Kama unaichukia CHADEMA we ni mchawi, soma kauli mbiu hii mpya


Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,918
Likes
213
Points
160
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,918 213 160
hatimaye unabii unaelekea
kutimia. Lakini naipenda sana
operation ndogo nyingine ya
M4C
ambayo naweza kuiita mkono
wa
kushoto wa M4C. Hii ni
operesheni
ya kimya na kwa kweli naipenda
kwa kuwa iko effective kuliko
zote. Nayo ni “Toa gamba
moyoni,
valia gwanda moyoni”.
Hii kwa sasa imefikisha
mamilioni
ya Watanzania. Hawa ni wana
CCM
ambao wanaendelea kuvalia
magamba kwa nje lakini mioyoni
mwao wamevalia magwanda na
kila wakati wanaitika kimoyo
kimoyo “Peopleeeeeeeees!
Poweeeeeeeeeeer!
Katika kundi hili wamo
watumishi
wa umma. Hawa kwa miaka yote
wamekuwa hawana magamba
kwa nje lakini kwa ndani
wamevalia magamba hata kama
ni kwa kulazimishwa na
mazingira.
Ushauri wa bure kwa CCM ni
kwamba mafuriko hayajawahi
kuzuiwa na kitu chochote.
Acheni
kujisumbua. Naona kama
mmeanzisha M4K (Movement for
Killing), wameuawa watu wengi
sana
 
K

Kiduku

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
480
Likes
1
Points
0
K

Kiduku

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
480 1 0
​mkuu naunga mkono kwa asilimia 100
 
K

Kwitu Kumpepo

Member
Joined
May 2, 2012
Messages
69
Likes
0
Points
0
Age
46
K

Kwitu Kumpepo

Member
Joined May 2, 2012
69 0 0
Hii nimeipenda, maana Tunabadili attitude (mitazamo) kwanza, kisha tutavalia MAGWANDA hadharani. Watafukuza upepo weeeeeeeeeeee mwishwe watasalimu amri
 
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
4,029
Likes
1,668
Points
280
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
4,029 1,668 280
Na bado, ungeongezea na ile kauli ya "kaskazini tutajitenga tuwe nchi", nina hakika itashika chati sana.
.
"MADARAKA HUMBADILISHA MTU, YAPATE KWANZA NDIPO TUJUE TABIA YAKO".
 
Ngalikivembu

Ngalikivembu

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
1,920
Likes
364
Points
180
Ngalikivembu

Ngalikivembu

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
1,920 364 180
hatimaye unabii unaelekea
kutimia. Lakini naipenda sana
operation ndogo nyingine ya
M4C
ambayo naweza kuiita mkono
wa
kushoto wa M4C. Hii ni
operesheni
ya kimya na kwa kweli naipenda
kwa kuwa iko effective kuliko
zote. Nayo ni “Toa gamba
moyoni,
valia gwanda moyoni”.
Hii kwa sasa imefikisha
mamilioni
ya Watanzania. Hawa ni wana
CCM
ambao wanaendelea kuvalia
magamba kwa nje lakini mioyoni
mwao wamevalia magwanda na
kila wakati wanaitika kimoyo
kimoyo “Peopleeeeeeeees!
Poweeeeeeeeeeer!
Katika kundi hili wamo
watumishi
wa umma. Hawa kwa miaka yote
wamekuwa hawana magamba
kwa nje lakini kwa ndani
wamevalia magamba hata kama
ni kwa kulazimishwa na
mazingira.
Ushauri wa bure kwa CCM ni
kwamba mafuriko hayajawahi
kuzuiwa na kitu chochote.
Acheni
kujisumbua. Naona kama
mmeanzisha M4K (Movement for
Killing), wameuawa watu wengi
sana
Mimi ni mtumishi wa umma na naipenda cdm live bila chenga.Hata ofisini nawaambia mimi ni cdm kabisa na wala sioni tatizo kujitanua hivo.Sijawahi kuipenda ccm hata kwa kuota ndoto tu.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Likes
2,021
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,021 280
hatimaye unabii unaelekea
kutimia. Lakini naipenda sana
operation ndogo nyingine ya
M4C
ambayo naweza kuiita mkono
wa
kushoto wa M4C. Hii ni
operesheni
ya kimya na kwa kweli naipenda
kwa kuwa iko effective kuliko
zote. Nayo ni “Toa gamba
moyoni,
valia gwanda moyoni”.
Hii kwa sasa imefikisha
mamilioni
ya Watanzania. Hawa ni wana
CCM
ambao wanaendelea kuvalia
magamba kwa nje lakini mioyoni
mwao wamevalia magwanda na
kila wakati wanaitika kimoyo
kimoyo “Peopleeeeeeeees!
Poweeeeeeeeeeer!
Katika kundi hili wamo
watumishi
wa umma. Hawa kwa miaka yote
wamekuwa hawana magamba
kwa nje lakini kwa ndani
wamevalia magamba hata kama
ni kwa kulazimishwa na
mazingira.
Ushauri wa bure kwa CCM ni
kwamba mafuriko hayajawahi
kuzuiwa na kitu chochote.
Acheni
kujisumbua. Naona kama
mmeanzisha M4K (Movement for
Killing), wameuawa watu wengi
sana
poa nassari..!
Rais mtarajiwa wa arusha
 
