KAMA wewe unafanya kazi Woolworths Tanzania inakuhusu


Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,856
Likes
4,300
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,856 4,300 280
Tafadhali ikiwa unafanya kazi katika maduka ya Woolies kwa Tanzania-likely kwa maduka yao ya Dar es Salaam, ama unamfaham mtu yeyote anaefanya kazi hapo nina suala la muhimu naomba uni-pm kuanzia sasa hadi trh 15 haswaa ndio nina shida. Asante
Jerry
 

Forum statistics

Threads 1,215,061
Members 463,005
Posts 28,534,105