
Joined
Dec 4, 2015
Messages
165
Points
0
M

mastersajenti

Senior Member
Joined Dec 4, 2015
165 0
Tembulukoje Mkuu naamini nchi yetu imempata fisadi nyangumi sasa Mzee Wa tirion 4. naamini pamoja Na ushabiki wako Hugo Mzee anaingoza Kwa kufisadi Fedha yetu kuliko mtanzania yeyote sijui unasemaje mkuu
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
7,634
Points
2,000
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
7,634 2,000
Lissu na Lipumba na watu kibao, naamini wengi ni ukawa (Nimtoe Lipumba ambae yye alionesha uzalendo) wamepinga uteuzi wa Muhongo kuwa waziri wa nishati na madini kwa mara nyingine tena.

Lissu huyu huyu na timu yake ndo walituamibisha watz kuwa lowassa ni boooonge la fisadi. Baada ya muda wakamuona si fisadi tena, na wakampa nafasi kupitia chama chao awe rais wa hii nchi. Kwa mujibu wa akili zao ni kuwa eti alionewa akawajibika kwa ajili ya nchi na chama chake (Cheap reason).

Leo wanapinga uteuzi wa Muhongo, eti kisa alijiuzulu kwa kashfa ya Escrow. Hawa watu ni mandina kweli.
Wala usiumize kichwa. nccr walikuwa na wakili msomi machachari zaidi enzi hizo, Dr Lamwai. Sijui aliishia wapi baada ya kujisalimisha ccm! Zitto alisema usimwamini yeyote anayejiita mwanasiasa.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,172
Points
2,000
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,172 2,000
kuna watakao mpenda
na kuna watakao mchukia.

HAIJALISHI.

Cha muhimu ni performance ya Kazi yake.
 

Forum statistics

Threads 1,405,583
Members 532,049
Posts 34,489,871
Top