Kama una conection na mtu yeyote wa pale East Africa Radio njoo soma hapa!

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2019
Messages
1,466
Points
2,000

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2019
1,466 2,000
EA RADIO na EATV ni brand kubwa afrika mashariki.
mimi hapa nazungumzia ea radio, sababu ni radio ninayo isikiliza muda mwingi.
Mtu mwenye koneksheni pale ea radio awaambie waache uvivu.
Kipindi cha uganda centro kinachoanza 14:00 - 15:00 kila jumamosi kipewe heshima kama vipindi vingine.
Hicho kipindi ni maalumu kwa ajili ya kucheza nyimbo za uganda,
ajabu ni kuwa kila jumamosi nyimbo ni zile zile.
Kwa akili ya kawaida kabisa hawa jamaa wamerekodi play list yao, na kila jumamosi ikifika inaweka hiyo hiyo memory card yenye hizo nyimbo.
KILA SIKU ZINACHEZWA NYIMBO ZILE ZILE?

ACHENI UJUHA VIJANA WA HAPO EA RADIO,
HICHO KIPINDI MKIPE HESHIMA KAMA VIPINDI VINGINE.
HAIWEZEKANI UGANDA YOTE ILE NA WASANII WOTE WALE ILA KILA KIPINDI MNAWEKA NYIMBO ZILE ZILE?
Tbc wenyewe hawafanyi hayo siku hizi,
sasa nyie na ujanja wote huo lakini mnatuwekea memory kadi, kweli?
Kazi imewashinda vijana.
 

Team JPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
698
Points
1,000

Team JPM

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
698 1,000
Mi
EA RADIO na EATV ni brand kubwa afrika mashariki.
mimi hapa nazungumzia ea radio, sababu ni radio ninayo isikiliza muda mwingi.
Mtu mwenye koneksheni pale ea radio awaambie waache uvivu.
Kipindi cha uganda centro kinachoanza 14:00 - 15:00 kila jumamosi kipewe heshima kama vipindi vingine.
Hicho kipindi ni maalumu kwa ajili ya kucheza nyimbo za uganda,
ajabu ni kuwa kila jumamosi nyimbo ni zile zile.
Kwa akili ya kawaida kabisa hawa jamaa wamerekodi play list yao, na kila jumamosi ikifika inaweka hiyo hiyo memory card yenye hizo nyimbo.
KILA SIKU ZINACHEZWA NYIMBO ZILE ZILE?

ACHENI UJUHA VIJANA WA HAPO EA RADIO,
HICHO KIPINDI MKIPE HESHIMA KAMA VIPINDI VINGINE.
HAIWEZEKANI UGANDA YOTE ILE NA WASANII WOTE WALE ILA KILA KIPINDI MNAWEKA NYIMBO ZILE ZILE?
Tbc wenyewe hawafanyi hayo siku hizi,
sasa nyie na ujanja wote huo lakini mnatuwekea memory kadi, kweli?
Kazi imewashinda vijana.
Mie sioni sababu ya malumbano wala kuwakejeli, wewe unawajua wasanii wa Muziki wa Uganda, nunua flash, jaza nyimbo usikilize. Yawezekana hizo nyimbo wanazopiga wana mikataba au makubaliano na hao wasanii. Redio na TV zina utaratibu maalum wa kupiga nyimbo tofauti na majumbani.
Yaaani karne hii bado kuna watu wanasubiria redio ili kusikiliza nyimbo na miziki?, Basi download hata You Tube usikilize. Hao wana fixed list waache waicheze hiyo hiyo.
 

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2019
Messages
1,466
Points
2,000

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2019
1,466 2,000
Mi
Mie sioni sababu ya malumbano wala kuwakejeli, wewe unawajua wasanii wa Muziki wa Uganda, nunua flash, jaza nyimbo usikilize. Yawezekana hizo nyimbo wanazopiga wana mikataba au makubaliano na hao wasanii. Redio na TV zina utaratibu maalum wa kupiga nyimbo tofauti na majumbani.
Yaaani karne hii bado kuna watu wanasubiria redio ili kusikiliza nyimbo na miziki?, Basi download hata You Tube usikilize. Hao wana fixed list waache waicheze hiyo hiyo.
Ingekuwa jamii yote ingekuwa na akili za matope namna hii uliyonayo, watu tusingekuwa tunanunua tv ving'amuzi.
Wewe unadhani kila mtu ana uwezo mdogo wa kufikiria kama wewe?
Mtu anaenda cinema kuangalia film ya The lion king, wakati nyumbani anayo tv kubwa tu ya kutosha,
kwanini asibaki nyumbani na aitafute hiyo lion king akaiangalia ndani kwake?
Mkuu una mawazo ya kijinga sana mpaka nimekosa jibu sahihi zaidi la Kukujibu kuendana na wewe,
Labda niseme tu "POLE"
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
5,618
Points
2,000

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
5,618 2,000
EA RADIO na EATV ni brand kubwa afrika mashariki. mimi hapa nazungumzia ea radio, sababu ni radio ninayo isikiliza muda mwingi. Mtu mwenye koneksheni pale ea radio awaambie waache uvivu. Kipindi cha uganda centro kinachoanza 14:00 - 15:00 kila jumamosi kipewe heshima kama vipindi vingine. Hicho kipindi ni maalumu kwa ajili ya kucheza nyimbo za uganda, ajabu ni kuwa kila jumamosi nyimbo ni zile zile. Kwa akili ya kawaida kabisa hawa jamaa wamerekodi play list yao, na kila jumamosi ikifika inaweka hiyo hiyo memory card yenye hizo nyimbo. KILA SIKU ZINACHEZWA NYIMBO ZILE ZILE? ACHENI UJUHA VIJANA WA HAPO EA RADIO, HICHO KIPINDI MKIPE HESHIMA KAMA VIPINDI VINGINE. HAIWEZEKANI UGANDA YOTE ILE NA WASANII WOTE WALE ILA KILA KIPINDI MNAWEKA NYIMBO ZILE ZILE? Tbc wenyewe hawafanyi hayo siku hizi, sasa nyie na ujanja wote huo lakini mnatuwekea memory kadi, kweli? Kazi imewashinda vijana.
Mbona sawa na kipindi cha Radio One cha kuruka majoka Jumamosi saa sita mpaka saba, nyimbo zilizile mwaka mzima. Sawa wanapewa Usupa Brandi na mjomba wao lakini hawastahili.
 

Joowzey

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
11,339
Points
2,000

Joowzey

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2015
11,339 2,000
Mi
Mie sioni sababu ya malumbano wala kuwakejeli, wewe unawajua wasanii wa Muziki wa Uganda, nunua flash, jaza nyimbo usikilize. Yawezekana hizo nyimbo wanazopiga wana mikataba au makubaliano na hao wasanii. Redio na TV zina utaratibu maalum wa kupiga nyimbo tofauti na majumbani.
Yaaani karne hii bado kuna watu wanasubiria redio ili kusikiliza nyimbo na miziki?, Basi download hata You Tube usikilize. Hao wana fixed list waache waicheze hiyo hiyo.
Nakazia
 

Forum statistics

Threads 1,378,769
Members 525,185
Posts 33,723,970
Top