MLUGURU

MLUGURU

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
1,096
Likes
641
Points
280
MLUGURU

MLUGURU

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
1,096 641 280
tuache ushabiki jaman hautasaidia,tuwahmize vijana wajiunge na chama pasi na kujiandikisha!!!!!!!
napita tu wazee
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
32
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 32 0
Mimi ni mtumishi wa umma na naipenda cdm live bila chenga.Hata ofisini nawaambia mimi ni cdm kabisa na wala sioni tatizo kujitanua hivo.Sijawahi kuipenda ccm hata kwa kuota ndoto tu.
yani wewe unalipwa na serikali ya ccm alafu unasema ni cdm..ngoja wakusikie
 
Kyaiyembe

Kyaiyembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2011
Messages
1,570
Likes
8
Points
135
Kyaiyembe

Kyaiyembe

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2011
1,570 8 135
Na bado, ungeongezea na ile kauli ya "kaskazini tutajitenga tuwe nchi", nina hakika itashika chati sana.
.
"MADARAKA HUMBADILISHA MTU, YAPATE KWANZA NDIPO TUJUE TABIA YAKO".
Sijakuelewa Kas. ya wapi?.
 
Mark Francis

Mark Francis

Verified Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
605
Likes
6
Points
35
Mark Francis

Mark Francis

Verified Member
Joined Nov 19, 2010
605 6 35
na bado, ungeongezea na ile kauli ya "kaskazini tutajitenga tuwe nchi", nina hakika itashika chati sana.
.
"madaraka humbadilisha mtu, yapate kwanza ndipo tujue tabia yako".
naona mmepata pa kutokea... Mwaka huu hampati lingine tena subirini mwakani akosee mwingine!!
 
Kyaiyembe

Kyaiyembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2011
Messages
1,570
Likes
8
Points
135
Kyaiyembe

Kyaiyembe

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2011
1,570 8 135
yani wewe unalipwa na serikali ya ccm alafu unasema ni cdm..ngoja wakusikie
Wanaolipwa na ccm ni akina Nape, Mkama na wengineo watumishi wa serikali wanalipwa na wananchi kupitia kodi na rasilimali za nchi.

CCM inapata mapato yao kutoka kwa wanachama na vitega uchumi vyao kama viwanja na majumba. Ili kuwalipa watendaji wake kuanzia taifa hadi balozi wa nyumba kumi. Wala haiwajibiki kumlipa mtumishi wa serikali, Na watumishi hawajawai kuidai CCM mishahara.

Nikukumbushe kuwa watumishi wengi walijulikana kuwa wa vyama vingine vya siasa kama akina Kashinde, Sengondo Mvungi, Mwesiga Balegu na wengine wengi tu. FUNGUKA AKILI.
 
