Kama una stress, Pitia hapa! Usiache kutupia na wewe maneno yako!


Mkuu wa Kibiti

Mkuu wa Kibiti

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
567
Likes
616
Points
180
Mkuu wa Kibiti

Mkuu wa Kibiti

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
567 616 180
@beberumwitu hujui january ina siku 45 eeeh!Msaidie nduguyo.Mi nauza dawa ya kunguni wa majaribio wapo tunawa mwaga ndani kwako halafu tunapuliza dawa dadeki
January ngumu sana, kuna jamaa anauza paka, sasa ananilazimisha nimnunue, nimemwambia kwangu hakuna panya. Basi ameniambia panya atawaleta jioni

Sent using Sattelite c1175b
Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Mr Twesie

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2017
Messages
322
Likes
425
Points
80
Age
39
M

Mr Twesie

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2017
322 425 80
M

Mr Twesie

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2017
Messages
322
Likes
425
Points
80
Age
39
M

Mr Twesie

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2017
322 425 80
Ukute na wewe ulikuwa unagonga mzigo mpaka majirani wakakosa usingizi

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahahah,imenikumbusha miaka ya 2000 nilikuwa kisiwa kimoja huko lake Victoria kinaitwa Bulongero sasa kule usiku wanatumia majenereta kufua umeme so wanatumia zile bulb za mwanga mdogo,so kinywaji kimekolea kikaingia kidemu fulani plus na mwanga hafifu kilikuwa kinawaka mie nikavuta mzigo muda si mrefu tukazama gesti yenyewe ya mabanzi mwanga ni uleule nikapiga mashine
Asubuhi kumcheki demu ni kituko kwanza alikuwa na lile goitre la shingoni utadhani ndege joni/marbhour stock,mezani naona bukta 3,plus tight 2 na chupi na juu kapiga jeans. Means tako lilikuwa linalingana kichwa cha mtoto,pozi lote liliisha.Halafu ndo linakomaa kuniita dear dear

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kirokonya

Kirokonya

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2017
Messages
724
Likes
675
Points
180
Kirokonya

Kirokonya

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2017
724 675 180
Hahahahahah,imenikumbusha miaka ya 2000 nilikuwa kisiwa kimoja huko lake Victoria kinaitwa Bulongero sasa kule usiku wanatumia majenereta kufua umeme so wanatumia zile bulb za mwanga mdogo,so kinywaji kimekolea kikaingia kidemu fulani plus na mwanga hafifu kilikuwa kinawaka mie nikavuta mzigo muda si mrefu tukazama gesti yenyewe ya mabanzi mwanga ni uleule nikapiga mashine
Asubuhi kumcheki demu ni kituko kwanza alikuwa na lile goitre la shingoni utadhani ndege joni/marbhour stock,mezani naona bukta 3,plus tight 2 na chupi na juu kapiga jeans. Means tako lilikuwa linalingana kichwa cha mtoto,pozi lote liliisha.Halafu ndo linakomaa kuniita dear dear

Sent using Jamii Forums mobile app
Duuuh, hatarrr sana hii kityuz.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
22,607
Likes
29,437
Points
280
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
22,607 29,437 280
Hahaa
*mke* alimwambia mume wake,
_"mume wangu safari hii zawadi yangu ya X-mas nataka idumu mwaka mzima"_
*mume* jasho lilimtoka, akatafakari sana, mwisho akakumbuka zawadi nzuri.
_akaenda kamnunulia kalenda ya 2019_
mpaka muda huu inasemekana wana wiki hawaongei
Sent using Jamii Forums mobile app
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
22,607
Likes
29,437
Points
280
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
22,607 29,437 280
Dokta alikuwa anakwenda kuwinda hivyo akamuachia majukumu assistant wake Jason. Dokta: "Jason nakwenda kuwinda hivyo majukumu yote ni yako na angalia wagonjwa wote!" Jason: "Ndio mkuu!" Baada ya kurudi dokta akamuuliza vp mambo yalikwendaje kwa Jason.. Jason: " Nliwashughulikia wagonjwa wa3! Wa1 kichwa kilikuwa kinamuuma nikampa panadol" Dokta: "Safi sana na wapili?" Jason: "Wa2 alikuwa anaumwa na 2mbo na kama linavuruga alisema, nikampa flagyl" Dokta: "Bravo, wee safi sana na wa3 je? Jason: "Dokta nlikuwa nimekaa ghafla mwanamke akaingia na akavua nguo zote akabaki mtupu na akalala kwenye meza. Akapanua miguu na kupiga kelele nisaidie dokta kwa miaka mi5 sijamuona mwanaume! Dokta: "Mungu wangu na ukafanyaje sasa?" Jason: "Nilimuwekea dawa ya matone kwenye macho yake!"
Bwahahaaaaaaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kirokonya

Kirokonya

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2017
Messages
724
Likes
675
Points
180
Kirokonya

Kirokonya

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2017
724 675 180
Hahahahahah,imenikumbusha miaka ya 2000 nilikuwa kisiwa kimoja huko lake Victoria kinaitwa Bulongero sasa kule usiku wanatumia majenereta kufua umeme so wanatumia zile bulb za mwanga mdogo,so kinywaji kimekolea kikaingia kidemu fulani plus na mwanga hafifu kilikuwa kinawaka mie nikavuta mzigo muda si mrefu tukazama gesti yenyewe ya mabanzi mwanga ni uleule nikapiga mashine
Asubuhi kumcheki demu ni kituko kwanza alikuwa na lile goitre la shingoni utadhani ndege joni/marbhour stock,mezani naona bukta 3,plus tight 2 na chupi na juu kapiga jeans. Means tako lilikuwa linalingana kichwa cha mtoto,pozi lote liliisha.Halafu ndo linakomaa kuniita dear dear

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukiingiwa na shetwan wa "kusukuma nyama" si mchezo man.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
22,607
Likes
29,437
Points
280
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
22,607 29,437 280
Katika kikao cha familia, kichaa wa hiyo familia alisimama kabla wengine hawajaongea nakusema: nashangaa kuona hali ya familia yetu,naona kama inalaaniwa mana katika familia hakuna hata mbunge,askari, mwanamuziki; yaani mimi mwenyewe nisingekazana hata kichaa asingekuepo kikao kiliishia hapo mana kila mtu aliondoka
Ahahaaa ....

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,884
Members 481,523
Posts 29,749,538