Kama Unajua n Unapenda HipHop Taja Mstari ambao unaukubali kuliko yote? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Unajua n Unapenda HipHop Taja Mstari ambao unaukubali kuliko yote?

Discussion in 'Entertainment' started by adakiss23, Oct 25, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,198
    Likes Received: 450
    Trophy Points: 180
    mine is.. I carry the cross, if Virgin Mary had an abortion
    I'd still be carried in the chariot by stampeding horses
    Had to bring it back to New York
    I'm happy that the streets is back in New York
    For you rappers, I carry the cross



    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,837
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Yeah jikusanyeni, ombeni amani acheni upuuzi ,kwa staili na vocal hizi, mitaani watu wamechizi, wanaoongopa hatuuzi, na bado hawanitishi, hawanitetereshi, kamwe mii siyumbishwi, na nyuma hainirudishi, nii vitaa badoo na sitaa kuruhusu mitaa iniite mii staa sikuu za pitaa badoo nakitaa wanakoma juu ya vipi
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimewekeza miaka kibao kwa hapa nilipo mwana sikuzaliwa kwenye mali ilibid kuhangaika sana.....FA ,Msiache kuongea!
     
  4. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ''...cpo kama nlvyo kuwa haimaansh npo tofaut'...'~ fid q
     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Dah mtu mzima Nas huyo hahahaha ahsante sana kwa idea hii... ingekuwa poa mtu utaje na address kamili ya nyimbo husika!!!!

    Ok, mi nawapa mistari ya Hashimu Dogo toka kwenye Mixtape ya Kikosi Cha Mizinga na Hardcore Unit ilifanyika Watengwa Records Arusha, mwaka 2004!

    Hashimu anaanza (Huku akitumia beat ya Msinitenge ya Prof J.... originally hii beat Majani aliitengeneza kwa ajili ya JCB na Chindo ila baadae aka-snitch akampa Jay)
    "Ninapotoka mimi, watu wanaogopa lakini,
    hisabati ni kila kitu mabati yapo chinichini,
    harakati za dini zinasikika kwa mbali, ingawa speaker ni kali watu wanasita kuswali,
    saa sita tayari, kuna mahali unapita ni ka' unajipa kabali, hapo kamali inalipa,
    wanapita askari, vita wakikushika wewe utajibu maswali,
    Serikali imelaanika, inapotoka inafahamika, tunamoka na ala P wanachoka kuziandika....... nipe
    !!!!"
    Hii ngoma naisikiliza kila siku na bado naendelea kukubali kuwa huyu jamaa ni EMCEE mkubwa sana na naukubali uwezo wake kuliko hata baadhi ya maemcee wengi wa mbele.
     
  6. I

    Innocent Prince Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna dis kama unachodiscus ni dini..na hamna peace kama unavipisi vya wivu mwilini..nikki 2
     
  7. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,204
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pesa imekua adimu kama bikra kwa changudoa
    maisha ni gwaride, ukiskia nyuma geuka wa mwisho anakua wa kwanza

    huyu dogo anaitwa STamina, namkubali sana. yani kanifanya nimkumbuke Guru (RIP)
     
  8. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,659
    Likes Received: 1,501
    Trophy Points: 280
    A baby is being born same time man is murderd,the beggining is the end..
     
  9. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    more bodies being buried i'm losing my homies in a hurry they're relocating to the cemetary...got me worried, stressin, my vision's blurried The question is will i live? no one in the world loves me__me against the world
     
  10. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    "Mwanajeshi anapokufa, mwanajeshi anazaliwa,
    hakuna cha kuchekesha hata ucheshi ungetakiwa"
    TUNASONGA -KCM!
     
  11. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,733
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Ukishakuwa maarufu lazima ukubali skendo...
    sio kila siku watasifu lazima watapiga dongo...
    Kuna Wengine hawapitishi hata wiki wamefanya jambo...
    Na wengine wakiona hawaskiki watajifanya wana skendo...
    Gang Chomba ni yuleyule umaarufu haujanibadilisha...
    Kipara hakuna nywele style ya kiduku itapita...
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,646
    Likes Received: 10,173
    Trophy Points: 280
    Yeah this album is dedicated to all the teachers that told me
    I'd never amount to nothin' to all the people that lived above the
    buildings that I was hustlin' in front of that called the police on
    me when I was just tryin' to make some money to feed my daughters
    and all the niggaz in the struggle you know what I'm sayin'?
    Uh ha it's all good baby bay-bee, uh
     
  13. +255

    +255 JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,796
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Ukiona mzungu anajichubua ujue ana moyo wa Kiafrika...Stamina
     
  14. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    and they say money talks
    so dont ask me why i talk alot..
    mtu mzima weezy baba yao...
     
Loading...