Kama umeibiwa kitu leo kwenye bombadier Dar-Bukoba, mwizi wako ni huyu

cocochanel

JF-Expert Member
Oct 6, 2007
24,812
2,000
Hao wote wafukuzwe kazi na kuchunguzwa mtandao wao wasekwe ndani.. wenzake nao wanajua kinachoendelea

Wanashirikiana lazima na haswa labda wale wanao skani huko kwa airport zingine. Iweje huo tu?

Hata wale wanaopagia mizigo ya abiria kupeleka kwenye ndege baada ya check-in nao wanatenda watu pale..

Ila Airport ya Mwanza bado naona inatia aibu..kwa mengi..

Mimi nikiwa mteja wao.. duh!!!
 

madindigwa

JF-Expert Member
Aug 30, 2017
1,496
2,000
Labda nimemfikiria vibaya, lakini alitoa mzigo(hicho kiboxi cheupe) akafungua akatoa kitu na kurudisha mzigo ndani ya ndege, wakati ikiwa inashusha mizigo ya Mwanza ili iruke tena iende Bukoba
Duh haya mambo yataisha lini natumai mamlaka husika itachukua hatua kali za kisheria hata bila Mwenye Mizigo kutoa malalamiko na inaonekana wote hapo wanajua kinacho endelea wachunguzwe

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Powder

JF-Expert Member
Jan 6, 2016
4,042
2,000
Mamlaka zisisubiri mpaka Malalamiko, mteja mwingine anapoteza kitu, kwa namna anavyojua Utendaji wa Taasisi zetu, anafikiri hata akienda Ku report atakutana na maneno ya kukatisha tamaa na akapoteza muda bure....

Wanaweza kufanya uchunguzi kuanzia na hii picha then wakaomba kama kuna Abiria alipoteza chochote aende ofisini kwao then hatua zingine zifatwe!
 

G.Man

JF-Expert Member
Feb 9, 2014
911
1,000
Umefanya poa Mkuu,lakin jitahid kwenye maisha yako kufata mambo yako, achana na mambo ya watu hasa kama hayaingiliani na wewe
Bila shaka ile ni Security Box na huwa inatumika kubeba mizigo midogo inayotumwa na mtu ambae hasafiri mfano bahasha, inatumika kuwekea silaha pia. Na kila ndege itapotua ni lazima ifunguliwe kuangalia kama kuna kinachopaswa kushushwa na kama kipo kinashushwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

big_in

JF-Expert Member
Sep 26, 2013
4,515
2,000
Labda nimemfikiria vibaya, lakini alitoa mzigo(hicho kiboxi cheupe) akafungua akatoa kitu na kurudisha mzigo ndani ya ndege, wakati ikiwa inashusha mizigo ya Mwanza ili iruke tena iende Bukoba

View attachment 1018624 View attachment 1018625 View attachment 1018626 View attachment 1018627
Je wewe ni Mfanyakazi WA airport? Abiria au askari kanzu?

Nini lengo lako kuchafua shirika letu?Ulipo piga picha kwanini usinge toa taarifa kwa vyombo husika pale airport?

Kuja JF inaonyesha wewe ni MTU WA udaku monkey head
 

SPYMATE

JF-Expert Member
Apr 17, 2013
1,274
2,000
Je wewe ni Mfanyakazi WA airport? Abiria au askari kanzu?

Nini lengo lako kuchafua shirika letu?Ulipo piga picha kwanini usinge toa taarifa kwa vyombo husika pale airport?

Kuja JF inaonyesha wewe ni MTU WA udaku monkey head
Kumbe hawa ndio wanachomoaga parcel zetu then tunaambiwa mzigo umepotea in transit!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom