Kama unaitaji vifaranga vya sato ni pm nikuunganishe na muuzaji

appoh

JF-Expert Member
Mar 14, 2013
4,915
2,000
Wapo wengi wakutosha mmoja ni tsh 300 tu mbegu kutoka uganda ambayo inawiana na hali ya hewa ya kwetu africa mashariki
 

LOTTI masai

Member
Aug 28, 2014
40
0
Wapo wengi wakutosha mmoja ni tsh 300 tu mbegu kutoka uganda ambayo inawiana na hali ya hewa ya kwetu africa mashariki
mkuu ntakucheki npo kwenye mchakato wa kabwa changu..nianze ufugaji maeneo ya chanika.nikshakua.tayari ntakushtua
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom