*Kama utakipenda chochote hapa njoo Inbox tuzungumze biashara*


Eminem jr

Eminem jr

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2018
Messages
1,768
Likes
3,397
Points
280
Eminem jr

Eminem jr

JF-Expert Member
Joined May 21, 2018
1,768 3,397 280
*BIASHARA HURIAA*
1. Freezer aina ya philips Tsh 80,000/=. Haina
mlango wala mtungi wa gesi
.
2. Feni ya chini Tsh 8,000/=. Inawaka kwa
machale.. yaeza kukaa hadi masaa 2 haijaanza
kuzunguka
,
3. Pasi ya umeme aina ya Phillips. Tsh 9,000/=,
haishiki moto kabisa hata ikae nusu saa kwny
umeme na kidude cha kuregulate moto
kimeharbika..
4. Meza ya plastic Tsh 4,000/= ina miguu 3 na
mmoja mfupi kidg.
5. Vikombe vya udongo Dozen 1 Tsh 900/= ila
vilipata ajali kidg.. vimekatika mikono na vingne
vimetoboka chini
6.Redio ya caset lkini haina transiforma bei Tsh
8,000/=
7.Flat scren bei TSh 90,000/= kioo kimepasuka
na haina rimot control na batan zime haribika
fasta nichek
8.Simu aina ya Sumsung s7 edge TSh 70,000/=
ilidondokea kwenye maji ikapiga shot, kitufe cha
kuwashia hakipo na hata ukiweka kingine haiwaki,
ni simu nzuri bora na ya kisasa!
9.Kamera aina ya sony mp 16 bei Tsh 27,500/=
haina lens, ni mbovu hata mafundi hawaitaki
kama spea.
10.Bajaji aina ya tvs, bei Tsh 60,000/= haina
matairi, viti wala usukani! Imetumika miaka 8 na
inadaiwa kodi ya miaka 2!
Karibu, bidhaa ni nyingi sana
 
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Messages
4,306
Likes
3,610
Points
280
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2015
4,306 3,610 280
Nawapenda sana watu ambao wanapenda kuongea ukweli kwenye biashara kama ww.

Sent from my SM-G950F using Tapatalk
 
princemikazo

princemikazo

Senior Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
192
Likes
125
Points
60
princemikazo

princemikazo

Senior Member
Joined Jan 10, 2019
192 125 60
Write your reply...Nikupe Elfu10 kwa vitu vyote ivyo au unasemaje?
 
princemikazo

princemikazo

Senior Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
192
Likes
125
Points
60
princemikazo

princemikazo

Senior Member
Joined Jan 10, 2019
192 125 60
Nikupe Elfu10 kwa vitu vyote ivyo au unasemaje?
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,473
Likes
124,893
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,473 124,893 280
*BIASHARA HURIAA*
1. Freezer aina ya philips Tsh 80,000/=. Haina
mlango wala mtungi wa gesi
.
2. Feni ya chini Tsh 8,000/=. Inawaka kwa
machale.. yaeza kukaa hadi masaa 2 haijaanza
kuzunguka
,
3. Pasi ya umeme aina ya Phillips. Tsh 9,000/=,
haishiki moto kabisa hata ikae nusu saa kwny
umeme na kidude cha kuregulate moto
kimeharbika..
4. Meza ya plastic Tsh 4,000/= ina miguu 3 na
mmoja mfupi kidg.
5. Vikombe vya udongo Dozen 1 Tsh 900/= ila
vilipata ajali kidg.. vimekatika mikono na vingne
vimetoboka chini
6.Redio ya caset lkini haina transiforma bei Tsh
8,000/=
7.Flat scren bei TSh 90,000/= kioo kimepasuka
na haina rimot control na batan zime haribika
fasta nichek
8.Simu aina ya Sumsung s7 edge TSh 70,000/=
ilidondokea kwenye maji ikapiga shot, kitufe cha
kuwashia hakipo na hata ukiweka kingine haiwaki,
ni simu nzuri bora na ya kisasa!
9.Kamera aina ya sony mp 16 bei Tsh 27,500/=
haina lens, ni mbovu hata mafundi hawaitaki
kama spea.
10.Bajaji aina ya tvs, bei Tsh 60,000/= haina
matairi, viti wala usukani! Imetumika miaka 8 na
inadaiwa kodi ya miaka 2!
Karibu, bidhaa ni nyingi sana


Jr
 
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,320
Likes
830
Points
280
Age
32
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,320 830 280
Sasa nano anataka vitu vibovu
 

Forum statistics

Threads 1,250,886
Members 481,523
Posts 29,749,609