Kama umewahi kushuhudia live nguvu za giza pita hapa uweke ushuhuda wako

minji

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2016
Messages
2,130
Points
2,000

minji

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2016
2,130 2,000
Kama mtakimbuka ile mvua ya mawe kahama march 2015 ngoja niwape kisa chake.

Mvua zilikuwa adimu sana basi wananzengo wakamfuata mganga mmoja alokuwa ana tuhma za kuzuia mvua
Basi watu wakamuhoji akakataa tuhuma hizo. Jamaa hawajaelewa wakampiga hadi kumuua.
Wakati anakufa alisema nakuta lkn mtaona.
Waloelewa walianza kuhama walokaza shingo wakakomaa .....
Mvua ilipoanza wakasema tumemuua yule alikuwa anazuia mvua....lkn ikaja kuzidi....na mawe juu. Iliua watu na mifugo na uharibifu mkubwa ulotokea.

Kiranga usi comment hapa
Hii niliisikia
 

Kona4

Senior Member
Joined
Nov 1, 2019
Messages
146
Points
250

Kona4

Senior Member
Joined Nov 1, 2019
146 250
Kiranga wewe kusema uchawi haupo that is upon you, not all of us.

Binafsi nimeishi Korogwe Vijijini huko kuelekea Mashewa.

Nimezishuhudia matendo ya Kichawi kama Zongo. Maziwa Fresh kugandishwa within a minute tu yalipotoka kukamuliwa.

Nimeshuhudia mwenyewe shule moja ya msingi, mida ya saa 1 jioni madawati yakiwa yanapigizwa pigizwa huku ndani haonekani kiumbe yoyote.

All in all mikoa ya Kigoma, Rukwa, Tanga, Shinyanga na Mwanza ndio inaongoza kwa imani za kishirikina.

Kiranga naomba uelewe hizi ni 'imani' zinazoaminika na baadhi ya watu...
Wasioamini ni kwamba 'hayajawakuta'

Sent using Jamii Forums mobile app
 

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
23,046
Points
2,000

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
23,046 2,000
Nishawahi sikia kisa kinschohusishwa na uchawi

Kuna masela wawili walienda kwa mganga ili wapate utajiri

Mganga akawapa dawa akawaambia wakaoge usiku makaburini na wakitoka mlangoni kwa mganga hawatakiwi kugeuka nyuma

Basi unaambiwa safari yao iliandamwa na misukosuko yakutisha, mara wasikie muungurumo wa simba akiwa nyuma yao na vimbwenga vingi lakini walijitahidi kukaza ili kutovunja sharti la kugeuka nyuma

Sasa ulipofika usiku majira ya saa 8 ikabidi waende makaburini kuoga ili kumalizia zoezi lao la mwisho ili wawe mamilionea

Walipofika makaburini wakavua nguo wote nakubakia uchi kisha wakapanda juu ya kaburi ili waoge

si unajua ukiwa katika ile mood flani hivi unaoga halafu umefumba na macho ili maji yasiingie machoni.

wakastukia tu paap! wameshikwa makalio kwa nyuma.

Aaah unaambiwa wote ilibidi wageuke nyuma kwa haraka huku wanakimbia na kupiga makelele

Kesho yake kijiweni wakaanza kulaumiana "aaah wewe ndiye ulizingua, we ungekausha bila kupiga mikelele mi nisingechochora kwani kushikwa tako kitu gani bwana" yani leo nisingekua nakunywa kahawa hapa ningekua nimejikoki huko kwenye hotel zinazotambulika na dunia"
Mwana umetisha sana!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
50,135
Points
2,000

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
50,135 2,000

Zabron Hamis

Verified Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
1,540
Points
2,000

Zabron Hamis

Verified Member
Joined Dec 19, 2016
1,540 2,000
Orbit si topic ya thread. Na mimi sijataja orbit.

Uchawi ni topic ya thread. Na wewe umetaja uchawi.

Umetaja uchawi bila kujua uchawi ni nini?

Uchawi ni nini?

Sent using Jamii Forums mobile app
Siwezi kuelezea uchawi ni ilhali sijawahi kuloga wala kujifunzabkuloga. Nachojua uchawi upo (ni kama tunavyoamini kuwa kuna upepo ilhali hakuna aliyewahi kuuona zaidi ya kuona effects zake. Vivyohivyo na uchawi ndivyo ulivyo)
 

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
50,135
Points
2,000

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
50,135 2,000
Siwezi kuelezea uchawi ni ilhali sijawahi kuloga wala kujifunzabkuloga. Nachojua uchawi upo (ni kama tunavyoamini kuwa kuna upepo ilhali hakuna aliyewahi kuuona zaidi ya kuona effects zake. Vivyohivyo na uchawi ndivyo ulivyo)
Effects za uchawi ni zipi, na unajuaje hizi ni effects za uchawi tu, si kitu kingine chochote, ikiwa hata kuu define uchawi huwezi?
 

wazunguwawili

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2019
Messages
1,022
Points
2,000

wazunguwawili

JF-Expert Member
Joined May 29, 2019
1,022 2,000
Kuna mwamba humu JF aliwai kusimulia alichomoa hii ishu ya vyeti feki ya magufuli wenzake waliogopa wakapigwa chini yeye aliingia tanga hapo akafanya mambo hakudakwa mpaka leo yuko kazini
Hatari sana. Unaweza kuta watu wanasoma mafile pamoja na Magu pale magogoni kimya kimya.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

laurance

Senior Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
116
Points
500

laurance

Senior Member
Joined Aug 1, 2016
116 500
Effects za uchawi ni zipi, na unajuaje hizi ni effects za uchawi tu, si kitu kingine chochote, ikiwa hata kuu define uchawi huwezi?
Walawi 19: 28
“Msile nyama yoyote yenye damu. Msipige bao wala kufanya uchawi.

Nitatokomeza matendo yenu ya uchawi, nanyi hamtakuwa tena na wapiga ramli.
Mika 5:12

Wachawi wa Misri, kwa uchawi wao, wakajaribu kuyageuza mavumbi yawe viroboto, lakini hawakufaulu. Viroboto hao wakaenea juu ya watu na wanyama.
Kutoka 8:18

Sent using Jamii Forums mobile app
 

machiaveli

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
709
Points
1,000

machiaveli

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
709 1,000
Effects za uchawi ni zipi, na unajuaje hizi ni effects za uchawi tu, si kitu kingine chochote, ikiwa hata kuu define uchawi huwezi?
Huwa nikionaga comments za kiranga nachoka!
Huyo mbaba kubishana naye ni ngumu sababu ni mtu was kuhakikisha niseme
 

Dolla_Mbili

Member
Joined
May 28, 2017
Messages
74
Points
150

Dolla_Mbili

Member
Joined May 28, 2017
74 150
Nishawahi sikia kisa kinschohusishwa na uchawi

Kuna masela wawili walienda kwa mganga ili wapate utajiri

Mganga akawapa dawa akawaambia wakaoge usiku makaburini na wakitoka mlangoni kwa mganga hawatakiwi kugeuka nyuma

Basi unaambiwa safari yao iliandamwa na misukosuko yakutisha, mara wasikie muungurumo wa simba akiwa nyuma yao na vimbwenga vingi lakini walijitahidi kukaza ili kutovunja sharti la kugeuka nyuma

Sasa ulipofika usiku majira ya saa 8 ikabidi waende makaburini kuoga ili kumalizia zoezi lao la mwisho ili wawe mamilionea

Walipofika makaburini wakavua nguo wote nakubakia uchi kisha wakapanda juu ya kaburi ili waoge

si unajua ukiwa katika ile mood flani hivi unaoga halafu umefumba na macho ili maji yasiingie machoni.

wakastukia tu paap! wameshikwa makalio kwa nyuma.

Aaah unaambiwa wote ilibidi wageuke nyuma kwa haraka huku wanakimbia na kupiga makelele

Kesho yake kijiweni wakaanza kulaumiana "aaah wewe ndiye ulizingua, we ungekausha bila kupiga mikelele mi nisingechochora kwani kushikwa tako kitu gani bwana" yani leo nisingekua nakunywa kahawa hapa ningekua nimejikoki huko kwenye hotel zinazotambulika na dunia"
Duuh hii balaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

proskaeur

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2017
Messages
1,287
Points
2,000

proskaeur

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2017
1,287 2,000
Sikulazimishi ukubali ila nikwambia jambo moja tu ndugu, kwenye maji kuna vimbwanga hujawahi kufikiriaa. Hii alinihadithia mama yangu kipindi wanakwenda Bukoba miaka ya themanini ambapo meli ya Mv Bukoba ilikuwa ikifanya safari zake mchana.

Kuna pahali walifika wakawaona watu kila mtu na shughuli zake, wengine wakawa wanacheza tenis mixer tenis inagonga mpaka meli, wengine wanashughuli nyingine.
Kuhusu mauza uza ya ziwa Victoria naelewa mkuu, kwenye maji kuona mtu amekaa juu ya maji ananyonyesha ama anapeta Mchele ni Jambo la kawaida, but nilichokataa Mimi ni hiyo story yako maana hata Mimi nilishaisikia hivo hivo kama wewe but ilikua Katika context tofauti na yako kitu kinachonifanya nione ni story ya kutungwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,391,795
Members 528,461
Posts 34,089,500
Top