Kama wewe una miaka zaidi ya 25 na huna mpenzi, hilo ni tatizo sugu

honey bee

Member
Nov 23, 2021
65
150
Kama wikiend hii yote uko mwenyewe mwenyewe tu, huna mpenzi wa kukuweka bize na unamiaka zaidi ya 25;hilo ni tatizo sugu. Ondoka hapo ulipo, oga, piga pamba, nukia vizuri, zunguka zunguka huko mtaani, utapata wa kukuweka bize. Maisha yanatafutwa, hela zinatafutwa, na mapenzi pia yanatafutwa. Usitegemee yakufuate hapo mezani....chakarika.

Dah,
Tunaogopa challenges tunazokutana nazo wakati wa utongozaji!! Acha tu tubaki single.
Akupe shida kwenye kumtongoza, umpate akuchune
Mmh!!
 

Smart Guy

JF-Expert Member
Dec 19, 2016
5,024
2,000
Katika maisha kila mtu ana vipaumbele vyake. Kama wewe umeona kuwa na mpenzi ndio jambo la muhimu ni sawa hakuna anaetakiwa kukupangia. Ila watu watakushangaa kwanini unaona kuwa mtu mwingine kutokuwa na mpenzi ni jambo la ajabu.

Kupanga ni kuchagua. Kila mtu afanye anachotaka wakati naotaka.
Umezungumza vyema kaka
 

new level

Member
Apr 21, 2021
98
150
Jana nimeona Dem kweny daladala amenifanya nimuwaze siku nzima ya leo

Dah yule Dem hakika ningekua nae nais ningekua nafuraha Sana anyway mgoja nibadilishe channel labda kuna kitamdhilia kikali kini keep busy..
 

Designer_3434

JF-Expert Member
Dec 4, 2015
2,558
2,000
Kama wikiend hii yote uko mwenyewe mwenyewe tu, huna mpenzi wa kukuweka bize na unamiaka zaidi ya 25 hilo ni tatizo sugu. Ondoka hapo ulipo, oga, piga pamba, nukia vizuri, zunguka zunguka huko mtaani, utapata wa kukuweka bize.

Maisha yanatafutwa, hela zinatafutwa, na mapenzi pia yanatafutwa. Usitegemee yakufuate hapo mezani

Chakarika.
Umetisha mkuu
 

Designer_3434

JF-Expert Member
Dec 4, 2015
2,558
2,000
Katika maisha kila mtu ana vipaumbele vyake. Kama wewe umeona kuwa na mpenzi ndio jambo la muhimu ni sawa hakuna anaetakiwa kukupangia. Ila watu watakushangaa kwanini unaona kuwa mtu mwingine kutokuwa na mpenzi ni jambo la ajabu.

Kupanga ni kuchagua. Kila mtu afanye anachotaka wakati naotaka.
Naona hili jiwe limekutwanga kabisa mahala pake, pole!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom