Kama wewe Ndiyo daktari ungemjibu nini Baba Harusi?

  • Thread starter Kanungila Karim
  • Start date

Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
7,709
Points
2,000
Age
22
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined Apr 29, 2016
7,709 2,000
Haruc ishapita mwezi, Bwana na bb haruc wakawa wanataka kupata mtoto lakini hawajui tendo gani wafanye ili mimba itokee wakaenda kwa dokta!.

Dokta akawapa picha waangalie,
Wakadai hawaelewi akawapa Video zenye shughuli hiyo 'live' bado hawakuelewa...

Dokta akamaindi akawaita ofisini kwake akaanza kumshughulikia mke wa jamaa mbele yake ili jamaa aone kinachofanyika!.

Alipomaliza wakati anavaa na mke wa jamaa yuko hoi

Dokta: Umeona sasa kazi inayotakiwa kufanywa?

Jamaa "Mume": Dah!! Asante sana pole kwa kazi ngumu dokta... sasa niwe namleta mara ngapi kwa wiki?

Swali:-> Kama wewe ungekuwa Dokta ungemwambia awe anamleta mara ngapi?.
 
Noswerd malila

Noswerd malila

Senior Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
101
Points
225
Noswerd malila

Noswerd malila

Senior Member
Joined Jan 12, 2014
101 225
Umuache Hapa Alazwe Mpaka Atakapopata Ujauz....
 
real t

real t

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
336
Points
250
Age
49
real t

real t

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2016
336 250
Haruc ishapita mwezi, Bwana na bb haruc wakawa wanataka kupata mtoto lakini hawajui tendo gani wafanye ili mimba itokee wakaenda kwa dokta!.

Dokta akawapa picha waangalie,
Wakadai hawaelewi akawapa Video zenye shughuli hiyo 'live' bado hawakuelewa...

Dokta akamaindi akawaita ofisini kwake akaanza kumshughulikia mke wa jamaa mbele yake ili jamaa aone kinachofanyika!.

Alipomaliza wakati anavaa na mke wa jamaa yuko hoi

Dokta: Umeona sasa kazi inayotakiwa kufanywa?

Jamaa "Mume": Dah!! Asante sana pole kwa kazi ngumu dokta... sasa niwe namleta mara ngapi kwa wiki?

Swali:-> Kama wewe ungekuwa Dokta ungemwambia awe anamleta mara ngapi?.
Doooooh
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,732
Top