Kama una moyo mdogo usiangalie picha hizi china wanauza nyama za watu

Status
Not open for further replies.

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
9,414
2,000
mzizi mkavu achana na hizi mambo bana hebu rudi kule jukwaa la utabibu tunazimisi mada zako
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom