Kama una ndugu jamaa keshapokea barua toka utumishi

svoca

JF-Expert Member
Jun 6, 2014
373
170
Wakuu habarini!samahani kama una mtu unamfahamu ambaye kaitwa kazn na hawa jamaa alhamis ilopita na keshapata barua yake tufahamishane
 

Man tofa

Member
Oct 7, 2014
60
95
Wakuu habarini!samahani kama una mtu unamfahamu ambaye kaitwa kazn na hawa jamaa alhamis ilopita na keshapata barua yake tufahamishane

ndugu barua njoo uchukue kwe
nye ofisi zao jengo la makitaba watu wameshareport kazn tayar wamesha anza mzigo tayar
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom