Kama unajua kipara kinakunyemelea fanya hivi

lelulelu

JF-Expert Member
Dec 8, 2017
313
250
Naam kama uzi innavojieleza...vijana wengi wamekuwa wakinyemelewa na vipara(kupotea kwa nywele kichwani)hii sijui inatokana na nini ila utashangaa kijana unamuona anakuja kwa mbaali kichwa kinang'aa kabisa ..

sasa ukitaka kuzikuza nywele ambazo zinapotea kichwani fanya hivi

chukua kitunguu swaumu au kitunguu maji kisha fanya ufanyavyo upate yale maji yake then paka ile sehemu ambayo nywele zinapotea .

baada ya mda tu utaona zinanawiri kabisa.

NB:..hii ni kwa wale wenye kunyonyoka na nywele ,sio wewe miaka nenda rudi upara upo kisha wataka hii..
 

mathabane

JF-Expert Member
Jan 27, 2013
2,227
2,000
Naam kama uzi innavojieleza...vijana wengi wamekuwa wakinyemelewa na vipara(kupotea kwa nywele kichwani)hii sijui inatokana na nini ila utashangaa kijana unamuona anakuja kwa mbaali kichwa kinang'aa kabisa ..

sasa ukitaka kuzikuza nywele ambazo zinapotea kichwani fanya hivi

chukua kitunguu swaumu au kitunguu maji kisha fanya ufanyavyo upate yale maji yake then paka ile sehemu ambayo nywele zinapotea .

baada ya mda tu utaona zinanawiri kabisa.

NB:..hii ni kwa wale wenye kunyonyoka na nywele ,sio wewe miaka nenda rudi upara upo kisha wataka hii..
Unapaka kwa muda Gani?
 

lelulelu

JF-Expert Member
Dec 8, 2017
313
250
mwanaume unatakiwa ujikubali jinsi ulivyo, kujiedit sio ishu, namkubali sana mamvi, inawezekana washauri wengi sana walimwambia apake super black/piko lakini alipuuzia, kwa sababu ya uanaume kamili
kama ulizaliwa na nywele ujue ule upara ndo editing yenyewe mkuu..

unapotaka kuotesha nywele upara ni kutaka kurudi katika asili yako ya zamani na sio kujiedit...
 

Kirokolo

JF-Expert Member
Dec 22, 2008
282
250
Naam kama uzi innavojieleza...vijana wengi wamekuwa wakinyemelewa na vipara(kupotea kwa nywele kichwani)hii sijui inatokana na nini ila utashangaa kijana unamuona anakuja kwa mbaali kichwa kinang'aa kabisa ..

sasa ukitaka kuzikuza nywele ambazo zinapotea kichwani fanya hivi

chukua kitunguu swaumu au kitunguu maji kisha fanya ufanyavyo upate yale maji yake then paka ile sehemu ambayo nywele zinapotea .

baada ya mda tu utaona zinanawiri kabisa.

NB:..hii ni kwa wale wenye kunyonyoka na nywele ,sio wewe miaka nenda rudi upara upo kisha wataka hii..
Lelulelu asante sana kwa hiyo nywele therapy. Ifanyike hivyo mara ngapi kwa siku na kwa muda gani?
 

Nyendeke

JF-Expert Member
Jul 21, 2013
1,398
2,000
Dawa za Asili ni huwa ni Salama kwa Afya., tatizo kubwa ni kuwa hatupewi Dozi zilizo sahihi matokeo yake wengi wanahisi ni Utapeli tu!
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,540
2,000
Naam kama uzi innavojieleza...vijana wengi wamekuwa wakinyemelewa na vipara(kupotea kwa nywele kichwani)hii sijui inatokana na nini ila utashangaa kijana unamuona anakuja kwa mbaali kichwa kinang'aa kabisa ..

sasa ukitaka kuzikuza nywele ambazo zinapotea kichwani fanya hivi

chukua kitunguu swaumu au kitunguu maji kisha fanya ufanyavyo upate yale maji yake then paka ile sehemu ambayo nywele zinapotea .

baada ya mda tu utaona zinanawiri kabisa.

NB:..hii ni kwa wale wenye kunyonyoka na nywele ,sio wewe miaka nenda rudi upara upo kisha wataka hii..
WhatsApp Image 2017-12-13 at 02.38.19.jpeg
 

Azarel

JF-Expert Member
Aug 25, 2016
17,875
2,000
Hii thread inawahusu wenye udang'a / ualaza

Ila kwani udang'a ni ugonjwa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom