Kama unaishi nyumba ya kupanga Kata gogo kwa style hii

Ramea

Ramea

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Messages
1,446
Points
2,000
Ramea

Ramea

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2015
1,446 2,000
Nilijikuta nabuni style ya kukata gogo nyumba ya kupanga hadi leo naitafakari sana nabaki kucheka tu.

Nilikuwa nafanya masomo kwa vitendo, sasa nilienda mkoa flani kwa mwaliko wa rafiki angu ambaye alinitangulia kuanza kaz kabla yangu.

Yeye alipanga nyumba na wapangaji wengine ila ile nyumba ilikuwa na choo cha ndani kimoja tu. Shida ni pale ukitaka kukata gogo, nje ya dirisha wanajaa wadada kibao. Siku moja nikagundua wanacheka nikiwa choon kwakuwa nilikuwa najamba sana, nikaona isiwe kesi. Kwakuwa mle choon kulikuwa na mandoo kama tano hiv nikagundua style nikikata gogo, nayagonganisha yale mandoo yaan ni full kelele, hata nikiharisha hakuna anayesikia kujamba, kelele kama kichaa kaingia choon. Walinikoma, nikitoka nje kisharobaro wamenunaaa!
 
lucas mobutu

lucas mobutu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
9,759
Points
2,000
lucas mobutu

lucas mobutu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
9,759 2,000
aisee
 
Chairman Lee

Chairman Lee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
204
Points
225
Chairman Lee

Chairman Lee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
204 225
Nilijikuta nabuni style ya kukata gogo nyumba ya kupanga hadi leo naitafakari sana nabaki kucheka tu.

Nilikuwa nafanya masomo kwa vitendo, sasa nilienda mkoa flani kwa mwaliko wa rafiki angu ambaye alinitangulia kuanza kaz kabla yangu.

Yeye alipanga nyumba na wapangaji wengine ila ile nyumba ilikuwa na choo cha ndani kimoja tu. Shida ni pale ukitaka kukata gogo, nje ya dirisha wanajaa wadada kibao. Siku moja nikagundua wanacheka nikiwa choon kwakuwa nilikuwa najamba sana, nikaona isiwe kesi. Kwakuwa mle choon kulikuwa na mandoo kama tano hiv nikagundua style nikikata gogo, nayagonganisha yale mandoo yaan ni full kelele, hata nikiharisha hakuna anayesikia kujamba, kelele kama kichaa kaingia choon. Walinikoma, nikitoka nje kisharobaro wamenunaaa!
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
4,753
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
4,753 2,000
raha ya kukata gogo uwe huru sasa ww unahangaika na ndoo za nn ? piga kitu halisi wanaokaa kusikiliza milio shauri yao.
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
14,084
Points
2,000
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
14,084 2,000
Ingia na karedio kadogo tuu sema mziki mkubwa kiasi mtu wa nje anasikia mziki tuu. Ufanye hivi hata unapoenda kuoga au kujisaidia haja ndogo. Laah Wala ratiba ya kupata haja kubwa usiku wa manane ambapo watu wamelala,Hata wakisikia maskadi hawataamka kuja kuangalia nani alikuwa anaachia hayo maskadi.

Kweli ujana maji ya moto, mie napanga namna ya kustaafu wengine namna ya kuzuia sauti za asili alizoziumba Mola Heheheheheheh.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
30,158
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
30,158 2,000
Pole sana...


Cc: mahondaw
 
Unforgetable

Unforgetable

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2019
Messages
637
Points
1,000
Unforgetable

Unforgetable

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2019
637 1,000
Na hiyo sehemu isivyopenda bugza isee pole
 
Qurie

Qurie

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
2,663
Points
2,000
Qurie

Qurie

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
2,663 2,000
Next time fungua maji yaingie kwenye ndoo wewe ukiendelea na shughuli zako
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
37,202
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
37,202 2,000
Ingia na karedio kadogo tuu sema mziki mkubwa kiasi mtu wa nje anasikia mziki tuu. Ufanye hivi hata unapoenda kuoga au kujisaidia haja ndogo. Laah Wala ratiba ya kupata haja kubwa usiku wa manane ambapo watu wamelala,Hata wakisikia maskadi hawataamka kuja kuangalia nani alikuwa anaachia hayo maskadi.

Kweli ujana maji ya moto, mie napanga namna ya kustaafu wengine namna ya kuzuia sauti za asili alizoziumba Mola Heheheheheheh.
Radio ya nini smart phone inatosha
 
itara

itara

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2013
Messages
2,143
Points
2,000
itara

itara

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2013
2,143 2,000
very interesting!! hili eneo ni kwa wenye akili na uelewa tu!!! ni bora kuwa natural na mkweli
mbona sie tukiwa vyoo umma hamna shida unaachia bomu huku nje kuna mtu anasubiria kuingia
 
The 13

The 13

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2018
Messages
1,272
Points
2,000
The 13

The 13

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2018
1,272 2,000
Nilijikuta nabuni style ya kukata gogo nyumba ya kupanga hadi leo naitafakari sana nabaki kucheka tu.

Nilikuwa nafanya masomo kwa vitendo, sasa nilienda mkoa flani kwa mwaliko wa rafiki angu ambaye alinitangulia kuanza kaz kabla yangu.

Yeye alipanga nyumba na wapangaji wengine ila ile nyumba ilikuwa na choo cha ndani kimoja tu. Shida ni pale ukitaka kukata gogo, nje ya dirisha wanajaa wadada kibao. Siku moja nikagundua wanacheka nikiwa choon kwakuwa nilikuwa najamba sana, nikaona isiwe kesi. Kwakuwa mle choon kulikuwa na mandoo kama tano hiv nikagundua style nikikata gogo, nayagonganisha yale mandoo yaan ni full kelele, hata nikiharisha hakuna anayesikia kujamba, kelele kama kichaa kaingia choon. Walinikoma, nikitoka nje kisharobaro wamenunaaa!
Mimi nilikuwa natumia maji nachota afu naludishia nakuwa kama naya mwaga ivi hadi namaliza.
 

Forum statistics

Threads 1,326,685
Members 509,566
Posts 32,230,994
Top