Kyaiyembe

Kyaiyembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2011
Messages
1,570
Likes
8
Points
135
Kyaiyembe

Kyaiyembe

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2011
1,570 8 135
Iko wazi mkuu ukiangalia ushindi wa Rahis 2005 na wa 2010 majibu yako wazi.
Kudhihirisha zaidi sidhani kama kuna mwana gamba yeyote anayetamani kwenda kwenye uchaguzi kama utashirikisha wana gwanda!
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
hatimaye unabii unaelekea
kutimia. Lakini naipenda sana
operation ndogo nyingine ya
M4C
ambayo naweza kuiita mkono
wa
kushoto wa M4C. Hii ni
operesheni
ya kimya na kwa kweli naipenda
kwa kuwa iko effective kuliko
zote. Nayo ni “Toa gamba
moyoni,
valia gwanda moyoni”.
Hii kwa sasa imefikisha
mamilioni
ya Watanzania. Hawa ni wana
CCM
ambao wanaendelea kuvalia
magamba kwa nje lakini mioyoni
mwao wamevalia magwanda na
kila wakati wanaitika kimoyo
kimoyo “Peopleeeeeeeees!
Poweeeeeeeeeeer!
Katika kundi hili wamo
watumishi
wa umma. Hawa kwa miaka yote
wamekuwa hawana magamba
kwa nje lakini kwa ndani
wamevalia magamba hata kama
ni kwa kulazimishwa na
mazingira.
Ushauri wa bure kwa CCM ni
kwamba mafuriko hayajawahi
kuzuiwa na kitu chochote.
Acheni
kujisumbua. Naona kama
mmeanzisha M4K (Movement for
Killing), wameuawa watu wengi
sana
nimeipenda hiyo "mafuriko hayazuiliwi" teh teh!
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
Na bado, ungeongezea na ile kauli ya "kaskazini tutajitenga tuwe nchi", nina hakika itashika chati sana.
.
"MADARAKA HUMBADILISHA MTU, YAPATE KWANZA NDIPO TUJUE TABIA YAKO".
Funguka zaidi ndo tukuelewe!
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
poa nassari..!
Rais mtarajiwa wa arusha
Rais wa mbeya nae atakuwa nani? Tutafika sehem hii tutagawani zitokee kama nchi tano hivi kwani mambo yanaanza kama utani hivi na baadae mambo yanakuja kuwa makubwaaa!
 
P

peter tumaini

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
574
Likes
3
Points
0
P

peter tumaini

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
574 3 0
CDM komaeni wakati ni huu wa kuchukua nchi ccm wanamalizia kipindi chao wale kona na wengine tutakutana hapa THE HAGUE wakijibu kesi zao bila kusahau kule kivukoni wakijibu kesi za kuhujumu uchumi.
 
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
2,458
Likes
111
Points
160
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2012
2,458 111 160
poa nassari..!
Rais mtarajiwa wa arusha
Ingawaje umeiweka hii kama kejeli, hakika hii yaweza kutokea.
Check historia ya nchi mbali mbali. Angalia Sudan.
Waarabu wa Sudan walikuwa na kejeli kama wewe, na rais akatoa tamko kuwa wanataka kuifanya Sudan yote iwe ya waarabu (to 'arabise' the whole of Sudan !!) hapo ndio ulikuwa mwanzo wa uhuru wa sudan kusini.
Hii yaweza kutokea Tanzania.
Viongozi wa Tanzania wanachofanya ni ku-ifisadi Tanzania nzima (to corrupt the whole of Tanzania).
kama ulivyosema wewe mwenyewe, huo unaweza kuwa mwanzo wa taifa la Arusha.
{Be very careful with what you wish for, because you may end up getting it !!!}
 
mbogo31

mbogo31

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2008
Messages
693
Likes
24
Points
35
mbogo31

mbogo31

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2008
693 24 35
Hata yule mbunge wa Musoma Sijui vijijini yule mwenye mipesa lukuki anaitwa sijui kiganja naona nae alitumia slogan kama ya Chadema nilisikia akisema .... mpaka kieleweke...
 

Forum statistics

Threads 1,273,058
Members 490,262
Posts 30,469,756